SueIsmael
JF-Expert Member
- Dec 11, 2013
- 932
- 1,283
akajiuze miwili = akauze mwiliUjinga ulioje.
Mwanamke anafanya kila njia ili akajiuze miwili wake. Na watu wanasifia!
akajiuze miwili = akauze mwiliUjinga ulioje.
Mwanamke anafanya kila njia ili akajiuze miwili wake. Na watu wanasifia!
[emoji1787]Hizo story kila mtu anazo, sisi tunaangalia TA.KO, kisha sura, kama hana tusipotezeane muda..!!
Mbona kwenye matumizi ya hilo neno yuko sahii ila wewe ndiye uliyeingia chaka !!
Siku hizi uzuri tunaangalia mgongoni. Weka picha tuone mkia
Mbona hata wewe uliuzwa ukazalishwa mamaUjinga ulioje.
Mwanamke anafanya kila njia ili akajiuze miwili wake. Na watu wanasifia!
Mh! Mkuu una makengeza? Ana uzuri gani huyu? 😳😳😳
Unakusaidia nini? Mwanamme akiona mwanamke mzuri huwa anaondoa stress. Ndio maana mtu akuona mwanamke mzuri lazima ageuke aone na maungo ya nyuma. Ukitoka asubuhi kama mtu wa kwanza kukutana nae ni mwanamke mzuri hata huko uendako kutakua na mafanikio mazuri na roho yako inakua kwatu siku nzima. Tofauti na ukikutana na kizuka sura mbaya pretender aliyefishwa ma baibui meusi.Nini kingine zaidi?
Uzuri wake anaouanika pale wewe unakusaidia nini? Ngunga?
Mh! Mkuu una makengeza? Ana uzuri gani huyu? 😳😳😳
Mbona wakaiwaida sana
Ngoja nikapime ubora wa macho yangu nadhani yatakuwa na tatizo!! Yamegoma kabisa! Yana msoma kama Bi chau !!
Kwa hiyo huyo bint anajianika ili wewe ukamuoe?Unakusaidia nini? Mwanamme akiona mwanamke mzuri huwa anaondoa stress. Ndio maana mtu akuona mwanamke mzuri lazima ageuke aone na maungo ya nyuma. Ukitoka asubuhi kama mtu wa kwanza kukutana nae ni mwanamke mzuri hata huko uendako kutakua na mafanikio mazuri na roho yako inakua kwatu siku nzima. Tofauti na ukikutana na kizuka sura mbaya pretender aliyefishwa ma baibui meusi.
Kwa mujibu wa sentensi yake matumizi ya "mbora"ni sahihi yakimaanisha" mtu bora"faiza foxy yuko sawa mkuu !
tafadhali sana,naomba niwekee hapa picha ya Mbwaa.ana Samaaataaa kisha nitakuja kucomment
Na hapa kapiga "kapiga make up ya ukweli "!
Sema astaghfilulah Madam.Ujinga ulioje.
Mwanamke anafanya kila njia ili akajiuze mwili wake. Na watu wanasifia!
huyu hapatafadhali sana,naomba niwekee hapa picha ya Mbwaa.ana Samaaataaa kisha nitakuja kucomment