Mhe. Sugu Kutunukiwa Phd Ya Heshima Tar. 28/12/2013

Mhe. Sugu Kutunukiwa Phd Ya Heshima Tar. 28/12/2013

I killed a snake in our village kwa kutumia mikono yangu. should I be given Phd? Kwa nini wasiwe nanapewa madiploma au madegree?
 
kwa stail hiyo Dr. option coming soon................
 
Hii shida yote ni ubovu wa tasnia ya habari. Miongozo ya honorary Degree ipo wazi kuhusu matumizi ya hizi title. Hairuhusiwi kuitumia katika official addressing, lakini utakuta vyombo vya habari ndo vimekazana dr. flani, dr. flani. Kama vyombo vya habari visipomuita kwani atajiita mwenyewe? kwanza hatuwaskii hata siku moja wakijiita mi ni Dr. flani
 
Mi ndo nimepata 3 to 5 year scholarship kwenda Ujerumani kusotea hiyo PhD, dah! Mwingine anapewa tu nadhani hii nchi ibakoenda tutadai uhuru upya, hizi bla bla zitaua taifa. Kwa ufupi PhD ni utafiti. Utafiti unaolenga kuvumbua na kuboresha masuala mbali mbali kwa kuleta majibu sahihi kwa matatizo sahihi kutokana na tafiti na si vinginevyo. Hizi siasa hizi kama zimehamia kwenye kuua elimu, nini kimebaki?
 
Rais wako na mama Lwakatare na digrii zao za kupewa ni sawa ila Sugu ndo si sawa?

mwalimu alikuwa nazo kama hizo kutoka vyuo zaidi ya 20 ila akujiita Dr kama ilivyo sasa kwa hawa watawala wetu,ambao ukiangalia hata mchango kwa jamii ya kitanzania hakuna zaidi ya kuangamiza taifa kwa kutekeleza matakwa ya mabwana zao!ooh nchi yetu,sijui nani wetu kapewa heshima kubwa kumbe upuuuzi tu
 
usimpeleke mwanao kusoma TEKU sio chuo cha maana upuzi tu,ndo maana nlskia hata course work yake mnajadili kwanza na lecturer,mpaka ulizke ndo inajazwa,jaman tupunguze njaa makanisan.etu na wao wanafungua chuo.
 
Shikamoo Tanzania! Ahsante TEKU kwa kutegua taaluma!
 
Hivi Nchimbi siyo Dr. wa Mzumbe (ana PhD ya Mzumbe) kweli huyo?

Hiyo ya Diallo kali kuliko. Hivi anajua hata Harvard ilipo au anaisikia tu?

Yaani bongo we acha tu. Inavyoendeshwa tunajua wenyewe tu. Hakuna sehemu wala sekta iliyo na nafuu.

nchimbi ametunukiwa phd yake mzumbe mwaka 2011 ila alikuwa anaitwa dr. Kabla ya 2011 sijajua kwa nini
 

Attachments

  • mz.jpg
    mz.jpg
    37.2 KB · Views: 108
Tanzania PHD hutolewa tuu kienyeji so ata SUGU anastaili
Ila inategemea ni PHD on what?
 
Back
Top Bottom