this is what i call self tongue tie. didnt you just tell me kwamba upo stage ya kwanza or whatever.... what you are saying are not facts keep that in mind. they are your fantansies that you would like to see maybe in your lifetime. am sorry to tell you that they have to be established first. we just cant follow such suggestions like yours which are not even established to tie our precious leaders with unproven allegations.
It is sometimes easier to just use the language you know - kiswahili.
You are embarrassing yourself for writing something you dont seem to know.
not even close ! why dont you correct me when i made those errors rather than complaining. i wont stop using english
ohh my goosh
Please, stop it
haha thats called cheap political talk. first off, you couldnt explain what you meant by saying politic courts, how was it established, when was it active or whether if it was even used before. so i consider that to be some sort of made up words that you came up with. Then you went ahead and said after the "accused" is stripped out of pres. immunity or resigning, mkapa is not an active leader hence wont resign, being stripped out of immunity is an argument which
am 99.9% percent sure that it wont happen. and who else have you ever, ever, ever, ever seen in your life in the political history of tanzania goes to court after resigning apart from dito ?
Kaenda huko kijijini kujisafisha kama wenzake akina Lowasa na Chenge. Hawa jamaa wanaogopa kujisafisha hapa Dar sababu wanaogopa kuumbuliwa kwa maswali. Huko kijijini wakipewa pilau kidogo na mwishowe wanasahau. Pole sana wenzetu wa vijijini mwabuluzwa kama gari bovu
is Emmanuel Muganda related to Fanuel Muganda of Pakistan ?
this is what i call self tongue tie. didnt you just tell me kwamba upo stage ya kwanza
Unajua JF kweli tumeingiliwa, kuna watu kwenye maisha unawaheshimu kumbe ni ma-comedy, wakishapata uraia wa US wanafikri wamemaliza kila kitu yaani niishukuru tu hii JF kwa kunisaidia kuwajua mapema maana tungeweza tukaenda nao mbali sana kwenye maisha, kumbe tunahitaji kuwa-down load sasa!
Mkapa anajua kuwa he is done, waulize waliomuona mke wake hivi karibuni anafananaje? Mtu mwenye mipesa yote hiyo kulikoni kuwa kama mwehu?
Kama kafanya ufisadi ama la, hilo analijua mwenyewe. Hoja yangu ni kwamba unaweza kupakaziwa au kusingiziwa jambo na likakukosesha usingizi na kukufanya uwe kama "mwehu".
Hapo kwenye mstari ndipo unapokosea, sisi wananchi ndio tunaojua aliyoyafanya, yeye alifikiri hatujui sasa amejua kuwa tunajua, maana kama ni kumchukia kwa kutowapendelea, wale vijana waliomzomea hawajwahi kuwa viongozi, sasa wale mbona hakuwagusa?
Habari za wizi wake nani anazo wale vijana au viongozi aliokuwa nao huo nyum akina muungwana? Sasa anasema eti kwa sababu sikuwapendelea hivi muungwana alikosa uwaziri under Mkapa? Kwani anyezitoa info zake za ufisadi ni nani wale vijana waliomzomea au people in the high place? mbona mnaweweseka na wakati kazi bado kabisaa?
Duh! JF bwana pole pole mtu mzima anaanza kujitia kitanzi, yangu macho!
Mimi nachoomba wakuu ni kwa familia ya Balali kutoa report yote kwa wanamapinduzi wetu.. Dr. Slaa au Zitto na nakala iende kwa rais mwenyewe..
Hiyo report isomwe bungeni wazi kwa wawakilishi wetu wote ambao
Hilo la wananchi kujua aliyoyafanya bado ni debatable. Ukiangalia posts nyingi hapa utaona maoni ya watu ni kwamba kuna uwezekano kule BRELA kumbukumbu za huyu bwana hazipo (mchezo mchafu). Kwa maana hiyo ushahidi (na hapa siongelei ushahidi wa kimazingira) bado haupo, na kama haupo ndio maana hakuna aliyediriki kumfikisha mahakamani mpaka leo.