Mhe. Sugu Kutunukiwa Phd Ya Heshima Tar. 28/12/2013

Mhe. Sugu Kutunukiwa Phd Ya Heshima Tar. 28/12/2013

...hongera kamanda sugu,moto chini...
 
Hata ukijitolea kufagia barabarani bora tukakuona tutakutunuku tuu.PhD
 
kama ujapewa wewe,it means you are powerless in the society.sugu amejituma ndiyo maana kaonekana mchango wake kwa jamii.usimuhukumu mtu kwa maovu yake ilihali hata wewe unayo na hatuyajui coz you are powerless in the society.
sishangai hata chuo chenyewe ni chuo kikuu cha kata yake
 
Mheshimiwa Mbunge wa jimbo la Mbeya (CHADEMA) anatarajiwa kutunukiwa shahada ya heshima ya Uzamivu na chuo kikuu cha TEOFILO KISANJI (TEKU) mjini Mbeya kwa jitihada zake za kuleta maendeleo jimboni mwake.Sherehe hizo zitafanyika Main Campus.
Hicho chuo sasa hivi kitatembelewa nawatu wawizara ili kimulikwe kama usajili na walimu wake wanavigezo!Agizo toka Lumumba!
 
Haah haaah haaah haaaah! Du hii ni zaidi ya comedy nimecheka sana.

Body without head
 
Vyuo vya Tanzania vinashindana kuwapamba wanasiasa wetu na PhD, ambalo ni jambo la ajabu sana kwa vile udaktari wa heshima huwa siyo wa Philosophy bali ni Honorary doctorate, lakini kwa rtanzania ni mwendo mdundo tu wa Ph.D, digrii ya juu kabisa katika taaluma. Nadhani ni baada ya kugundua kuwa vyuo feki vya Marekani vilikuwa vinawapiku katika kushibisha njaa za PhP zilizowajaa wanasiasa wetu; siku hizi PhD zimekuwa kama free sample.
 
Dr love{Pimbi]
Dr nchimbi
Dr Chamileon
Dr Slaa
Dr mrema
Dr kikwete
Dr mengi
Dr magufuli
Dr sugu
Dr ndilamanywa
Dr bana
Dr shein

Shein, Bana, Magufuli na Slaa wanazo za haki sio za kupewa!
 
Hii habari mbona kama uzushi flani...tarehe ishapita hakuna chochote
 
Mheshimiwa Mbunge wa jimbo la Mbeya (CHADEMA) anatarajiwa kutunukiwa shahada ya heshima ya Uzamivu na chuo kikuu cha TEOFILO KISANJI (TEKU) mjini Mbeya kwa jitihada zake za kuleta maendeleo jimboni mwake.Sherehe hizo zitafanyika Main Campus.

Nadhani post hii imekosewa mahali pa kuwekwa. Ingefaa zaidi kule kwenye Forum ya Utani "Jokes Forum". Vinginevyo Mkuu, ungesubiri uilete tarehe 01/04/2014 (Siku ya Wajinga Duniani).
 
Back
Top Bottom