Miswambwanda na harufu kali ni pete na kidole

Miswambwanda na harufu kali ni pete na kidole

Anamjua mume wake!

Mimi huku nazungumzia wanawake ambao tunaweza gawana hisia za kimahaba
kwani humu si wapo wanaume wanaoweza gawana mahaba na mama yako
mama yako msambwanda o kimodo?
ananuka k o hanuki?
 
Mmmmh!! Acha uongo wew me mbona sinuki??? alafu usipende kusema sema wanawake angal una mama yako na dada ambao n jnsia iyo sawa???
 
Mmmmh!! Acha uongo wew me mbona sinuki??? alafu usipende kusema sema wanawake angal una mama yako na dada ambao n jnsia iyo sawa???

Ila wanasema mwenye harufu yeye mwenyew hua haisikii,.. Ni kama kichaa anajua watu wengin wote ni vichaa,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom