Haas haaaa haaaa yeuwiiiii auwiiiiiii yeuwiiiiitunakufa njaa maana kibandani kwangu hakuna wateja
Mshahara wa Mei tayari mbona?nimepokea kupitia NMb.Wanajamvi naomba kuuliza wenye uelewa wa hili jambo, ni kwa nini mwezi huu tumecheleweshewa Mishahara yetu hivi?
Pesa imechotwa hazina inatumika kukimbizia mwenge.Pengine tatizo ni uhakiki wa wafanyakazi ndo sababu ya kuchewesha mishahara ya wafanyakazi! Ila kwa kuwa bado mwezi haujaisha wafanyakazi hawanabudi kusubiri, kwani subira historia yetu na mtu anayeishi sharti asubiri. Hata Mungu wetu katika Rehem zake kuu anatusubiri!
Mkuu huu ni mshahara gani au ule wanauita mshahara wa dhambi ni.... [emoji125]M
Mshahara wa Mei tayari mbona?nimepokea kupitia NMb.
Hivi kuanzia tarehe 23 ya mwezi hadi tarehe 31 ya mwezi mwingine ni siku ngapi mkuu?Kwani mwisho wa mwez tayari? ? Subilia ifike tarehe 31 may
Kwani wewe umezoea kupata lini?Wanajamvi naomba kuuliza wenye uelewa wa hili jambo, ni kwa nini mwezi huu tumecheleweshewa Mishahara yetu hivi?
Na kama hujenda itakuwaje?Mimi nashukuru mshahara kuchelewa,kesho wilayani kwangu kuna mwenge na tumeawbiwa kila mtumishi lazima achangie sh 3000/=na kununua tracksuit sh 30,000/= na nilazima kwenda kukesha kwenye mwenge kwani utjakuwa kijiji jirani
Kwani uhakiki wa warumishi hewa ulishamalizika?Wanajamvi naomba kuuliza wenye uelewa wa hili jambo, ni kwa nini mwezi huu tumecheleweshewa Mishahara yetu hivi?
wanaongeza mishahara tulieni watumishi tubadilishiwe digits
Mwisho wa mwezi ulishafika bhana,kwani mwezi uliopita walitoa mshahara tar.23,na imekuwa hivyo kwa muda mrefu,kwa hiyo siku 30 nimeshapitiliza,23 to 23!!!sasa imekuwa 30+Pengine tatizo ni uhakiki wa wafanyakazi ndo sababu ya kuchewesha mishahara ya wafanyakazi! Ila kwa kuwa bado mwezi haujaisha wafanyakazi hawanabudi kusubiri, kwani subira historia yetu na mtu anayeishi sharti asubiri. Hata Mungu wetu katika Rehem zake kuu anatusubiri!