Mke wa mtu anataka nimpangishie nyumba yake

Mke wa mtu anataka nimpangishie nyumba yake

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,163
Reaction score
64,232
Mke wa mtu anataka nimpangishie nyumba yake.

Huyu mdada ana mji wake na watoto 3 ila mumewe amemtelekeza na kuacha kuwahudumia watoto pamoja na mama yao. Huyu mdada aliamua kujiendeleza kielimu (chuo) na katika mizunguko yangu ya hapa na pale,nikajikuta nimeshawishika kutokana na shepu yake.

Nikawa namghramia matumizi madogo madogo, wakati mwingine ada n.k. Mwisho wa siku akaamua kunizawadia ujauzito.

Sasa changamoto inayokuja kwa sasa, anataka nimpangishie nyumba ndogo na nianze kumnunulia vitu vya ndani.

Wakuu, haya majukumu ni halali mimi kupewa?
 
Sasa mkuu si ndo malipo ya hiyo mimba inakupasa uilee
Hofu yangu ni kwamba bado anaishi kwenye mji wa mumewe mkoa wa jirani na huku alipo yupo kwa ajili ya masomo tu; sasa yeye hataki kurudi kwenye mji wake, anataka kuwa na mji huku masomoni.
 
Mkuu si ulining’inia na ukatundika DNA yako sasa unataka mtoto ahudumiwe na nani?
Ha ha ha ha hofu yangu ni kwamba bado anaishi kwenye mji wa mumewe mkoa wa jirani na huku alipo yupo kwa masomo tu; sasa yeye hataki kurudi kwenye mji wake, anataka kuwa na mji huku masomoni.
 
Equation x unauliza kwamba kama majukumu ni halali kupewa?, mkumbuke Mungu wako, hivi kweli kaka unajua maana ya halali na haramu? Kama umefika kuweka ujauzito bado tuu hukujua kama uko kwenye haramu, hadi unapewa majukumu ndio unakuja huku kuuliza wakuu, kuwa majukumu unayopewa kwamba ni halali halafu hukuuliza kama ni haramu au si haramu, yaani neni haramu hutaki hata kulisikia, basi ngoja na mimi nikujibu, kuwa majukumu kwa sheria ya Mabaharia ni halali na haina doa
 
Mtunze, kiubinadamu ni jukumu lako kwa vile mimba umempa wewe. Pia itakuwa ni sehemu ya toba yako kwa ulaghai uliomfanyia hadi akakuamini ilhali hauna mpango naye. Muwezeshe kumudu jules kumbe ajaye, lakini jipange kumuacha, mke wa mtu sumu.
 
Mtunze, kiubinadamu ni jukumu lako kwa vile mimba umempa wewe. Pia itakuwa nisehemu ya toba yako kwa ulaghai uliomfanyia hadi akakuamini ilhali hauna mpango naye. Muwezeshe kumudu kulea kiumbe ajaye, lakini jipange kumuacha, mke wa mtu sumu.
 
Equation x unauliza kwamba kama majukumu ni halali kupewa?, mkumbuke Mungu wako, hivi kweli kaka unajua maana ya halali na haramu? Kama umefika kuweka ujauzito bado tuu hukujua kama uko kwenye haramu, hadi unapewa majukumu ndio unakuja huku kuuliza wakuu, kuwa majukumu unayopewa kwamba ni halali halafu hukuuliza kama ni haramu au si haramu, yaani neni haramu hutaki hata kulisikia, basi ngoja na mimi nikujibu, kuwa majukumu kwa sheria ya Mabaharia ni halali na haina doa
Umeongea vizuri sana mpenzi!
 
Equation x unauliza kwamba kama majukumu ni halali kupewa?, mkumbuke Mungu wako, hivi kweli kaka unajua maana ya halali na haramu? Kama umefika kuweka ujauzito bado tuu hukujua kama uko kwenye haramu, hadi unapewa majukumu ndio unakuja huku kuuliza wakuu, kuwa majukumu unayopewa kwamba ni halali halafu hukuuliza kama ni haramu au si haramu, yaani neni haramu hutaki hata kulisikia, basi ngoja na mimi nikujibu, kuwa majukumu kwa sheria ya Mabaharia ni halali na haina doa
ha ha ha sawa mkuu
 
Kama unampenda kweli mpangishie tu mkuu ila uhakikishe watoto wake huwanyanyasi. Ila pia tafuta namna ujue kama mumewe wameachana kweli maana wengine huacha kwa mihemko wakisikia kuna mbwa ananyemelea wanarudi kwa kasi, sasa kuja kupoteza ubikira uliolinda miaka yote siyo poa bro🙈
 
Mtunze, kiubinadamu ni jukumu lako kwa vile mimba umempa wewe. Pia itakuwa nisehemu ya toba yako kwa ulaghai uliomfanyia hadi akakuamini ilhali hauna mpango naye. Muwezeshe kumudu jules kumbe ajaye, lakini jipange kumuacha, mke wa mtu sumu.
Kweli mkuu
 
Back
Top Bottom