Mjadala: Side Comments: Tathmini ya Utawala wa Rais Kikwete (2005-2012)

Mjadala: Side Comments: Tathmini ya Utawala wa Rais Kikwete (2005-2012)

Nilikuwa nimepigwa BAN na mtandao sikushuhudia mdahalo huu kwani JF iligoma kufunguka kupitia mozila, sasa nimerudi na pongezi kwa wote waliouliza kwa niaba yetu
 
swali kwa ZOMBA:...
Mahakama zetu hapa nchini zina uhuru wake, na moja ya mambo yanayokwenda tofauti na na kinyume na uhuru huo ni kuliongelea au kulijadili jambo ambalo lipo Mahakamani.

Swala la Dokta Ulimboka kuna baadhi ya viongozi wa juu wa Serikali walikataa kulizungumzia wakidai kuwa jambo hilo liko Mahakamani, na kwa kulijadili nje ya Mahakama ni sawa na kukiuka au kuvunja sheria zilizowekwa.

Je ni sheria gani iliyochukuliwa na Kikwete mpaka kulizungumzia swala la Dokta Ulimboka ktk hotuba yake ya mwisho wa mwezi uliopita?

Je ni Rais hajui taratibu na sheria za nchi?
Au waliomuandikia hotuba hiyo walikurupuka?
 
swali kwa ZOMBA:...
Mahakama zetu hapa nchini zina uhuru wake, na moja ya mambo yanayokwenda tofauti na na kinyume na uhuru huo ni kuliongelea au kulijadili jambo ambalo lipo Mahakamani.

Swala la Dokta Ulimboka kuna baadhi ya viongozi wa juu wa Serikali walikataa kulizungumzia wakidai kuwa jambo hilo liko Mahakamani, na kwa kulijadili nje ya Mahakama ni sawa na kukiuka au kuvunja sheria zilizowekwa.

Je ni sheria gani iliyochukuliwa na Kikwete mpaka kulizungumzia swala la Dokta Ulimboka ktk hotuba yake ya mwisho wa mwezi uliopita?

Je ni Rais hajui taratibu na sheria za nchi?
Au waliomuandikia hotuba hiyo walikurupuka?

Hebu andika au bandika hapa alichokiongea Rais kuhusu Dr. Ulimboka halafu useme kama hilo linaingiliana na mahakama na kama linaingiliana na mahakama kwa kesi ipi?

Maana unaelezea vitu bila kuviweka wazi.

Na pia weka hayo ya wengine ili tuweze kuchambua pumba na mchele.

Isitoshe, wewe hapa mbona unaongelea ya Dokta Ulimboka, Jee, hujui taratibu na sheria za nchi? Au ulipoandika haya ulikurupuka?
 
Hebu andika au bandika hapa alichokiongea Rais kuhusu Dr. Ulimboka halafu useme kama hilo linaingiliana na mahakama na kama linaingiliana na mahakama kwa kesi ipi?

Maana unaelezea vitu bila kuviweka wazi.

Na pia weka hayo ya wengine ili tuweze kuchambua pumba na mchele.

Isitoshe, wewe hapa mbona unaongelea ya Dokta Ulimboka, Jee, hujui taratibu na sheria za nchi? Au ulipoandika haya ulikurupuka?


Hata wewe umekurupuka na kuliongelea tena swala la Ulimboka.
Ila naomba jibu la swali hilo na si kujibu kihuni kwa kurudisha swali na maswali kwangu kama ulivyofanya katika maswali meengi ulioulizwa.

Toa majibu yenye maelezo ya kina juu ya maswali unayoulizwa na si kutumia mfumo wa Yesu kurudisha swali kabla hajajibu swali.

wadau tunapakaa Dawa tu, hatusikilizi kelele za Mgonjwa.
 
Hata wewe umekurupuka na kuliongelea tena swala la Ulimboka.
Ila naomba jibu la swali hilo na si kujibu kihuni kwa kurudisha swali na maswali kwangu kama ulivyofanya katika maswali meengi ulioulizwa.

