Mhe. Sugu Kutunukiwa Phd Ya Heshima Tar. 28/12/2013

joshua_ok

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
13,714
2,000
Mheshimiwa Mbunge wa jimbo la Mbeya (CHADEMA) anatarajiwa kutunukiwa shahada ya heshima ya Uzamivu na chuo kikuu cha TEOFILO KISANJI (TEKU) mjini Mbeya kwa jitihada zake za kuleta maendeleo jimboni mwake.Sherehe hizo zitafanyika Main Campus.
 

Mpevu

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
1,809
0
Yalaaaaaaa, duniani kuna mambo. Kweli wahenga walinena "kua uyaone".
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,597
2,000
Mkuu Nyani Ngabu

una akili sana maana mpaka sasa hizo hazina msaada wowote kwa Taifa changa kama hili.

Aaah hebu wacha kunisanifu bana. Niwe na akili mimi? Wenye akili wamesoma spesho skuls na kwenda UDSM. Mi kiazi nilikimbilia majuu kubeba boksi baada ya kufeli kila steji ya elimu niliyobahatika kuifikia.

Kwenye pantheon ya wenye akili bongo hata namba ya mwisho sikamati.
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
41,588
2,000
Majuzi nimeshangaa sana kusikia Mengi naye siku hizi ni Dr. Sasa hii ya Dr. Joseph Mbilinyi aka Sugu naipiga picha lakini wapi, flash imegoma.

Heck kwa nini na wewe usijiite Dr. The Boss?


Nchimbi siku nyiingi anajiita Dr
hana PHD wala ya heshima hajawahi kupewa
Dialo aliwahi kuwasilisha Cv ikisema amesoma Harvard na akapewa uwaziri lol

hii nchi ni full comedy
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,005
2,000
Aaah hebu wacha kunisanifu bana. Niwe na akili mimi? Wenye akili wamesoma spesho skuls na kwenda UDSM. Mi kiazi nilikimbilia majuu kubeba boksi baada ya kufeli kila steji ya elimu niliyobahatika kuifikia.

Kwenye pantheon ya wenye akili bongo hata namba ya mwisho sikamati.



Mkuu Nyani Ngabu

Maisha haya ni kama usemavyo huwezi kushindwa kila upande ndiyo maana box kwa sasa zimekufanya uwe na jambo zuri katika maisha. Sasa hizi Elimu zetu za hapa zinaididimiza hii nchi haraka.
 

Ngongoseke

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
3,209
2,000
Hapo kila kitu kaandaa yeye mpaka hiyo kutunukiwa hawa ndio wanasiasa wetu,
Haina haja yakukaa darasani sasa PhD zimejaa mitaani tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom