Mh. SUGU ofisini. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. SUGU ofisini.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Mar 18, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145


    [​IMG]

    Mh SUGU akifanya kazi ofisini kwake
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hana hela ya kupaka rangi huo ukuta au??
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Mbona ofisi yake imechoka namna hiyo!!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Duh ofisi ya mbunge mbovu kuliko ofisi ya mtendaji wa kijiji.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Subirini bajeti wakubwa..itapendeza tu!
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Jitahidi Sugu upambe ofisi, tunaamini wewe unatumikia wananchi lakini siyo kigezo cha kuishiwa utanashati pamba ofisi kwa mfuko wa jimbo;;;;;katiba mpya ikianza tunautoa huo mfuko na mbunge atatakiwa kusema atatufanyia nini tukimpa kura zetu na siyo kujiandaa kufisadi maisha yetu kama ilivyotokea miaka ya karibuni kwa wabunge wetu
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    lakini angalau ina computer-laptop, na simu mbili, moja ya mezani na nyingine ya kiganjani. Nani ana wajibu wa kumjengea mbunge ofisi?
     
  8. P

    Pomole JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kama ni macho yangu au laah!!!Naona kama sio sugu huyu!!!Sura mbona haiji sana!anyway kama ni yeye hiyo ofisi yake ilikuwa na matatizo.Mbunge alietangulia_mpesya alikomba kila kitu meza,viti,vitasa,kapeti hadi rangi alikwangua!!Sugu kajitahidi hata hivyo!MUHIMU SIO OFISI NZURI NI UTENDAJI WA MTU NA MOYO WA KUWATUMIKIA WATU WAPATE MAENDELEO,SIO JENGO AU FANICHA
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    kuweni wapole wakubwa mambo baado juzi tu kaingia..................
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,669
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Mbunge aliepita alichukua vitu vyake vyoote sasa ndio Mh sugu ameanza angalau kwa meza na kiti apate pa kuanzia!!
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mh hiyo ofisi ya Sugu mbunge au alikuwa ofisini kwa katibu kata???

    :lol::lol::lol:
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kweli PJ!
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,277
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    mwanzo mgumu
     
  14. I

    Idofi JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 1,316
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    huyu sio sugu, angalia pua ya kisoli hiyo
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,843
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ni ile iko pale mbeya opposite rufaa hospital karibu na ofisi za ardhi?
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ofisi inahitaji matengenezo!
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ofic naijua sio hiyo unajua ile cku mpesya anakwangau rang nilienda ilikua ni mbaya zaid ya hapo so camin
     
  18. P

    Pomole JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mjumbe ameungana na mashaka yangu kuwa huyo sio sugu,idofi
     
  19. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Ofisi kali siyo muhimu, muhimu unawajibika???
    Hakuna mbunge mwenye ofisi kali kama Rostamu....laikini fisadi!
     
  20. wasaimon

    wasaimon R I P

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Sugu, nadhani ofisi ilikuwa na full funicha ila c mnajua tena baada ya jamaa kushindwa waliondoka na funicha zote wakisema eti walizinunua kwa fedha zao. Lakini hakuna matata rudishia hizo fanicha ofisi iendana na Mbunge mzee.
     
Loading...