Mhe. Sugu Kutunukiwa Phd Ya Heshima Tar. 28/12/2013

Mhe. Sugu Kutunukiwa Phd Ya Heshima Tar. 28/12/2013

quote_icon.png
By Balacuda

Mara ngapi Sugu amezima vurugu mjini mbeya kidipromasia, nani kachangia muswada wa sheria ya katiba kurudishwa kama sio ngumi za sugu,

Hii kali sasa!
 
Dr love{Pimbi]
Dr nchimbi
Dr Chamileon
Dr Slaa
Dr mrema
Dr kikwete
Dr mengi
Dr magufuli
Dr sugu
Dr ndilamanywa
Dr bana
Dr shein

NDUGU ZANGU...KUNA MTU ALISHAWAHI KUTOKEA KATIKA SAYARI HII....ALIJIPA VYEO VYOOTE,........ "His Excellency President for Life, Field Marshal Alhaji Dr. Idi Amin Dada, VC, DSO, MC, CBE".........NADHANI NA SISI WA TZ TUNAFIKIRI KAMA YEYE..........
 
Nina wasiwasi wewe elimu yako ni ya tuition tena std 6. Huwezi kuwa serious phd ipatikane eti mtu ametuliza ghasia. Think again.

Kikwete alivyopewa ilikuwa ya nini kipindi cha vurugu Kenya!?
 
Dr love{Pimbi]
Dr nchimbi
Dr Chamileon
Dr Slaa
Dr mrema
Dr kikwete
Dr mengi
Dr magufuli
Dr sugu
Dr ndilamanywa
Dr bana
Dr shein
Sioni tatizo Mh. Mbilinyi kutunukiwa hiyo heshima. Kwanza kitendo cha kutumia shillingi elfu hamsini (50,000/-) tu kupata ubunge wakati watu wanatumia billions kuitafuta hiyo nafasi bila mafanikio ni akili ya ziada inayohitaji kutambuliwa.
Note: Kwenye hizo red hao jamaa wamesomea darasani na kuandika tafiti ambazo hata ukigoogle unaweza kuzipata tofauti na wengine.

 
Sugu alishawahi kumpiga mkwara makinda bungeni asimuite Sugu.
Itabidi apige mkwara mwingine atambuliwe kwa jina la Dr.
 
Hivi ndio vile vyuo credentail yake hata Kenya haipo!!
 
Mimi sioni tatizo Sugu kutunukiwa PHD... Mbona Kikwete na Mrema wamepewa wakati ki-uwezo hawatofautiani na Sugu. Nenda kachukue PHD kamanda Sugu.
 
PhD ama piechi di za makachanjanja, mbona wako wengi wa hizo peichi di huko Mbeya, hata dada mmoja wa chama tawala mbunge wa viti nya upendeleo anayo peichi di ya kupewa, eti nae ni Daktari siku hizi, hata degree ya kwanza hana. Nchi hii sijui tunakoelekea.
 
Kikwete alivyopewa ilikuwa ya nini kipindi cha vurugu Kenya!?

Vyovyote atakavyokuwa amepewa there is no doctorate resulting from settling a fighting, except gor those who cannot think.
 
Wivu tu kwani mkuu wa Kaya na Sugu wana tofaut gani?

Hili nalo ni swali? Mbona tofauti nyingi tu? Lakini haipo hata moja inayojenga hoja ya uhalali wa PhD za kusadikika. Mfano, mmoja ni Rais mwingine ni mbunge, mmoja ametokana na jeshi na pia siasa, ubunge, uwaziri, mwingine ameibuka kutokea kwenye hip hop, mmoja ni mwenyekiti wa chama mwingine ....., mmoja anauwezo wa kusimamisha magari apite kwanza yeye kwa wadhifa wake mwingine hata apite hutajua, mmoja mke wake anajulikana na kuheshimika na jamii, mwingine mke wake kama ameoa basi anamjua yeye tu. Zipo tofauti nyingi sasa swali lako ndo kituko. Samahani lakini.
 
NDUGU ZANGU...KUNA MTU ALISHAWAHI KUTOKEA KATIKA SAYARI HII....ALIJIPA VYEO VYOOTE,........ "His Excellency President for Life, Field Marshal Alhaji Dr. Idi Amin Dada, VC, DSO, MC, CBE".........NADHANI NA SISI WA TZ TUNAFIKIRI KAMA YEYE..........
umesahau FIELD MARSHALL
 
Mbona Mengi na Bakhresa hawapati Phd za ujasiriamali?
 
Mbona nchimbi aliitwa dr kabla hata kutunikiwa hapa mbongo tatizo sana hili ni jambo la kawaida watu kuthamini mchango wa mtu kwa anayemjua sugu hawezi kuwa na kebei
 
Kama ujapewa wewe,it means you are powerless in the society.Sugu amejituma ndiyo maana kaonekana mchango wake kwa jamii.Usimuhukumu mtu kwa maovu yake ilihali hata wewe unayo na hatuyajui coz you are powerless in the society.
 
Back
Top Bottom