Kuna watu wana roho mbaya, ni wakatili, ni wabinafsi! Ila huyu mzee amezidi. Yaani kwa utashi wake na maamuzi yake, ameamua tu kuwafanya wafanyakazi waishi kama watumwa.
Unafanyishwa kazi kinguvu, unatishwa, unanyimwa haki zako za msingi, unanyanyaswa bila sababu!! Inashangaza sana kuona watu wema wanakufa mapema, halafu wale wabaya wanadunda tu mtaani!!
Yaani miaka zaidi ya sita hakuna kupandishwa daraja! Unaishi kwa mshahara ule ule tangu mwaka 2014! Bora tungetawaliwa na dikteta kamili kama ilivyokua kwa Gaddaf ila siyo dikteta uchwara.