Meta wafuta video ya utupu na kukoroma mitandaoni

Meta wafuta video ya utupu na kukoroma mitandaoni

je wakibisha na wakafungiwa ku operate tanzania si itaonekana nchi ya kijima kukosa mitandao mikubwa kama ile duniani?
Mkuu 'LOTH HEMA', elewa hizi ni biashara zenye ushindani ndani yake; na kwa uhakika, ni zaidi ya biashara kadri mambo yanavyozidi kujifunua. Humu kuna ushindani wa kiitikadi nao umeingia kwa kasi kubwa kadri siku zinavyozidi kusonga mbele.

Ile "VITA BARIDI" iliyodhaniwa imepita, inarudi kwa kasi kubwa sasa,
Huyo META akijitoa, "WeChat" ya vile vijamaa vinavyoinukia itaingia. Na hilo kwa hawa wakubwa sasa hivi ni kukubali kushindwa.

Nisome vizuri unielewe, au uliza tu tuendelee kujadili.
 
Meta ambao ndo wamiliki wa mitandao ya kijamii kama Facebook, Instagram na WhatsApp wamefuta video zote zilizo postiwa kwenye platform zao

Wale waliokuwa wanasema ni AI mna hali Gani?

Binafsi naona video haina shida kwakuwa PM alikuwa yupo amelala na kukoroma, ambapo ni jambo la kawaida
Meta nao sio wakuaminika wanafikika kirahisi mno

Wacha tusubiri tuone kama wanaosema wana episode nyingine kama watatupa connection tuburudishe macho
Hakuna burudani zaidi ya masikitiko.
 
Hilda Newton sio mwanaharakati. Ni mpuuzi mmoja aliyechagua aina hiyo ya maisha.
Ukiangalia ile video au sijui picha, unaona tumbo kubwa kama puto hata yule kepten wa kwaya hakuwa na tumbo kama lile.

Bwana mkubwa ajipange, maana kila mara matukio tofauti.
 
Meta ambao ndo wamiliki wa mitandao ya kijamii kama Facebook, Instagram na WhatsApp wamefuta video zote zilizo postiwa kwenye platform zao

Wale waliokuwa wanasema ni AI mna hali Gani?

Binafsi naona video haina shida kwakuwa PM alikuwa yupo amelala na kukoroma, ambapo ni jambo la kawaida
Meta nao sio wakuaminika wanafikika kirahisi mno

Wacha tusubiri tuone kama wanaosema wana episode nyingine kama watatupa connection tuburudishe macho
Jaman mbona mi sijaiona
 
Back
Top Bottom