Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,522
Hahahaaaaa!! Hii bangi ya leo sio mdogo wangu.Ha hahaha Dada wananuka hao.
Ukiwaona kimbiaa.
Wananuka hadi macho
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaaaaa!! Hii bangi ya leo sio mdogo wangu.Ha hahaha Dada wananuka hao.
Ukiwaona kimbiaa.
Wananuka hadi macho
Sent using Jamii Forums mobile app
Facts mkuu, yaan mi huwa natamani nimalize tu..niliwahi kuchukua kipipa kimoja nikapiga mbuzi kagoma walahi nilichopata hapo kwenye smell hata nikikutana nae tena hata salaam yangu hachukui..nafwaaa critical odoursMmmh sio kwa kujitetea huko.
99% ya wnawake wenye inya kubwa wananuka.
Yaani ukimbinua hutamani kuendelea na mchezo
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mama na wew kwa kuona hiloIla kuna wanawake wananuka jamani,,sijui hawafui chupi sijui hawabadilishi ,wanaume kazi mnayo aisee
Mnapoandika hizi nyuzi nyingine mkumbuke kuwa mliishi kwenye ma tumbo ya wanawake kwa miezi tisa.
Hahaaa wewe mkuu cute b umesababisha nicheke kwa sauti aiseeVipi wanaume wanye makalio makubwa na kitambi mning'inizo?
Nasikia wananuka mbupu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana ila wanakera kila kitu kibaya kuhusisha na Hilo kabilaHahahahahahah
Mhaya ww kumbe
Nshapoa lkn mpk uniletee maji ya kunywa baridi eeh!!Pole KAPEACE wangu..! Achana na huyo mshamba..!
Nenda makutano (pm) nimekuwekea bomba linpita kwenye kijifriji..!
Nakuja pm fasta.Njoo kwangu mi flat[emoji23][emoji23]
Halaf wengi wao huwa ni wavivu,,na wanahitaji maji mengi sana wakienda uwani,pia wasivae nguo nyingi ili hewa ipite,,,ila ndio hivyo kuna watu bila chura hawafurahii itakuwa wanapenda hizo harufu ,,na mtandao pendwa ndio maana harufu hawazisikiiNakuja pm fasta.
By the way, napenda mwanamke msafi. Yaani hawezi kwenda haja ndogo kama hakuna maji.
Mwenye kujiosha vizur kila sehemu maana mimi huwa nanusa na kulamba everywhere na ndo kitu hunipa raha hasa pale ninapohisi mwenzangu ana enjoy kile nafanya.
Sipende wenye misambwanda labda kwa kuyatazama kwa macho tena yakiwa kwenye nguo. Ila kitandani, hapana kwakweli. Wananuka hasa ukiwabinua. Yaani utadhani hawajisafishi wakienda haja kubwa
Sent using Jamii Forums mobile app
AsanteeeeNenda makutano (pm) nimekuwekea bomba linpita kwenye kijifriji..!
Sent using Jamii Forums mobile app
Bado naendelea ku explore utafiti mwenye ushahidi /experience zaidi aendelea kushusha hapa nondo
Sijui ndio sababu wengi wao hawana permanent relationship au hawajaolewa au ndio maana wanalalamika wanaume wanao date nao hawarudii tena mchezo??
Huku kwetu Miss bantu wana hang tu !!
Chemistry reaction ya harufu kali au "panya kafwa" ni Unene (unasababisha sweating sana ), ukubwa wa mapaja unasababisha friction hivyo basi fungus +body accessibility yaani inakua vigumu mikono kufikia baadhi ya sehemu yaani in summary
Jasho+fungus+uchafu = panya kafwa
Haina haja ya kutoa mapovu bado naendelea na utafiti
Melo atatutetea, usiogopeJf ni kiboko mkeo anaweza akaona unacheka peke yako tu daaa huu mtandao ukifungiwa wengi twafaa