Mimii ni Geooorge Marato wa I.....T....V........... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimii ni Geooorge Marato wa I.....T....V...........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Jan 16, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Jamani huu jama huwa simuelewi, huwa anajifanyisha au??
     
  2. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni style yake ..kwa mimiinapendeza sana.............
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwakweli huwa na change channel kabla haja maliza kusema wa aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiteeeeeeeeeeeee veeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hizo ni swaga kukuvutia kesho umtegee kwa shauku.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo style yake mkuu! Anajulikana hata kwa watoto!! ukimuuliza mtoto atakuambia, waaaaa I.T.V
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni stail yake mbona ipo poa tu
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Mie huwa namuona kama Duh!
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,214
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu Reinfred Masako.........Mwenye ndoo hayaa..........mwenye plasitic hayaa............., Mwenye kijiko hayaa........
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nahisi akiwa anasema hivyo na shingo huwa inapinda kidogo na macho huwa amefumba au kurembua. :lol::lol::lol::yawn:
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,590
    Likes Received: 1,558
    Trophy Points: 280
    Mimi Ningekuwa Reginald Mengi ningesha mtimua Kazi long time ago.
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,038
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    hahahahhaaha aiseee!!
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ah ha ha ha ha ha ha amavubi umenifurahisha sana kumbe huyu jamaa anakera wengi eeh???hata mama yangu anakerwa sana na style ya jamaa...ila me naiona ipo sawa tu....ah ha ha ha
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie ananikosha khasa....
     
  14. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hisia potofu..
     
  15. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ndo maana we co mengi maana riziki yake huyo jamaa ipo hapo ITV afu we unataka umtimue??
     
  16. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    It is absurd kwa yule kusema Geoooorge Maaaraaatu wa Iiiitv. It is ridiculous. Anafanya hivyo labda kuwafurahisha watu wanaokunywa machicha.
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,214
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mungu alifahamu hilo kabla ya kukuumba, ndio maana hukuwa Reginald Mengi. Ukiendelea kuwa na roho mbaya kwa watu wengine kama hivyo, atakunyang'anya hata hicho alichokupatia.
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,481
    Trophy Points: 280
    "Word"
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nimekulenga nini? hayo ni mawazo yangu haiwezekani mtu wakati unaripoti unaongea kawaida then kwenye hitimisho unaleta swaga; na swaga zote huwa zina vitendo vya ajabu ajabu waangalie masharo uharo wote swaga zao na vitendo vyao au yule sharo milionea "eemama"!!! then utakubaliana na mimi. Na mimi najua G. Marato kama akisahau kuweka hizo swaga anaongea poa. ila akikumbuka dah! jiandae kumalizia I-----------T----------------V.

    Halafu kuna yule mwingine mdada huwa anaripoti kaskazini Tanga, Kilimanjaro nimemsahau jina yeye swaga lake ni TBC "1" mkazo, nukta.
     
  20. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha
     
Loading...