Kyalow
JF-Expert Member
- Mar 6, 2011
- 3,563
- 2,613
Mambo?wewe utakuwa ni mchafu kwanza. ndo ukakutana na wachafu wenzio.
Mambo?wewe utakuwa ni mchafu kwanza. ndo ukakutana na wachafu wenzio.
kwani humu si wapo wanaume wanaoweza gawana mahaba na mama yakoAnamjua mume wake!
Mimi huku nazungumzia wanawake ambao tunaweza gawana hisia za kimahaba
Hao ndo wamzungumziekwani humu si wapo wanaume wanaoweza gawana mahaba na mama yako
mama yako msambwanda o kimodo?
ananuka k o hanuki?
ndo mm xx nazungumza!Hao ndo wamzungumzie
Mzungumzie sasa mana wewe ndo unamjua..ndo mm xx nazungumza!
poaMambo?
Hiko sio kigezo cha kukufanya muwe na harufu =mbwa kufwa!Mnapoandika hizi nyuzi nyingine mkumbuke kuwa mliishi kwenye ma tumbo ya wanawake kwa miezi tisa.
Okay madam msafiiii
Hilo ni andiko Sky Eclat, haizuii kusema kweli.Mnapoandika hizi nyuzi nyingine mkumbuke kuwa mliishi kwenye ma tumbo ya wanawake kwa miezi tisa.
Mmmmh!! Acha uongo wew me mbona sinuki??? alafu usipende kusema sema wanawake angal una mama yako na dada ambao n jnsia iyo sawa???
Umeshuhudia wapi??? Umesikia tuu manenno sio kweli beibVipi wanaume wanye makalio makubwa na kitambi mning'inizo?
Nasikia wananuka mbupu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mdogo wako mmmmhhhhhhh[emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]Hahahaaaaa! Dogo umepinda!
Nasikia hata harufu ya mwili huwa sio njema. Nasikia tu lakini.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Ngoma droo hapa... Sema upande wa pili unalia lia saana[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Aisee naona ni mwendo wa nipe nikupe....