Mkapa hamuelewi Kikwete!


The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
48
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 48 145

Ndugu zangu wana JF !
Mkapa hamuelewi Kikwete, unaweza ukaona ni kama mchezo flani wa kuigiza lakini ukweli ni kwamba yanaendelea huko nyuma ya pazia ni mazito kuliko yale ambayo tunayaona na kuyasikia hata pale Habari maelezo na hali ni ya kutoaminiana hadi leo hii !

Wakati Rais Kikwete, Anaingia madarakani si kwamba alikuwa mgeni na serikali aliyokuwa anaifanyia kazi na ambayo angekuwa ndio kiongozi wake muda ule alipoingia rasmi kama Rais wa nchi, Hakuwa mgeni alikuwa anayaelewa mambo ya kifisadi yote yaliyokuwa yanaendelea hata kama naye atakuwa ni mmoja wa wahusika kama ambavyo mnyororo unavyoonyesha ! Ili kuendelea na Serikali yake safi na kutoa mambo yote ya kifisadi ambayo Watu wake wa karibu walikuwa wanamweleza kuhusu Mkapa na kama mlivyokuwa mnajua kuwa Kikwete hakua chaguo la Mkapa basi aliamua kuunda kikundi chake cha siri ambacho kilianika mambo yote ya Mkapa na kumletea kila Data za Mkapa na Kikwete akaa nazo !

Katika hali ambayo hata mwenyewe Mkapa alishangaa ni pale ,Alipomuita yule Mama Anna Mkapa siku moja pale Ikulu na kumuonyesha utitiri wa malimbikizo ya mali ambayo yule Mama pamoja ama kwa kutumia cheo cha Mumewe Mkapa aliamua kutumia kila njia na kuikamua nchi ,Ikiwa ni pamoja na sakata zima la makabidhiano la TASAF ! Baada ya Mama Anna Mkapa kukataa kuiacha pale Ikulu ,Kikwete alituma Jamaa wake waifuatilie na kuifumua kwa kuifanyia "ODITING" ya nguvu hadi walipogundua kuwa yule Mama alikwisha kuumaliza ule Mfuko na masurufu yake !

Alipomuita alimuonyesha kila kitu kuhusu TASAF, na yule Mama wa watu akabaki hana la kusema ,kwani aliombwa tu aendelee na safari zake na kumuachia jamaa afikirie namna ya kufanya ! Aliyomuonyesha yalimtoa yule Mama jasho Achilia yale Magorofa ya Kariakoo aliyonayo, wala ile hotel ya Lamada aliyojinyakulia pale Ilala karibu na Msimbazi center, Alionyeshwa ubadhirifu wote alioufanya kwa kutumia cheo cha Mumewe kama Rais.
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
48
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 48 145
Anacho kuwa hamuelewi ni kuwa mbona jamaa anajua Data zangu zote na kazifuatilia mwanzo hadi mwisho ila amekaa kimya tu !
Ananifikiriaje ?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Hivi mimi ndio sielewi au mwandishi wa Hoja ndiye simuelewi.

TASAF na mama Mkapa wapi na Wapi...

Au Mwandishi alikuwa anamaanisha mfuko wa frusa sawa kwa wote uliokuwa unaongozwa na mama Anna Mkapa.
 
Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined
Oct 17, 2007
Messages
55
Likes
2
Points
15
Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined Oct 17, 2007
55 2 15
Nadhani mwandishi amekosea mfuko anaoushikilia mama mkapa unaitwa EOTF.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,146
Likes
1,571
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,146 1,571 280
Ndugu zangu wana JF !
Mkapa hamuelewi Kikwete, unaweza ukaona ni kama mchezo flani wa kuigiza lakini ukweli ni kwamba yanaendelea huko nyuma ya pazia ni mazito kuliko yale ambayo tunayaona na kuyasikia hata pale Habari maelezo na hali ni ya kutoaminiana hadi leo hii !

