Mjadala: Side Comments: Tathmini ya Utawala wa Rais Kikwete (2005-2012)

Mjadala: Side Comments: Tathmini ya Utawala wa Rais Kikwete (2005-2012)

Mimi nipo online, kuingia lile jukwaa imekuwa shida, dakika 5 sasa halijafunguka sijui mtandao huu wa voda au jukwaa limezidiwa na traffic?

pole kwa hiyo inconvenience
 
:yawn::A S 465:jamani tathimini kiujumla iko vip?? tupeni matokeo bas,, nani kafungwaa???
 
duh! kwenye time mngt inabidi next time liwe considered manake kama we can spend more than 30 mints na tu mb twetu twa mawazo kweli tutaweza kuparticipate fully? check with him through mobile pse Roulette
 
Last edited by a moderator:
duh! tunataka facts leo bana hatulali mpaka kieleweke leo
kweli kabisa we need facts hata sisi tuna huwezo wakwenda kucopy huko na kupaste humu, kwa kweli kujibu maswali bila kutumia kichwa na kutafakari uhalisia mi sipendezwe na sikufurahishwa na majibu ya hivyo.
Mi ninge pendezwa kama mjadala huu ungetumiwa kupima huwezo wa washiriki kupambanua mambo siyo uwezo wa kuhamisha data.
 
kweli kabisa we need facts hata sisi tuna huwezo wakwenda kucopy huko na kupaste humu, kwa kweli kujibu maswali bila kutumia kichwa na kutafakari uhalisia mi sipendezwe na sikufurahishwa na majibu ya hivyo.
Mi ninge pendezwa kama mjadala huu ungetumiwa kupima huwezo wa washiriki kupambanua mambo siyo uwezo wa kuhamisha data.

yaani duh! nakuwah kote siti ya mbele mambo ndo baadoo! ila jamani ukweli tunahitaji kuwa watu wa kuweza kupambanua mambo na siyo kutumia kukariri. sioni haja ya kutumia references kama kuitetea huwez hata tunapoandiika jamani huwaga unaitetea reference na una acknowlege lakin huziwe kuiweka hapo tu kisha ukachapa lapa pasi kuitetea. sijui lakini wanatumia data hizi kwa interest ya nani aisee
 
hili neno, mie nimeshitisha kila kitu nasubiria tangu saa mbili kasoro robo.

Huu mkanasha leo utakesha naona.

duh! kwenye time mngt inabidi next time liwe considered manake kama we can spend more than 30 mints na tu mb twetu twa mawazo kweli tutaweza kuparticipate fully? check with him through mobile pse Roulette
 
Last edited by a moderator:
hili neno, mie nimeshitisha kila kitu nasubiria tangu saa mbili kasoro robo.

Huu mkanasha leo utakesha naona.

duh! umeona eeh!manake assume tukianza saa tatu ina maana hadi maswali yote tisa yaishe ni asuming kila swali litajibiwa kwa 10 mints inamaana ni dk 90 ambazo ni lisaa na nusu hapo tena itakuwa ni saa tano na hapo nimefanya minimum approximation
 
yaani duh! nakuwah kote siti ya mbele mambo ndo baadoo! ila jamani ukweli tunahitaji kuwa watu wa kuweza kupambanua mambo na siyo kutumia kukariri. sioni haja ya kutumia references kama kuitetea huwez hata tunapoandiika jamani huwaga unaitetea reference na una acknowlege lakin huziwe kuiweka hapo tu kisha ukachapa lapa pasi kuitetea. sijui lakini wanatumia data hizi kwa interest ya nani aisee
me mwenyewe hadi nimechoka.
Sasa naweza kusubiri alaf naanza kukutana na data ndefu kuliko tafakari ya mtu, kwa kweli nitaishiwa nguvu!

Ningepenga tuone mtu anachambua vip uongozi wa jk pande zote kushindwa na kufanikiwa.

Nafikiri jf hiwe sehemu ya viongozi kujipima sio sehemu ya kusifiwa tu.
 
Back
Top Bottom