Mimi ni mzima - Lema

Mimi ni mzima - Lema

Usijali kamanda, ulianza na Mungu, upo na Mungu. Waombee uzima hao vijana wa Lumumba waliokuwa wanatamani uchaguzi mdogo Arusha kama kwamba wangechukua usukani. Pole zenuni nyiye mliomwita shetwani. Sasa kapona sijui mtamwita nani
 
Nimeona kwenye mitandao kuwa mimi pamoja na Mkiti wa Vijana Taifa kuwa tumepata ajali, taarifa hizo sio za kweli isipokuwa leo mchana wakati tunajaribu kuwahi mkutano Kahama gari letu lilipata pancha ya kawaida sana na ilituchukua muda mrefu kurekebisha na hivyo kushindwa kufika Kahama.

Sisi ni wazima na sasa niko Dar nimewasili jioni hii..
Lema, acha uongo yaani pancha tu iwafanye mrudi Dar es Salaam? Sema ukweli tu baada ya kupiga simu mkutanoni ukaambia hamna watu ukaamua kurudi Dar es Salaam.
 
Nimeona kwenye mitandao kuwa mimi pamoja na Mkiti wa Vijana Taifa kuwa tumepata ajali, taarifa hizo sio za kweli isipokuwa leo mchana wakati tunajaribu kuwahi mkutano Kahama gari letu lilipata pancha ya kawaida sana na ilituchukua muda mrefu kurekebisha na hivyo kushindwa kufika Kahama.

Sisi ni wazima na sasa niko Dar nimewasili jioni hii..

Asante sana Kamanda, maccm na matawi yao mavi yanagonga kwenye bikini baada ya kusikia kishindo chako!!

Upumbavu wao wa kutunga story hauwezi kubadilisha dhamira ya watanzania kuelekea ukombozi wa kweli kupitia chadema
 
we ndo mana nakuambiaga akili zako ndogo tair imepata pancha ukiwa kwenye mwendo unakataa sio ajali,unajua maana ya ajali?kasome memkwa haijafutwa

Nyie Mipakacha ya ccm mnatafuta nini hapa? hebu kwendeni kupakachuka kule... mnablidi mipovu kanakwamba mmeguswa na kitu chenye ncha laini..!!!

Mmechukia kabisa kwa Makamanda kupona ktk ajali hiyo mlitaka wafe siyo? Mmeshindwa na ushetani wenu Mapakacha wazoefu nyie..

BACK TANGANYIKA
 
Wanajukwa usahihi ni kuwa gari ya Mh. Godbless J Lema ilipata pancha yakawaida ya magari hakuna ajali yoyote na Godbless Lema anaendelea vizuri na majukumu yake ya Kazi. Poleni kwa usumbuvu mliopata

Chadema Kwanza
 
Lema, acha uongo yaani pancha tu iwafanye mrudi Dar es Salaam? Sema ukweli tu baada ya kupiga simu mkutanoni ukaambia hamna watu ukaamua kurudi Dar es Salaam.

Acha upumbavu wewe.... Unaropoka kwa kutokujua jiografia ya nchi. Pancha ya gari siyo ya baiskeli unatembea na pampu..... Pangaboy wewe
 
Nimeona kwenye mitandao kuwa mimi pamoja na Mkiti wa Vijana Taifa kuwa tumepata ajali, taarifa hizo sio za kweli isipokuwa leo mchana wakati tunajaribu kuwahi mkutano Kahama gari letu lilipata pancha ya kawaida sana na ilituchukua muda mrefu kurekebisha na hivyo kushindwa kufika Kahama.

Sisi ni wazima na sasa niko Dar nimewasili jioni hii..

Mh ajali ni nini???kama hiyo mitandao ilitoa habari kuhusu ajali basi walikuwa sahihi.
 
Kamanda Tupo pamoja niliandika kanusho kuhusu wazandiki wa chama chetu

Chadema kwanza
 
we ndo mana nakuambiaga akili zako ndogo tair imepata pancha ukiwa kwenye mwendo unakataa sio ajali,unajua maana ya ajali?kasome memkwa haijafutwa
Unaconclude wakati hukuwepo kwenye eneo la tukio. Unazijua pancha za tubeless tyres?
 
Acha upumbavu wewe.... Unaropoka kwa kutokujua jiografia ya nchi. Pancha ya gari siyo ya baiskeli unatembea na pampu..... Pangaboy wewe
Punguani wahedi wewe mpambe wa Lema wewe hata Lema akijisaidia haja kubwa upo tayari kula.

Haya wewe tuambie tajiri yako kapatia pacha wapi.

Kauzu kweli wewe.
 
Tatizo mnatumbua tu kwa anasa pesa zinazotolewa na serikali kwa ajili ya service ya magari yenu ya wabunge.

Pamoja na kwamba mmeamua kutumia magari ya walipa kodi kwa kazi zenu za chama, basi angalau myafanyie service. Pesa nyingi tu utolewa kwa ajili hiyo.

Sasa wewe Pupumpu unataka wasitanue huyo dada yako ataishi vipi? Watu wanamlisha Dada yako wewe unapakachuka hapa, au ulitaka wamlishe wife wako?

Gari gani la mlipa kodi analotembelea Mbunge? Wabunge wamekopeshwa magari hayo ambayo wanarudisha mkopo huo kwa mujibu wa sheria wewe unapakachuka bila mpango utafikiri unachangia hata mia kwenye mkopo anaorudisha mbunge huki Serikalini..!!!

Hivi umekula maharage ya wapi?

BACK TANGANYIKA
 
Back
Top Bottom