Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Hii ipo sana mbona na kama ndo ameongeza idadi ya ukoo ndugu wana minya tu wakwambiwe wewe ili iweje? Mwambie atulie u ajali watoto wake maisha yaendelee kutengana sio suruhisho.


hata mie ningechukua uamuzi wa frnd wangu, anawalea watoto wa3 wa mr aliowazaa nje, mmoja alimkuta, wa2 akiwa ameshaolewa analetewa ndani, huyu ni wa4, yeye ataishia kulea watoto wa kuletewa kila kukicha? na mwanaume anaonekana hana dalili za kubadilika kabisa, ataletewa na wa5...ndio mana namwambiaga mr kama anafungua zipu huko nje acfungue mpaka akajisahau mana ndio itakuwa mwisho wetu hivyo, nilienae ambae nimekuta anatosha sihitaji mtoto wa chni ya umri wa mwanangu....huyo atasambaratisha ndoa.
 
ndo maana nasema hizi ndoa zetu zinahitaji maombi ya ziada na moyo mkuu

Usiombee kukutana na mchungaji ambae nae hataki kitu kipite machoni mwako mbona ndoa ya home itahamia kwa mchungaji nasikia siku hizi wanajiexpress shame to wachungaji wenye tabia chafu kama hizi.
 
hata mie ningechukua uamuzi wa frnd wangu, anawalea watoto wa3 wa mr aliowazaa nje, mmoja alimkuta, wa2 akiwa ameshaolewa analetewa ndani, huyu ni wa4, yeye ataishia kulea watoto wa kuletewa kila kukicha? .

Huyo frnd wako hana watoto?
 
naingia mbona weee hujaacha. ikinishinda natoka Goeff
unfortunately WE DON'T HAVE EXIT DOOR in this system.it is A NO EXIT SYSTEM.once you are in YOU ARE IN...!

kama unadhani hupo tayari ni bora uache
 
Hizi ndoa zimejaa vitimbi kweli kweli. I got my lesson same way BujiBuji got his. Wife nilimpa freedom ya kufanya mambo bila kuwa mkoloni. Si akaanza kuachia kwa jamaa huko mtaani. Niligundua mapema, kila nilipomuonya hakunisikiliza. Ila siku ya siku nilienda step moja zaidi. Yule jamaa aliyekuwa anamchukua hatakuja kunisahau maana nilimtafuta mpaka nikampata na mkewe pia.
 
naingia mbona weee hujaacha. ikinishinda natoka Goeff


gud gal...ingia mwaya bht ucmckilize huyo, yeye anaingia keshokutwa hapa halafu analeta porojo zake hapa...mami ingia mami, kuna mambo kibao humu, sio karaha tu na raha zipo za kumwaga...ni mambo mseto..nakutakia kila la kheri love.
 
Hizi ndoa zimejaa vitimbi kweli kweli. I got my lesson same way BujiBuji got his. Wife nilimpa freedom ya kufanya mambo bila kuwa mkoloni. Si akaanza kuachia kwa jamaa huko mtaani. Niligundua mapema, kila nilipomuonya hakunisikiliza. Ila siku ya siku nilienda step moja zaidi. Yule jamaa aliyekuwa anamchukua hatakuja kunisahau maana nilimtafuta mpaka nikampata na mkewe pia.


jamani....hivi hii ndio adhabu ya hiki kitendo?
 
unfortunately WE DON'T HAVE EXIT DOOR in this system.it is A NO EXIT SYSTEM.once you are in YOU ARE IN...!

kama unadhani hupo tayari ni bora uache

Goeff nadhani kila mtu anaingia humo with expection that they won't exist!!! matarajio yanpokuwa tofauti ntatoka. ( if marriage has broken irreparably)
 
jamani....hivi hii ndio adhabu ya hiki kitendo?

kisasi hiki mi nakiita hivo. naona hii pia inakuongezea mzigo kwenye moyo wako (depends on ones conscious)
 
jamani....hivi hii ndio adhabu ya hiki kitendo?
Sasa ningempa adhabu gani? Sikumpiga wala sikumfanyia lolote baya! Ila niliwakutanisha na mkewe tu nikamuonya kwamba what goes around comes around! What if I lured yours too!
 
Goeff nadhani kila mtu anaingia humo with expection that they won't exist!!! matarajio yanpokuwa tofauti ntatoka. ( if marriage has broken irreparably)
Kwa namna unavyoitafsiri ndoa,naona wewe itakushinda!...kwasababu you are filled in with negative perceptions of it...(THE BLIND SIDE OF MARRIAGE)

kuna kitu kidogo tu umekisahau,kwamba ndoa haina formula,IT IS HOW YOU GUYS MAKE IT!mwanamke mwenzio akipigwa na mumewe isikufanye usiolewe,kupigwa sio MANDATORY kwenye ndoa...!i mean ndoa ni namna mnavyoifanya ninyi.mnaweza kuifanya CHUNGU au vinginevyo....
 
We ukichukuliwa mme utafanyaje?


eti mie naamini li mr ni lijitu lizima, sasa kama litahadaika huko nje na kusahau familia bac nitajua limejiamulia kufanya hivyo....nitalilaumu lenyewe.
 
Sasa ningempa adhabu gani? Sikumpiga wala sikumfanyia lolote baya! Ila niliwakutanisha na mkewe tu nikamuonya kwamba what goes around comes around! What if I lured yours too!


kwanini ucpambane na mkeo kwa kukubali kurubuniwa?
 
Kwa namna unavyoitafsiri ndoa,naona wewe itakushinda!...kwasababu you are filled in with negative perceptions of it...(THE BLIND SIDE OF MARRIAGE)

kuna kitu kidogo tu umekisahau,kwamba ndoa haina formula,IT IS HOW YOU GUYS MAKE IT!mwanamke mwenzio akipigwa na mumewe isikufanye usiolewe,kupigwa sio MANDATORY kwenye ndoa...!i mean ndoa ni namna mnavyoifanya ninyi.mnaweza kuifanya CHUNGU au vinginevyo....

aliye muoa nyamayao si atakaye nioa mimi, wala bujibuji hata kuwa sawa na atakaye nioa mimi. my point is yapo ntakayoyavumilia kwenye ndoa na mengine NOPE. am not going to get married to an angel because am not an angel either so.......!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom