Msitari wa pambizo
JF-Expert Member
- Sep 25, 2014
- 3,098
- 5,478
Huyo ni mke wa mtu, na huyo mtu ni wewe
Ha ha ha majukumu mengi mkuuNi vizuri ukamjengea yakwake kabisa kupanga sio mpango toa muhanga
Sawa mkuuMpangishie tu we si fala.
Ha ha ha ha haHuyo ni mke wa mtu, na huyo mtu ni wewe
Sawa mkuuSi umpangishie Wakati unakula raha ulimshirikisha nani haya rudisha fadhila kwa mwenzio amekupa zawad ya mtoto bado huoni hilo amezoea vya mteremko eee mpangishie sianaishi na mwanao ebo!!!
Kweli mkuu, lakini maisha haya tuna miaka michache ya kuishiHahhaha oya kwanza kosa kubwa umemsomesha pili kabla yako alikuwa na mme na wamezaa
Aisee maisha mema wew mnunulie kabisa nyumba
Kwa nini mkuuNoma sana!
Kweli mkuu wanasumbuaKweli mwanamke mzuri na mwenye shape ni full stress ni wachache sana wenye Kujitambua..
Niliwahi jiuliza kwa nn wengi wao hawaolewi nikaja kugundua ni kwa sababu akili zao hazikaagi kichwan zipo kwenye hzo shape.
Mkuu ulipoamua kuingia kwenye mahusiano ulikua na mipango gani labda?Mke wa mtu anataka nimpangishie nyumba yake.
Huyu mdada ana mji wake na watoto 3 ila mumewe amemtelekeza na kuacha kuwahudumia watoto pamoja na mama yao. Huyu mdada aliamua kujiendeleza kielimu (chuo) na katika mizunguko yangu ya hapa na pale,nikajikuta nimeshawishika kutokana na shepu yake.
Nikawa namgaramia matumizi madogo madogo, wakati mwingine ada n.k. Mwisho wa siku akaamua kunizawadia ujauzito.
Sasa changamoto inayokuja kwa sasa, anataka nimpangishie nyumba ndogo na nianze kumnunulia vitu vya ndani.
Wakuu, haya majukumu ni halali mimi kupewa?
Mke wa mtu anataka nimpangishie nyumba yake.
Huyu mdada ana mji wake na watoto 3 ila mumewe amemtelekeza na kuacha kuwahudumia watoto pamoja na mama yao. Huyu mdada aliamua kujiendeleza kielimu (chuo) na katika mizunguko yangu ya hapa na pale,nikajikuta nimeshawishika kutokana na shepu yake.
Nikawa namgaramia matumizi madogo madogo, wakati mwingine ada n.k. Mwisho wa siku akaamua kunizawadia ujauzito.
Sasa changamoto inayokuja kwa sasa, anataka nimpangishie nyumba ndogo na nianze kumnunulia vitu vya ndani.
Wakuu, haya majukumu ni halali mimi kupewa?
Hapana mkuu ila bili zinakuwa nyingi mkuuMkuu ulipoamua kuingia kwenye mahusiano ulikua na mipango gani labda?
Hapa naona na wewe umekaa mkao wa kumtelekeza; mwanzo ulisema ulikutana nae akiwa ametelekezwa na mume halafu sasa keshapata ujauzito wako unasema ni mke wa mtu
Wanawake tuwe makini kutorudia makosa
ha ha haWakati unampanda mbona hukuomba ushauri,
ha ha ha bajeti inabana mkuuUna bahati kijana umepata wa kukuongezea munkali wa kusaka minoti,nini kumpangishia buana mjengee kabisa
Kweli mkuu, najaribu kujiondoa nashindwaKaka ya kujitakia hayo.
Hapana mkuu, mi ni mstaarabu labda anipe bili zinazozidi uwezo wangu au zinazoweza kuathiri mipangilio yangu itabidi nikimbie.Usipojitafakari vizuri wewe nawe utakua katili kama Yule aliyemtelekeza
Ana kijacho mkuuUmezini naye?
Ole wako usipo
Iubu