Wakati Rais Kikwete, Anaingia madarakani si kwamba alikuwa mgeni na serikali aliyokuwa anaifanyia kazi na ambayo angekuwa ndio kiongozi wake muda ule alipoingia rasmi kama Rais wa nchi, Hakuwa mgeni alikuwa anayaelewa mambo ya kifisadi yote yaliyokuwa yanaendelea hata kama naye atakuwa ni mmoja wa wahusika kama ambavyo mnyororo unavyoonyesha ! Ili kuendelea na Serikali yake safi na kutoa mambo yote ya kifisadi ambayo Watu wake wa karibu walikuwa wanamweleza kuhusu Mkapa na kama mlivyokuwa mnajua kuwa Kikwete hakua chaguo la Mkapa basi aliamua kuunda kikundi chake cha siri ambacho kilianika mambo yote ya Mkapa na kumletea kila Data za Mkapa na Kikwete akaa nazo !

Katika hali ambayo hata mwenyewe Mkapa alishangaa ni pale ,Alipomuita yule Mama Anna Mkapa siku moja pale Ikulu na kumuonyesha utitiri wa malimbikizo ya mali ambayo yule Mama pamoja ama kwa kutumia cheo cha Mumewe Mkapa aliamua kutumia kila njia na kuikamua nchi ,Ikiwa ni pamoja na sakata zima la makabidhiano la TASAF ! Baada ya Mama Anna Mkapa kukataa kuiacha pale Ikulu ,Kikwete alituma Jamaa wake waifuatilie na kuifumua kwa kuifanyia "ODITING" ya nguvu hadi walipogundua kuwa yule Mama alikwisha kuumaliza ule Mfuko na masurufu yake !

Alipomuita alimuonyesha kila kitu kuhusu TASAF, na yule Mama wa watu akabaki hana la kusema ,kwani aliombwa tu aendelee na safari zake na kumuachia jamaa afikirie namna ya kufanya ! Aliyomuonyesha yalimtoa yule Mama jasho Achilia yale Magorofa ya Kariakoo aliyonayo, wala ile hotel ya Lamada aliyojinyakulia pale Ilala karibu na Msimbazi center, Alionyeshwa ubadhirifu wote alioufanya kwa kutumia cheo cha Mumewe kama Rais.

Huu ni uongo mtupu na uzushi usio na maana. Mods thread hii inamaliza bytes tu hapa.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Hivi mimi ndio sielewi au mwandishi wa Hoja ndiye simuelewi.

TASAF na mama Mkapa wapi na Wapi...

Au Mwandishi alikuwa anamaanisha mfuko wa frusa sawa kwa wote uliokuwa unaongozwa na mama Anna Mkapa.
Mama Mkapa na TASAF! Haya makubwa, hata mimi yameniacha hoi. kama ni sifa ya kubreak news hapa umeipata. hebu tupe mchapo kamili jinsi huyo mama wa kiraracha alivyoshiki kuifilisi TASAF ambayo sasa inadunda katika awamu yake ya pili ikimwaga mahela huko vijijini!!!!!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
102
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 102 160
Kwani na nyie lazima msome kila kitu humu?
 
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
JF. Hapa kuna moto unawaka chinichini.
Lakini Kikwete naye anaangalia mbali, muda wake wa urais utakapoisha hajui atafuata nani maana tutaweza tukaifanya Tanzania kuwa Zambia.
Yetu Macho na Masikio
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
I dont see the meaning of this thread!!! What are you trying portray? Usitudanganye kwamba Mkapa na Kikwete hawaelewani/wanatafutana. In this world of tanzanian politics that cannot happen within CCM.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
59
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 59 145
"Lisemwalo lipo kama halipo linakuja".... Wahenga
Lakini kwa kweli itakuwa ni ajabu ya chura kupaka poda.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,880
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,880 8,695 280
kitila big up ,,nimekupongeza ila unakumbuka mwosha huoshwa,,nilikushauri siku moja kwenye mada moja waache watu wajadili wawe huru swala la mtoto wa kikwete na wenzake umeona leo ""MUOSHWA HUOSHWA""
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
mie nadhani wadau saa ingine tuwe tunafikiri na kutafuta hoja zenye mtiririko unaoeleweka la sivyo itakua JF ni mtandao wa Udaku kama Manumba alivyouita...but kila mtu ana haki ya kutoa maoni yake kwa upande wangu hapa samahani bosi sijakusoma wala kukuelewa endapo una uhakika na unachokisema au umetoa habari kijiweni kwako ukaikimbiza hapa??? anyway kile la kheri kama una lengo zuri ila sijakuelewa
 

Forum statistics

Threads 1,239,089
Members 476,369
Posts 29,341,923