Meta wafuta video ya utupu na kukoroma mitandaoni

Meta wafuta video ya utupu na kukoroma mitandaoni

Meta ambao ndo wamiliki wa mitandao ya kijamii kama Facebook, Instagram na WhatsApp wamefuta video zote zilizo postiwa kwenye platform zao

Wale waliokuwa wanasema ni AI mna hali Gani?

Binafsi naona video haina shida kwakuwa PM alikuwa yupo amelala na kukoroma, ambapo ni jambo la kawaida
Meta nao sio wakuaminika wanafikika kirahisi mno

Wacha tusubiri tuone kama wanaosema wana episode nyingine kama watatupa connection tuburudishe macho
Ila bado hujaeleweka:

Kwa hiyo unasema Meta wamefuta kwa vile hizo video zilikuwa ni HALISI.
Kwani zingekuwa ni za kutengeneza kwa kutumia Akili Unde hizo video wangeziacha ziendelee kuwepo kwenye mitandao yao?

Meta kufuta au kutofuta ni swala la kibiashara tu. Hawa wapo hapa Tanzania, kwa sababu wanafanya biashara kwa masharti wanayopewa na wanaowaruhusu kuwepo biashara zao hapa.
Kwa hiyo ni swala la kupewa maelekezo tu; ONDOA hizo video, la sivyo biashara yako hapa inaharibika. It's as simple as that!
Usiweke tafsiri isiyoendana kabisa na swala lenyewe.
 
Hivi hamna namna nikawa shahidi wa jamhuri wamfungulie kesi jamaa kwa nia ya kusababisha ubakaji? Nimetazama video yake nikachocheka kubaka! Yan tufanye kama kwa wale mashahidi wa jamhuri dhidi ya Lissu waliotazama video wakahamasika kukinukisha.
 
Meta ambao ndo wamiliki wa mitandao ya kijamii kama Facebook, Instagram na WhatsApp wamefuta video zote zilizo postiwa kwenye platform zao

Wale waliokuwa wanasema ni AI mna hali Gani?

Binafsi naona video haina shida kwakuwa PM alikuwa yupo amelala na kukoroma, ambapo ni jambo la kawaida
Meta nao sio wakuaminika wanafikika kirahisi mno

Wacha tusubiri tuone kama wanaosema wana episode nyingine kama watatupa connection tuburudishe macho
Duh
Kuna video ya Waziri Mkuu akiwa anakoroma?
 
Ila Mh anachoka sana... Akipumzika amepumzika haswa...🥹
 
Nina kina nani hao wako nyuma ya pazia kumchafua waziri mkuu?
Mkuu uko wapi mwenzetu?
Aliye nyuma ya hii movie ni Abdul mwenyewe pamoja na mamayake , kumbuka ameambiwa akikataa kujiuzulu itavujishwa na clip yote ya dakika 12
 
Meta walishakua wanasikiliza maoni ya majambazi ya CCM ndio maana hata account za Mange na akina Maria na walikubali hata kushusha post zenye evidence za ufisadi.

Mtandao uliobaki umegoma kuwasikiliza mafisadi ni Twitter /X ndio maana watu wanalazimika kutumia VPN na kule X hiyo video bado ipo hawawezi kuishusha maana kule watoa freedom of speech.
 
Meta ambao ndo wamiliki wa mitandao ya kijamii kama Facebook, Instagram na WhatsApp wamefuta video zote zilizo postiwa kwenye platform zao

Wale waliokuwa wanasema ni AI mna hali Gani?

Binafsi naona video haina shida kwakuwa PM alikuwa yupo amelala na kukoroma, ambapo ni jambo la kawaida
Meta nao sio wakuaminika wanafikika kirahisi mno

Wacha tusubiri tuone kama wanaosema wana episode nyingine kama watatupa connection tuburudishe macho
Yaani anakoroma kabisa? Kwani hakusoma ule Uzi wa secretarybird, wa jinsi ya kufanya mtu asikorome akilala? Mwambieni uzi wenyewe ni huu hapa 👇
 
Ila bado hujaeleweka:

Kwa hiyo unasema Meta wamefuta kwa vile hizo video zilikuwa ni HALISI.
Kwani zingekuwa ni za kutengeneza kwa kutumia Akili Unde hizo video wangeziacha ziendelee kuwepo kwenye mitandao yao?

Meta kufuta au kutofuta ni swala la kibiashara tu. Hawa wapo hapa Tanzania, kwa sababu wanafanya biashara kwa masharti wanayopewa na wanaowaruhusu kuwepo biashara zao hapa.
Kwa hiyo ni swala la kupewa maelekezo tu; ONDOA hizo video, la sivyo biashara yako hapa inaharibika. It's as simple as that!
Usiweke tafsiri isiyoendana kabisa na swala lenyewe.
je wakibisha na wakafungiwa ku operate tanzania si itaonekana nchi ya kijima kukosa mitandao mikubwa kama ile duniani?
 
Back
Top Bottom