Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

mie nasemaje bht....kuna wa2 wana mioyo wa uvumilivu kweli....nimeisoma hii jana mpaka nikaccmkwa mana nikachukulia angekuwa baba kachala wangu...oooohh my God.

pale pale ungeambiwa 'nikirudi nisikukute hm' hahaaaaaaaa au sio???
 
Ahhhhh Bujibuji pole kiongozi wangu...mi yamenikuta kama hayo jamaa linamwambia wife ur so sweet i will never leave you alone....mi nilitaka nipigane...nikamtaiti wife akasema kweli jamaa kagonga ngozi kama mara 3 hivi...nikamwambia aache mungu hapendi.



hivi ni nini jamani, uwiii mbona naona kama miujiza vile.
 
hivi ni nini jamani, uwiii mbona naona kama miujiza vile.
[/COLOR]
ndio mambo yenyewe hayo kwenye hizi ndoa zetu. Nyamayao unakumbuka yule mama wa ofcin kwangu niliewapa story yake kwamba jamaa yake halali home kabisa, jana kaja na makaratasi kayakuta ndani kwake ambayo mumewe anamtafutia small house passport waende naye china. yani mama wa watu anazidi kuchizika. du mi staki jamani.
 
pale pale ungeambiwa 'nikirudi nisikukute hm' hahaaaaaaaa au sio???


ingekuwa ni cmple hivyo wala icngenisumbua.....nadhani nitapewa kilema cha maisha, mie ctakagi hata kufikiria, unajua kuna watu fulani dizaini ubabe vile, ile ya supermarket tu hapakutosha ndio ije sms?utakuja kunizika nadhani.
 
ndio mambo yenyewe hayo kwenye hizi ndoa zetu. Nyamayao unakumbuka yule mama wa ofcin kwangu niliewapa story yake kwamba jamaa yake halali home kabisa, jana kaja na makaratasi kayakuta ndani kwake ambayo mumewe anamtafutia small house passport waende naye china. yani mama wa watu anazidi kuchizika. du mi staki jamani.

jamani huyo mama alikosa nini kwa mumewe lakini??? I cant stand that!!!!!!!!
 
hakika hii ishu imenitokea mimi binafsi na si mtu mwingine mchana huu wa leo

Huwa sina tabia ya kukagua cm ya my wife. lakini ikitokoea bahati mbaya kama wewe ulivyofanya basi nitafanya uchunguzi wa kina kwa suala hilo ili nipate uhakika. Baada ya hapo nikthibitisha kuwa ni kweli. Uamuzi ni wa kwangu mwenyewe si tataka ushauri wa mtu.

Ila pole sana kwa maumivu uliyo yapata. Na BWANA akunusuru kutoa uamuzi wenye madhara.
 
ndio mambo yenyewe hayo kwenye hizi ndoa zetu. Nyamayao unakumbuka yule mama wa ofcin kwangu niliewapa story yake kwamba jamaa yake halali home kabisa, jana kaja na makaratasi kayakuta ndani kwake ambayo mumewe anamtafutia small house passport waende naye china. yani mama wa watu anazidi kuchizika. du mi staki jamani.


hivi huyu mama aliendeleaga kubanana na huyo mzee tu, hee jamani mbona kuna watu ni vipofu kabisa, sasa Carmel huyu mama anaelekea kubaya, kwanini anaulazimisha uchizi jamani, hivi hizi ndoa zetu tuzifanyaje jamani au ni kidudu mtu gani kaziingilia na kuzivuruga ki hivi....mie bwana cjui kabisa, kuna vitu vinafanyika kwenye ndoa vinakatisha tamaa vijana kuoa/kuolewa mana kwa kweli ishu kama hii nani anataka kufa kwa msongo wa mawazo?...ameamuaje sasa? achome moto hayo makaratac haraka sana.
 
jamani huyo mama alikosa nini kwa mumewe lakini??? I cant stand that!!!!!!!!

ndoa zina mambo unaweza kuona kwako kunaungua kumbe kwa mwenzio kunateketea kabisa.....mie vile vituko vya kwanza vingeshanitoa ndani, kwanini aniue kwa mawazo hvi hivi najiona wakati yeye anakula raha zake? ckubali kabisa.
 
