Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

Kwa iman ya Kikristo kwa kuwa hukumtolea mahari maana yake sio mkeo, kwahiyo ulikuwa unazini nae.

So far, shukuru Mungu kwa kuwa hukumtolea mahari, ameamua kuondoka basi muache aende, maandiko yanasema hivyo kwenye kitabu cha 1Wakorinto sura 6 au 7 inazungumza hiko kitu.

Anayeokoa ni Mungu wala sio mtu, wewe huwezi kumfanya mtu aokoke ila Mungu ndie anayeweza.

Rudi mbele za Mungu kwa toba na akuthibitishie kuwa huyo ndie mke kwako, kama kukawa na kimya, tafuta mwingine mtolee mahar uoe.
 
Kwa iman ya Kikristo kwa kuwa hukumtolea mahari maana yake sio mkeo, kwahiyo ulikuwa unazini nae.

So far, shukuru Mungu kwa kuwa hukumtolea mahari, ameamua kuondoka basi muache aende, maandiko yanasema hivyo kwenye kitabu cha 1Wakorinto sura 6 au 7 inazungumza hiko kitu.

Anayeokoa ni Mungu wala sio mtu, wewe huwezi kumfanya mtu aokoke ila Mungu ndie anayeweza.

Rudi mbele za Mungu kwa toba na akuthibitishie kuwa huyo ndie mke kwako, kama kukawa na kimya, tafuta mwingine mtolee mahar uoe.
Amina
 
Yeye Kwa kweli tangu akiwa kwao alikua haendi msikitini...na hajui lolote kuhisu uislam.....chaajabu leo ameniambia anaenda msikitini.....
Nyumba ya ibada ya majini ni msikiti
Na majini ni waislamu safi
Na majini yana surah nzima yanaongea Yao ndani ya Koran.
 
Majini miyeyusho achana nae mzee utapata shida gunia la misumari halibebwi mgongoni
 
Habarini wakuu.

Mimi ni kijana. Nimeokoka nampenda Yesu .

Katika mazingira ya maisha nilikuta na Binti wa kiislam. Nikamuaprosh tukaanza maisha....bila kutoa mahari ila nilienda kwao kujitambulisha.

Huyu Binti alikua anasumbuliwa na majini mahaba...sikuhofu Kwa kua Mimi pia ni mwombaji mzuri... nilifanya nae maombi na Mungu akamponya....tukazaa watoto wa 2...tumeishi Miaka 8.
bila tatizo lolote....ila kwao wote ni waislam.

na Binti alianza kuomba vizuri sana ..

.shida ilianza. Siku Moja nilifuma namba ya mwanaume kwenye sim yake ikaoneka ni mtu wake...
.baada ya mda kaanza vituko.nashanga usiku hanipi Tena dendo mara hasira ..

..siku Moja usiku nimemaliza kuomba maombi ya usiku...Ile tunalala nikalazimisha tendo

mara majini yakapanda na kuanza kusema yamerudi na kuanza kusema Kwa kiluga chao....basi tangia hapo mke wangu tukawa hatuelewani kabisa....yake majini yalisema yasipo muondoa kwangu yatamuua ili Mimi nibebe maiti kwao..

Siku Moja nimetoka jobu usiku wa saa 3 sikumkuta mke wangu...aliondoka na Kila kilicho chake. Aliacha watoto nikawajulisha kwao nikaambia amefika.. chaajabu..hataki hata kunisikil na mama yake hanipi ushirikiano......leo ameniambia ameanza kwenda msikitini Tena

NAOMBENI USHAURI nifanyeje ili niweze kumrudisha mke wangu maana ilitakiwa mwezi huu wa pili nimtolee mahari ili tukamilishe kabisa, sasa nashindwa chakufanya naona Yale majini yameamua kumtawala. Sijajua kwa undani labda kwao wanahusika au

Niko tayari kuelimishwa. Nilikua najifikiria kwenda kwao...
Mwanamke hajawahi kuokoka. Anaweza badilika mda wowote.
 
Mahari is overrated ..cha msingi ni upendo baina ya watu wawili, Hio mahari ni swala la ziada na isionekane mwanaume hajielewi .. wengine wanajipanga.. watu wametoa mamilioni kama Mahari lakini hizo ndoa saivi zipo ICU.
Kwanza mahari kisheria si lazima ni makubaliano ya hiari ya watu wawili
 
Mahari is overrated ..cha msingi ni upendo baina ya watu wawili, Hio mahari ni swala la ziada na isionekane mwanaume hajielewi .. wengine wanajipanga.. watu wametoa mamilioni kama Mahari lakini hizo ndoa saivi zipo ICU.
Hili swala la mahali kwa ndoa za siku hizi ni bora lisiwepo kabisa. Kwa maan hata ndoa zimekosa ile heshima yake.
 
Tumuulize kwanza baba mchungaji Tlaatlaah je wamataifa wanaruhusiwa kuoa kanisani kwetu au itampasa aokoke kwanza?
mama yangu mpendwa sana Joannah , Mungu akubarik sana...

ndoa ni mpango mtakatifu wa Mungu tangu mwanzo,
Ujumbe mwema sana utokao kwa baba, yahitajika hekima kuitunza hadi kifo kiwatenganishe.

Tutafanya mafundisho kidogo ya ufahamu na uelewa juu ya ndoa,
na kisha tutamuongoza sala ya toba mpendwa katika familia ikimpendeza..

wanandoa ni muhimu sana watoke au waungane na kua familia moja ya Mungu..

Mara nyingi tumepata changamoto kubwa sana ya kufungisha ndoa mseto ambazo saa zingine ni kama kuwafungisha ndoa Hamasi na Israel ambayo inakua ni sawa na kuchochea moto wa kuni mbichi,

kwakweli ni ngumu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom