Hapo ndiyo nashangaa mimi.
Watu wana nyege mshindo. Hao ndiyo ukisikia hata kuku wanabaka.
Ila wewe FaizaFoxy kiboko. Uliniambia tukutane Hotel ya Landmark UBUNGO, hukutokea kwa nini mrembo?Tuma sadaka kwanza nambla hiyo 10.000 tu+255 715 080 682
Ng'ombe hazeeki maini bhana. Ala.Ajuza anatafuta kiki kujionesha kwamba bado anadai, khaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mabibi mengine uchuro mtupu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Haina hadhi.Ila wewe FaizaFoxy kiboko. Uliniambia tukutane Hotel ya Landmark UBUNGO, hukutokea kwa nini mrembo?
Sent using Jamii Forums mobile app
Anza kutuma sadaka namba hiyo 10.000 tu+255 715 080 682
Pesa ya Kumwaga , sadaka utapata , matumizi , na ya kula matanuzi. Unachotaka kingine nini?Mwanamke anaejitambua haendi hoteli. Njoo kwangu Mkuranga kwa Wacanada. Nichague hoteli kwani mie wakuja Dar?
Una pesa za kutoa sadaka?
Nahisi kama wewe ndio kidedea kwenye kutongozwa ingawaje mada ni kumtongoza huyo mwanamama.[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]nipo kuangalia atakayeibuka kidedea.
Sent using Jamii Forums mobile app