Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

POA!
ndoa na mapenzi vinafanywa na wawili TU!akijiingiza mtu wa tatu hapo BAAASI..!UGOMVI KILA SIKU

Binamu unaongea point haswa,ni kweli mlikubaliana wawili na mambo yenu myamalize wawili akishaingia wa tatu hapo mambo yameharibika.
 
Mhhh Ndoa ndoano

Fidel sio kila ndoa ni ndoano,zipo ambazo sio ndoano,ziko fresh kabisa kwa hiyo usiwe na hayo mawazo,endesha ndoa yako jinsi unavyotaka wewe na si kuangalia Geoff anaishije na wife wake.
 
Binamu unaongea point haswa,ni kweli mlikubaliana wawili na mambo yenu myamalize wawili akishaingia wa tatu hapo mambo yameharibika.
kuna kipindi mchumba wako anafanya ''utoto'' hadi unaogopa ukiwaambia tu watu watakushauri UMUACHE!...KWASISI WANAUME unaamua kulia kimoyomyoyo basi unasamehe,unasahau,unarudi kwenye mood MAISHA YANASONGA!....baadae mnaona kama munaweza kuvumiliana kwa kiasi hichi ''ni bora tuoane''

hizi relations zina mambo mengi sana!msione watu wamependeza wanatembea wawili....!
 
...unaupimaje ukweli wa ANACHOKIANDIKA?
AU UNAMAANISHA KEYBOARD TRUTH?😀

hapa JF hakuna yard stick ya kupimia ukweli wa hizi threads kaka yangu, labda zile copi na pesti wanazofanyaga wengine, what IF anachosema Bujibuji is all true??

we huoni ni bora kumcomfort bujibuji, kuliko kum jaji kwamba anachosema sio kweli?
 
Fidel sio kila ndoa ni ndoano,zipo ambazo sio ndoano,ziko fresh kabisa kwa hiyo usiwe na hayo mawazo,endesha ndoa yako jinsi unavyotaka wewe na si kuangalia Geoff anaishije na wife wake.

Hee kumbe ndoa haina formula, jinsi navyo ishi mm ni tofauti utakavyo ishu wewe sio? Kwa hiyo mm nikiwa na nyumba ndogo 10 mmeo asiniige imradi tu tumekubaliana na waifu.
 
ujiulize kwanin huyo mama hajabwaga manyanga...............

ana kazi? anajitegemea? umri wake unampa security ya kupendwa na kuolewa tena? anaweza kumlea mwanawe bila kumtegemea baba nk nk mambo mengi tu Geoff mwanamke akifikiria anagangamalia ndani ya nyumba pamoja na machungu yake
 
hapa JF hakuna yard stick ya kupimia ukweli wa hizi threads kaka yangu, labda zile copi na pesti wanazofanyaga wengine, what IF anachosema Bujibuji is all true??

we huoni ni bora kumcomfort bujibuji, kuliko kum jaji kwamba anachosema sio kweli?
sijamjaji!
nilihitaji msimamo wako tu!
nb:WANAO WAZIMA?
 
nahisi hayo makaratasi yatakuwa yameshachanwa by now....
kayatoa copy na kuyarudisha alipoyakuta. sasa sijui anayafanyia nini maana yana data zote za binti. halafu bint wa mwaka 85, yani analingana na binti yao na hii couple.
 
ana kazi? anajitegemea? umri wake unampa security ya kupendwa na kuolewa tena? anaweza kumlea mwanawe bila kumtegemea baba nk nk mambo mengi tu Geoff mwanamke akifikiria anagangamalia ndani ya nyumba pamoja na machungu yake

...vitu kama hivyo haviwezi kumbakisha huyo mama!ana ndoa yake ambayo anaweza kuapply devorce na akapata hela

huyo mama AMEPENDA SERIOUS!
 
mpaka kifo 'kiwatenganishe'

unajua mamii kifo sio kile cha kufa mwili tu, kuna maisha mengine watu wanaishi kama wamekufa vile yaani maisha machungu kama vile wamefungiwa ndani ya jeneza lilozikwa udongoni...
 
unajua mamii kifo sio kile cha kufa mwili tu, kuna maisha mengine watu wanaishi kama wamekufa vile yaani maisha machungu kama vile wamefungiwa ndani ya jeneza lilozikwa udongoni...
ACHA KUUPOTOSHA UKWELI!.........
kuwa serious
 
sijamjaji!
nilihitaji msimamo wako tu!
nb:WANAO WAZIMA?


ha haa haaa wanangu wazima ila sikuzaa watatu kwa mpigo kama ulivyonisingizia siku ile, khaaa!! una vituko weye samtaimz
 
Ngoja niwahi kuwanja kiu imenibana nawatakia week end njema
Nitakuwa kiwanja cha wazee wetu zamani.
 
ACHA KUUPOTOSHA UKWELI!.........
kuwa serious

i'm serious!! ndio maana wengi tu wanatengana tena kwa ushauri wa paroko!!hata kama hawa peani talaka wala hawaamini kwenye talaka,

yaani paroko mwenyewe baada ya kusikiliza ishu anajua kabisa, jamaa wakilala chini ya paa moja tonight lazima atakufa mtu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom