Mangungo II
JF-Expert Member
- Jul 6, 2012
- 18,217
- 27,049
Na Imani yake ya kiislamu hairuhusu kuoelewa na kafiriNifafanulie boss maana Imani yetu ya kikristo hairuhusu kuachana hata kukiwa na uzaifu
Na Imani yake ya kiislamu hairuhusu kuoelewa na kafiriNifafanulie boss maana Imani yetu ya kikristo hairuhusu kuachana hata kukiwa na uzaifu
Yeye Kwa kweli tangu akiwa kwao alikua haendi msikitini...na hajui lolote kuhisu uislam.....chaajabu leo ameniambia anaenda msikitini.....Na Imani yake ya kiislamu hairuhusu kuoelewa na kafiri
Mkuu kanisani wapi kwenu huko mimi nataka mmoja.Hana jini maimuna wala athumani, huyo ndio kakubwaga hivyo..!! Njoo kanisani kwetu uchukue mke wa dini yako
🤣😁😂😂yesu ameshindwa kukusaidia sisi tutawezeje?
Bado haujui kituNimesoma bichwa lako la habari tu, huu ni uongo tu.
Huyo atakua ni muislam ndotoni mwako tu.
Bro umeongea viruzi nafanyaje na wakati Yuko kwao je nijipendekeze au nifayejeUpo sahihi Mshana na Biblia ipo wazi kuwa "Pepo mbaya amtokapo mtu huzunguka pasipo na maji na baadaye huamua kurudi kwenye nyumba yake. Huchukua wengine saba na hali ya mtu yule huwa mbaya kuliko hali ya kwanza"
Huyu mtu alishashinda ila akajikwaa na kurudi nyuma kulikopelekea kuruhusu mashambulizi mapya ya hayo mapepo ila bado anayo nafsi tena ya kumuombea na kuyang'oa hayo mapepo kwani uwezo, mamlaka na silaha bado anazo mkuu wangu.
Mi sina uelewa wa hayo mambo ya majini. Lakini kama kweli yapo,huenda walitaka mzigo uwaondokee.Wewe haujui barua imepokelewa na imejibiwa changamo inaazia pale nilipojibiwa na nilipoambiwa Cha kufanya na kiasi Cha kutoa ...na tarehe ilipangwa ....hapo ndio balaa lilipoanzia
Zinduka, mchawi wako ni mama mkwe wako wala si hayo majini unayoyasingizia. Kwanza kuna udini alafu umesema mama mkwe hakupi ushirikiano. Ina maana wewe ulipewa akiri za maombi pekee?majini yameamua kumtawala
Kama nakuelewa kwaundani .......mhhh ...hii ni kweli...hata Mimi nilihisi hivyo maana hajawahi kuniambia kitu Chocho....tangu nilipoaanza kuambia shida za mwanae....ila nakumbuka yale majini yalisema kuwa mzazi wake mmoja alishiriki Hilo swala....nijiuliza sana maana baba alikua na ushirikina walitengana na mama Kwa sababu ya ushirikina.....hivyo alilelewa na mama na bibi yake.....niliwahi kujiuliza alijilindaje na mumewe ikiwa yeye Hana uchawi......niliwahi kumuuliza MKE WANGU hakuwahi kunijibu Hilo swali....pili kweli kwao Kuna Imani ya ushirikina.....maana hata nilipoenda kwao, nakumbuka. MKE aliniambia kua mama kasema ulikoenda wewe yaani Mimi nilikoenda niwapeleke na wajuku zake....nilibaki na maswali kibao.....Zinduka, mchawi wako ni mama mkwe wako wala si hayo majini unayoyasingizia. Kwanza kuna udini alafu umesema mama mkwe hakupi ushirikiano. Ina maana wewe ulipewa akiri za maombi pekee?
Ulimwengu wa Roho hauna umbali mkuu. Umbali upo katika ulimwengu wa mwili tu. Ingia kwenye maombi ya kufunga, kuomba kwa kumaanisha Mungu atatenda kwa ajili yako mkuu wangu.Bro umeongea viruzi nafanyaje na wakati Yuko kwao je nijipendekeze au nifayeje
Mbali na ushirikina mkuu ila maneno ya mama kwa binti yake aliyeolewa yana influence kuwa sana kuendelea kuolewa au kuikacha ndoa. Nina experience kubwa sana na hili. Kama binti ni kilaza na mama akamdiscourage mwanaye kuhusu hio ndoa ni wazi kabisa hakuna ndoa hapo.Kama nakuelewa kwaundani .......mhhh ...hii ni kweli...hata Mimi nilihisi hivyo maana hajawahi kuniambia kitu Chocho....tangu nilipoaanza kuambia shida za mwanae....ila nakumbuka yale majini yalisema kuwa mzazi wake mmoja alishiriki Hilo swala....nijiuliza sana maana baba alikua na ushirikina walitengana na mama Kwa sababu ya ushirikina.....hivyo alilelewa na mama na bibi yake.....niliwahi kujiuliza alijilindaje na mumewe ikiwa yeye Hana uchawi......niliwahi kumuuliza MKE WANGU hakuwahi kunijibu Hilo swali....pili kweli kwao Kuna Imani ya ushirikina.....maana hata nilipoenda kwao, nakumbuka. MKE aliniambia kua mama kasema ulikoenda wewe yaani Mimi nilikoenda niwapeleke na wajuku zake....nilibaki na maswali kibao.....
ShukraniMbali na ushirikina mkuu ila maneno ya mama kwa binti yake aliyeolewa yana influence kuwa sana kuendelea kuolewa au kuikacha ndoa. Nina experience kubwa sana na hili. Kama binti ni kilaza na mama akamdiscourage mwanaye kuhusu hio ndoa ni wazi kabisa hakuna ndoa hapo.
Acha majini yamwoe....huyo mpuuzi we tafta ishu ingine usiendekeze ujingaHabarini wakuu.
Mimi ni kijana. Nimeokoka nampenda Yesu .
Katika mazingira ya maisha nilikuta na Binti wa kiislam. Nikamuaprosh tukaanza maisha....bila kutoa mahari ila nilienda kwao kujitambulisha.
Huyu Binti alikua anasumbuliwa na majini mahaba...sikuhofu Kwa kua Mimi pia ni mwombaji mzuri... nilifanya nae maombi na Mungu akamponya....tukazaa watoto wa 2...tumeishi Miaka 8.
bila tatizo lolote....ila kwao wote ni waislam.
na Binti alianza kuomba vizuri sana ..
.shida ilianza. Siku Moja nilifuma namba ya mwanaume kwenye sim yake ikaoneka ni mtu wake...
.baada ya mda kaanza vituko.nashanga usiku hanipi Tena dendo mara hasira ..
..siku Moja usiku nimemaliza kuomba maombi ya usiku...Ile tunalala nikalazimisha tendo
mara majini yakapanda na kuanza kusema yamerudi na kuanza kusema Kwa kiluga chao....basi tangia hapo mke wangu tukawa hatuelewani kabisa....yake majini yalisema yasipo muondoa kwangu yatamuua ili Mimi nibebe maiti kwao..
Siku Moja nimetoka jobu usiku wa saa 3 sikumkuta mke wangu...aliondoka na Kila kilicho chake. Aliacha watoto nikawajulisha kwao nikaambia amefika.. chaajabu..hataki hata kunisikil na mama yake hanipi ushirikiano......leo ameniambia ameanza kwenda msikitini Tena
NAOMBENI USHAURI nifanyeje ili niweze kumrudisha mke wangu maana ilitakiwa mwezi huu wa pili nimtolee mahari ili tukamilishe kabisa, sasa nashindwa chakufanya naona Yale majini yameamua kumtawala. Sijajua kwa undani labda kwao wanahusika au
Niko tayari kuelimishwa. Nilikua najifikiria kwenda kwao...
Shukrani1kings 11:2
Exodus 34:15
Nakuletea maandiko mengine.
Ulikosea sana kuoa watu wa njia ile.
Katubu hiyo dhambi halafu mwombe Mungu akupe mke.
Umepoteza miaka 8 bure