Toa majibu yenye maelezo ya kina juu ya maswali unayoulizwa na si kutumia mfumo wa Yesu kurudisha swali kabla hajajibu swali.

wadau tunapakaa Dawa tu, hatusikilizi kelele za Mgonjwa.

Mimi sijakurupuka wala sijui kama kuna kesi yoyote ya Ulimboka mahakamani ambayo nimeiongelea hapa. Naomba ziweke hizo alizoongelea Kikwete ili tupate ufumbuzi, kama hauna ni bora ukae kimya au uulize swali lingine maana swali lako hili linakuwa halina mshiko.
 
Jamani wana JF kuna mambo ni personal zaidi, lakini hili lililonipata naona ni janga, mama yangu mzazi amefail step na alikuwa amefanyiwa oparesheni ya neuron surgeon sasa ametonenesha ile sehemu aliyofanyiwa oparesheni, nimeshinda MOI leo na sikuweza kufanya chochote, Nampenda Mama yangu siwezi kumteleza.

Natumia fursa hii kuwaomba radhi wana JF kwamba wanisamehe kwa kutokupatikana leo, nadhani kwa waelewa wanajuwa vyema uchungu wa Mama. Roulette mimi ndio nimerudi nyumbani sasa hivi wakati waliofunga wanajiandaa kupata daku. tusameheehane ndugu zangu, nina majonzi.
 
Last edited by a moderator:
Jamani wana JF kuna mambo ni personal zaidi, lakini hili lililonipata naona ni janga, mama yangu mzazi amefail step na alikuwa amefanyiwa oparesheni ya neuron surgeon sasa ametonenesha ile sehemu aliyofanyiwa oparesheni, nimeshinda MOI leo na sikuweza kufanya chochote, Nampenda Mama yangu siwezi kumteleza.

Natumia fursa hii kuwaomba radhi wana JF kwamba wanisamehe kwa kutokupatikana leo, nadhani kwa waelewa wanajuwa vyema uchungu wa Mama. Roulette mimi ndio nimerudi nyumbani sasa hivi wakati waliofunga wanajiandaa kupata daku. tusameheehane ndugu zangu, nina majonzi.


Pole sana Mkuu...
Mpe pole Bimkubwa.
 
Last edited by a moderator:
Jamani wana JF kuna mambo ni personal zaidi, lakini hili lililonipata naona ni janga, mama yangu mzazi amefail step na alikuwa amefanyiwa oparesheni ya neuron surgeon sasa ametonenesha ile sehemu aliyofanyiwa oparesheni, nimeshinda MOI leo na sikuweza kufanya chochote, Nampenda Mama yangu siwezi kumteleza.

Natumia fursa hii kuwaomba radhi wana JF kwamba wanisamehe kwa kutokupatikana leo, nadhani kwa waelewa wanajuwa vyema uchungu wa Mama. Roulette mimi ndio nimerudi nyumbani sasa hivi wakati waliofunga wanajiandaa kupata daku. tusameheehane ndugu zangu, nina majonzi.

Pokea pole zangu za dhati kwa yaliyokukuta, sisi Waislaam tunafundishwa kuwa pepo yetu iko chini ya nyayo za mama zetu. Inabidi tuwaenzi, tuwanyeyekee, tuwatunze, tuwalee, tusiwauzi wala tusiwabughudhi.

Hilo la mama si la kuombea msamaha hilo ni la kwanza kuliko kingine chochote na wala haulaumiki.

JF ipo siku zote utakapo kuwa na wasaa na umetulia tutakuwepo jamvini.

Pole sana na natumai mama anaendelea vizuri.
 
Jamani wana JF kuna mambo ni personal zaidi, lakini hili lililonipata naona ni janga, mama yangu mzazi amefail step na alikuwa amefanyiwa oparesheni ya neuron surgeon sasa ametonenesha ile sehemu aliyofanyiwa oparesheni, nimeshinda MOI leo na sikuweza kufanya chochote, Nampenda Mama yangu siwezi kumteleza.

Natumia fursa hii kuwaomba radhi wana JF kwamba wanisamehe kwa kutokupatikana leo, nadhani kwa waelewa wanajuwa vyema uchungu wa Mama. Roulette mimi ndio nimerudi nyumbani sasa hivi wakati waliofunga wanajiandaa kupata daku. tusameheehane ndugu zangu, nina majonzi.

Pole sana Matola, Mshughulikie kwanza mama yetu, Debate tutaendelea pale nafasi itakapo kua nzuri zaidi. Nilihisi kulikua na sababu la msingi lililo kuzuia kuingia online sababu sio kawaida yako kupotea kwa muda mrefu hivi ila kwa kweli sikufikiria kitu kama hiki. I am so sorry about what has happened. I pray she gets better very soon. Be strong and be there for her.
 
jamani wana jf kuna mambo ni personal zaidi, lakini hili lililonipata naona ni janga, mama yangu mzazi amefail step na alikuwa amefanyiwa oparesheni ya neuron surgeon sasa ametonenesha ile sehemu aliyofanyiwa oparesheni, nimeshinda moi leo na sikuweza kufanya chochote, nampenda mama yangu siwezi kumteleza.

Natumia fursa hii kuwaomba radhi wana jf kwamba wanisamehe kwa kutokupatikana leo, nadhani kwa waelewa wanajuwa vyema uchungu wa mama. roulette mimi ndio nimerudi nyumbani sasa hivi wakati waliofunga wanajiandaa kupata daku. Tusameheehane ndugu zangu, nina majonzi.
pole sana mpe pia pole mama...
 
Jamani wana JF kuna mambo ni personal zaidi, lakini hili lililonipata naona ni janga, mama yangu mzazi amefail step na alikuwa amefanyiwa oparesheni ya neuron surgeon sasa ametonenesha ile sehemu aliyofanyiwa oparesheni, nimeshinda MOI leo na sikuweza kufanya chochote, Nampenda Mama yangu siwezi kumteleza.

Natumia fursa hii kuwaomba radhi wana JF kwamba wanisamehe kwa kutokupatikana leo, nadhani kwa waelewa wanajuwa vyema uchungu wa Mama. Roulette mimi ndio nimerudi nyumbani sasa hivi wakati waliofunga wanajiandaa kupata daku. tusameheehane ndugu zangu, nina majonzi.

pole sana matola.
Mungu akusaidiea katika kipindi hiki. Usikate tamaa mungu atamponya.
 
Last edited by a moderator:
kweli we zomba ni noma unamkopy na kumpest hata lisu kuusu kesi iliyopo mahakamani ni ipi? kweli we mkali ni noooma
 
Jamani wana JF kuna mambo ni personal zaidi, lakini hili lililonipata naona ni janga, mama yangu mzazi amefail step na alikuwa amefanyiwa oparesheni ya neuron surgeon sasa ametonenesha ile sehemu aliyofanyiwa oparesheni, nimeshinda MOI leo na sikuweza kufanya chochote, Nampenda Mama yangu siwezi kumteleza.

Natumia fursa hii kuwaomba radhi wana JF kwamba wanisamehe kwa kutokupatikana leo, nadhani kwa waelewa wanajuwa vyema uchungu wa Mama. Roulette mimi ndio nimerudi nyumbani sasa hivi wakati waliofunga wanajiandaa kupata daku. tusameheehane ndugu zangu, nina majonzi.

Pole sana Matola muangalie kwanza mama apate nafuu tunamuombea dua Mungu ampe nafuu.
 
Last edited by a moderator:
Nilikuwa kwenye Ban nimefuatilia hii Thread Leo Kumbe zomba hamna Kitu amecopy na kupaste kutoka kwenye miblog ya CCM na viongozi wao aondolewe hana jipya kwenye huu mdahalo hamuwezi Matola kabisa wala hamkaribii
 
Back
Top Bottom