Mimi ni mzima - Lema

Mimi ni mzima - Lema

umekimbia kahama baada ya kupata tetesi kua hatukutak na ungeambulia zomeazomea kilaza wewe,muda mfupi tu umekimbia kurud dar hahahahaha

Hivi wewe shetani nani kakwambia kuwa siasa ni matusi kwa wahesh wabunge?
 
Lema, acha uongo yaani pancha tu iwafanye mrudi Dar es Salaam? Sema ukweli tu baada ya kupiga simu mkutanoni ukaambia hamna watu ukaamua kurudi Dar es Salaam.

Ritz njaa itakuuwa
 
Lema, acha uongo yaani pancha tu iwafanye mrudi Dar es Salaam? Sema ukweli tu baada ya kupiga simu mkutanoni ukaambia hamna watu ukaamua kurudi Dar es Salaam.

Ritz unafikiri mikutano ya cdm lazima aitishe katibu mkuu au mwenyekiti au kiongozi mkuu wa chama?au unafikri cdm inahaja ya kukusanya fisi kwenda nayo mikutanoni ndio ipate watu?aibu hiyo mnayo nyinyi mahinterahamwe
 
Punguani wahedi wewe mpambe wa Lema wewe hata Lema akijisaidia haja kubwa upo tayari kula.

Haya wewe tuambie tajiri yako kapatia pacha wapi.

Kauzu kweli wewe.

Punguani wewe,wahedi wewe mwendawazimu kichaa
 
chadema kinatia aibu sana,hebu lema tuambie hyo pancha ndogo ilishindkana kubadili tair kwenda kwenye mkutano?sielew kwa kwel gari ilikua inaenda dar au kahama?

Kawahi kona bar kwani sasa hivi wateja wamejaa
 
Kamanda, Pancha tu ukaahirisha safari? Gari haikuwa na spare tyre!?

"Ukombozi" wa nchi umekuwa lelemama sana!

Kahoji migogoro yenu lumumba kwani leo kuna tena watu watatu wameonyesha nia ya kugombea urais na jumla sasa ni 25
 
Kamanda,

Nafikiri kuwa umuhimu wa kuwa na Business Continuity Plan (BCP) katika taasisi yenu. Mmepata pancha mkashindwa kufika Kahama, naamini kuna wananchi huko walikuwa wakiwasubiri kwa hamu but impression mliyoiacha uko wanaweza wakafikiri mmewa-ignore. Kuelekea uchaguzi mkuu mnatakiwa kuwa na BCP, akishindwa Lema au kiongozi yeyote kufika sehemu fulani kwa muda fulani then awepo alternative individual(s) ambaye (w)anaweza kwenda kuonana na hiyo audience kuepuka undesired perception kwa chama. Mngekuwa na spare tire naamini mngechelewa kidogo kufika Kahama, but still mngeweza kuonana na wananchi angalau kwa muda mchache. Ni mtazamo wangu tu.
Mkuu tangu watu wanaaza kukusanyika kulikuwa na viongozi wa sehemu husika wa hao watu unaowatlia shaka walikuwa wanapewa taarifa na viongozi husika
 
we ndo mana nakuambiaga akili zako ndogo tair imepata pancha ukiwa kwenye mwendo unakataa sio ajali,unajua maana ya ajali?kasome memkwa haijafutwa
Kumbe ripoti za polisi kuhusu ajali nchini wanaandika hata magari yaliyopata pancha? Kama ndiyo hivyo basi ripoti hizo zitakuwa za uwongo kwani kila siku kuna magari mengi yanapata pancha. Kwa mwezi huu mimi binafsi nimeshapata pancha mara nne. piga hesabu kwa wananchi wote wenye magari au kuendesha magari. Na kama polisi hawarekodi pancha kuwa ni ajali basi wao warudi shule za memkwa na wala siyo Godbless Lema.

 
Nimeona kwenye mitandao kuwa mimi pamoja na Mkiti wa Vijana Taifa kuwa tumepata ajali, taarifa hizo sio za kweli isipokuwa leo mchana wakati tunajaribu kuwahi mkutano Kahama gari letu lilipata pancha ya kawaida sana na ilituchukua muda mrefu kurekebisha na hivyo kushindwa kufika Kahama.

Sisi ni wazima na sasa niko Dar nimewasili jioni hii..

Wewe ni muongo,kwani gari halina spea tairi?
wala siamini kama hata mwanza umefika.
 
Wewe ni muongo,kwani gari halina spea tairi?
wala siamini kama hata mwanza umefika.

Jaman imetosha msameheni huyu kichaa alikuwa hajajipanga, kwa haraka haraka ndio kaja uongo wa pancha. Hiki kibarua walichopewa na mzee Mtei kufukuza upepo wa Zitto kitawatoa ute wa mk.undu mwaka huu.
 
Siasa za Lema zinaanzia Ngaramtoni mwisho kwa Ngulelo Arusha. Lema alikosa watu wa kuwahutubia Kahama akaamua kujisingizia ajali. Lema amefilisika kisiasa
 
Taasisi yao kiongozi ni Mbowe. Class six dropout. Low scale pub operator. Kamanda wao ni Lema. Mhuni wa Arusha. Sasa hiyo BCP wataijua kweli.

Toa dharau za kijinga wewe hayawani,ukome kabisa kuwadharau viongozi wetu,hao viongozi wenu wa ccm wana ubora gani? Serikali yote imejaa majuha watupu kuanzia ikulu hadi ngazi ya vijiji,wameua uchumi,sh haina thamani yoyote hivi sasa,sekta zote zimeoza na ni majeneza,police,mahakama,hosp za umma,zote ni majanga,hivi huwa mnapata wapi ujasiri wa kuwa pro-ccm? Nyie wanachama wa ccm wote kama mlivyo ni watoto wa mbwa,tena mbwa koko,na ni mataahira wote kabisa,hamna hata aibu washenzi ninyi,na huu mwaka ndo the end of harlots to reign in the state house nyambaf zenu.
 
Back
Top Bottom