H sanny
JF-Expert Member
- May 25, 2018
- 245
- 299
Nenda kamuombe ushauri mke wakoNdio mkuu
Nenda kamuombe ushauri mke wakoNdio mkuu
Ha ha ha hunitakii mema mkuuNenda kamuombe ushauri mke wako
Anataka nimpangishie huku masomoniMke wa mtu sumu je gheto una maziwa?
maziwe = pesa,, maana mume wake japo kamtelekeza lakini bado ana ndoa na anaweza kukupeleka mahakamani ukapata mshahara wa dhambi
Ha ha ha mkuu we acha tu,mtoto mtoto kweli....acha watu waendelee kutenda dhambi tuMm niliwaza kwa nn siku hz unabadili sana avatar kumbe kuna tukio
Hahahahahahahahahahahahaha
Sasa
Hayo majukumu n yako mzee jamaa s kamtelekeza na ww ukachukua nafasi,
Kwa hio endelea jamaa alipoishia
Hofu yangu ni huko mkoani bado anaishi kwenye nyumba ya mumewe.Ushamjaza mimba dada wa watu halafu saizi unauliza kama majukumu ni halali?
hauko serious kabisaaaaa......
ha ha ha mkuu we acha tu,mtoto mtoto kweli....acha watu waendelee kutenda dhambi tu
Kwa hiyo utahudumia na hao wengine au kakupenda wewe na watoto Hana mpango nao?Hofu yangu ni kwamba bado anaishi kwenye mji wa mumewe mkoa wa jirani,na huku alipo yupo kwa ajili ya masomo tu;sasa yeye hataki kurudi kwenye mji wake,anataka kuwa na mji huku masomoni.
Ndio hivyo mkuu, ndio ubaharia ulivyo, unakula vyangu nakutundika mimbaHahahahahahahahahahahahaha
Endelea tu weka na ya pili baada ya hio na hakikisha anakaa mkoa uliopo tena mtaa jiran
Kweli mkuu, ngoja niendeleze mechi tu maisha yenyewe mafupi haya; bora nifyatue chata za kutosha.Ukipenda ua penda na tikiti maji lake
Bado anawajali watoto wake, kwa mtazamo wake atakaa na mtoto mtarajiwa kwa miezi sita baadaye atampeleka kwa bibi yake amlee.Nami nategemea akifika miaka 4 nimpeleke bweni.Kwa hiyo utahudumia na hao wengine au kakupenda wewe na watoto Hana mpango nao?
Ha ha ha sawa mkuu nitahudumia; watoto wa pembeni huwa ni ma-genius wakitunzwa vizuriKuna mada zingine inabidi bashite akuite tu central.sasa wakati unamtomba ulitegemea nini? akipata mimba nani aihudumie ?
Hapana mkuu, huyu ni mwingine mstaarabuHuu ndio ule mchepuko unaotaka kuvunja ndoa yako?