sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,077
- 48,213
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] si jiwe gizani.Hivi tumewakosea nini jamaan
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] si jiwe gizani.Hivi tumewakosea nini jamaan
Hapana sumbai kila siku mambo ni hizo hizo kuhusu wanawake humu tunachoka[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] si jiwe gizani.
Mkuu huku kwetu cjapata kuwaona HaoBado naendelea ku explore utafiti mwenye ushahidi /experience zaidi aendelea kushusha hapa nondo
Sijui ndio sababu wengi wao hawana permanent relationship au hawajaolewa au ndio maana wanalalamika wanaume wanao date nao hawarudii tena mchezo??
Huku kwetu Miss bantu wana hang tu !!
Chemistry reaction ya harufu kali au "panya kafwa" ni Unene (unasababisha sweating sana ), ukubwa wa mapaja unasababisha friction hivyo basi fungus +body accessibility yaani inakua vigumu mikono kufikia baadhi ya sehemu yaani in summary
Jasho+fungus+uchafu = panya kafwa
Haina haja ya kutoa mapovu bado naendelea na utafiti
Ha ha hs ha ha...huu mpambano wa vijana ni balaa! Huku singo mazaz,huku wanuka midomo,huku wapiga mizinga yaani nipe nikupe...Ngoma droo hapa... Sema upande wa pili unalia lia saana[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hapana sumbai kila siku mambo ni hizo hizo kuhusu wanawake humu tunachoka
Ngoma droo hapa... Sema upande wa pili unalia lia saana[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kumbe ndio una maana hii....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] si jiwe gizani.
Kwani wewe una msambwanda?Hapana sumbai kila siku mambo ni hizo hizo kuhusu wanawake humu tunachoka
Teh teh teh[emoji125] [emoji125] [emoji125]Vipi wanaume wanye makalio makubwa na kitambi mning'inizo?
Nasikia wananuka mbupu.
Sent using Jamii Forums mobile app
bila shaka una mzigo mkubwaMnapoandika hizi nyuzi nyingine mkumbuke kuwa mliishi kwenye ma tumbo ya wanawake kwa miezi tisa.
mhHalaf wengi wao huwa ni wavivu,,na wanahitaji maji mengi sana wakienda uwani,pia wasivae nguo nyingi ili hewa ipite,,,ila ndio hivyo kuna watu bila chura hawafurahii itakuwa wanapenda hizo harufu ,,na mtandao pendwa ndio maana harufu hawazisikii
Mi kuna bint niliwah pishana nae toilet katoka kujisaidia na kopo la maji lile dogo na ana umbo matata aisee ,,nikamuambia wewe hayl maji mbona madogo sana si utanuka akabaki anacheka,,mim ndio maana nikitaka kuoga najisaidia haja zangu zote ndio naoga,,,,naonaga kinyaa aisee
Umeamua kulipiza sio.Vipi wanaume wanye makalio makubwa na kitambi mning'inizo?
Nasikia wananuka mbupu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Anao... Wa wastani...Fulani hivi amazingKwani wewe una msambwanda?
Mmmh sio kwa kujitetea huko.
99% ya wnawake wenye inya kubwa wananuka.
Yaani ukimbinua hutamani kuendelea na mchezo
Sent using Jamii Forums mobile app
kama huu
![]()