Mishahara ya watumishi serikalini mwezi huu kunani?

Mishahara ya watumishi serikalini mwezi huu kunani?

Nasikia mishahara iliingizwa tarehe 23 lakini baada ya masaa machache ikazuiwa kwa agizo toka juu. Watumishi wachache sana waliwahi wakachukua. Idara yetu yupo mmoja alichukua. Sababu ya kuzuiwa wanaijua wao.
 
ukifanya kazi serikalini akili kama zinaganda vile...mshahara ukikosekana tu baaasi hakuna kingine chochote anachoweza kufanya
akistaafu ndio presha full
 
Idara gan hio,,, acha uzush uwez kuweka salary then ukatoa..
 
Hela unapangiwa kutumia kwani? Ndio mana majuu malipo ni fortnight na sio 30days, we uliponda sana post ya ushauri wa Le Mutuz
Kwa sie extended family, hata ukipokea 10M! bado utabangaiza tu, na hivi wanavobana mirija ya hela ndo kabisaaaa
 
Teh teh nendeni mkaweke heshma bar sasa ! Na wasitoe mshinde home msaidie wake zenu kufua nepi teh teh teh!
 
Idara gan hio,,, acha uzush uwez kuweka salary then ukatoa..
Kuikweli sina uhakika maana hata mimi nimeambiwa tu na nimetia shaka labda huyo mtu anionyeshe bank statement.
 
Back
Top Bottom