barakalupembe
Member
- Apr 1, 2016
- 33
- 7
Subira yavuta kheri.
Leo ni tarehe ngapi?Wanajamvi naomba kuuliza wenye uelewa wa hili jambo, ni kwa nini mwezi huu tumecheleweshewa Mishahara yetu hivi?
Nimecheki mara ya mwisho leo saa mbili na madakika asubuhi, bado hola.kwanza tuambie kabla hatujakujibu mpaka sasa umeshacheki salio lako mara ngapi hadi unaanza kulalama kuhusu mshahara??
Nimeangalia tena saivi, hamna kitu.Nimecheki mara ya mwisho leo saa mbili na madakika asubuhi, bado hola.
Cheki saa 11 ngoma itakuwa imeingia leo,ila uwe muangalifu next time,bana huo mshahara wako ili utumike ndani ya siku 30 sio bado siku 3 mnaanza kuoverload sytems kwa kucheki balance.Nimecheki mara ya mwisho leo saa mbili na madakika asubuhi, bado hola.
Nan anakutumbua unafanya kaz isiyokuruhu hata kufungua kibanda cha mpesa na kama upo kwenye ndoa panga mipango yako mwachie mwezio afanye implementation ww fanya monitoring and evaluation ukiendelea kusubur mshahara utakufa maskin utaishia kulalamika tu milele na maisha bora utayasikia kwenye kampen za ccmHujui kuwa ukiondoka kazini kwenda kufanya biashara unatumbuliwa?
Mhuni nasikia unatusubiri tukishapokea uanze kutupiga mizingapolen sana watumishi
halfu na mm kwangu mambo magumu nakuombea sana upate ndugu yanguMhuni nasikia unatusubiri tukishapokea uanze kutupiga mizinga
Magufuli anabore sana, ss tunapataga every 23/24. Ikifika tarehe 5/10 ushafulia kabisa
Arudishe tarehe zilezile tu, angalau tuwe tunaishiwa 20th of next month
Mhuni hiyo avatar ni wewe.halfu na mm kwangu mambo magumu nakuombea sana upate ndugu yangu
Umenichekesha weweMshahara, ujira wa kufanya kazi Fulani serikalini, kampuni au shirika.Mara nyingi huwa ni fedha.
Wapi huko mkuuNjooni tulime nyanya, hoho na karoti huku.
Haya nımekuja unıkopesheNjoeni niwakopeshe ! Teh!