Naungana na wewe maana nilikuwa na hamu ya kuingia kwenye ndoa ila hadi usawa huu itabidi hadi miaka kadhaa ijayo.Pagumu hapo,pole sana na maumivu mkuu.
Wacha uoga maana kama ni hivyo hata dala dala na gari binafsi usingepanda maana ajali zimeongezeka. Binadam ni kiumbe endelevu sana kila matatizo yanapomkumba hutafuta suluhisho na hata akishapata inabidi akutane na changamoto nyingine na ndiyo maana hadi leo tumekuwa hivyo. Inapashwa kuchukulia matatizo yote tunayokumbana nayo kama changamote. Si vizuri kuwa kama konokono maana akikutana na obstacle hujificha kwenye gamba lake na akitoka akikuta hali bado haina mabadiliko basi hurejea tena kwenye gamba
 
ingekuwa ni cmple hivyo wala icngenisumbua.....nadhani nitapewa kilema cha maisha, mie ctakagi hata kufikiria, unajua kuna watu fulani dizaini ubabe vile, ile ya supermarket tu hapakutosha ndio ije sms?utakuja kunizika nadhani.


hapo sasa!!! kuzika ningekuja na murder case ningesimamia mwenyewe!!!
 
ndoa zina mambo unaweza kuona kwako kunaungua kumbe kwa mwenzio kunateketea kabisa.....mie vile vituko vya kwanza vingeshanitoa ndani, kwanini aniue kwa mawazo hvi hivi najiona wakati yeye anakula raha zake? ckubali kabisa.

mimi huwa nahisi sina moyo wa kike......yaani yote hayo nayaona tu navumilia in the name of ndoa!!!!!!! aaaaaaaaah wapi!!!!
 
Dah aisee una moyo sana safi sana.Ningekuwa mm hapo lazima ningemtia hapo hapo tena bila maelezo na nina nyang'anya cmu hiyo. Yawezekana huyo jamaa anajiexpress vizuri na wewe unaogopa kumwambia waifu ishu hiyo.
 
Dah aisee una moyo sana safi sana.Ningekuwa mm hapo lazima ningemtia hapo hapo tena bila maelezo na nina nyang'anya cmu hiyo. Yawezekana huyo jamaa anajiexpress vizuri na wewe unaogopa kumwambia waifu ishu hiyo.
.....!😀😀😀
adhabu nzuri sana hii.
 
Dah aisee una moyo sana safi sana.Ningekuwa mm hapo lazima ningemtia hapo hapo tena bila maelezo na nina nyang'anya cmu hiyo. Yawezekana huyo jamaa anajiexpress vizuri na wewe unaogopa kumwambia waifu ishu hiyo.


hahaaaaa vya wenzenu mnadokoa vyenu vikidokolewa inauma eeeeeeeeeeh!! hahaaaaa mpwaaaaaaaaaaa
 
mimi huwa nahisi sina moyo wa kike......yaani yote hayo nayaona tu navumilia in the name of ndoa!!!!!!! aaaaaaaaah wapi!!!!


frnd wangu alikuwa moshi kwa wakwe zake wa mapumziko ya kumaliza mwaka, amenical cku hiyo ananiambia anatengana na mr, kumuuliza kulikoni, ananiambia mr alikuwa anakuja na mdada hapo kwa mama yake na anamtambulisha kama mfanyakazi mwenzake, kumbe ni hawara yake na hapo nyumbani wanalijua na ana mtoto na huyo mdada, sasa imagine mama mkwe wako/mawifi/mashemeji wanamjua na wamemkubali mpaka anakuja hapo nyumbani na wanajua mkaka ana mke, wanamu enjoy tu? na huyu mkaka ana watoto wa3 wa nje kazaa zaa tu huko huyu dada ndio alikuwa anawalea, sasa aongezewe na huyu tena? ninavyokuambia mdada kashaanza maisha yake na mwanae arusha...hebu niambie bht.
 
hahaaaaa vya wenzenu mnadokoa vyenu vikidokolewa inauma eeeeeeeeeeh!! hahaaaaa mpwaaaaaaaaaaa

Mwanamke utawezaje kutumikia mianaume miwili???????????
 
frnd wangu alikuwa moshi kwa wakwe zake wa mapumziko ya kumaliza mwaka, amenical cku hiyo ananiambia anatengana na mr, kumuuliza kulikoni, ananiambia mr alikuwa anakuja na mdada hapo kwa mama yake na anamtambulisha kama mfanyakazi mwenzake, kumbe ni hawara yake na hapo nyumbani wanalijua na ana mtoto na huyo mdada, sasa imagine mama mkwe wako/mawifi/mashemeji wanamjua na wamemkubali mpaka anakuja hapo nyumbani na wanajua mkaka ana mke, wanamu enjoy tu? na huyu mkaka ana watoto wa3 wa nje kazaa zaa tu huko huyu dada ndio alikuwa anawalea, sasa aongezewe na huyu tena? ninavyokuambia mdada kashaanza maisha yake na mwanae arusha...hebu niambie bht.

big up kwanza kwa huyo mwanamke mwenzetu!!! afu na hiyo familia yenyewe mbona siyo??? kumfanya dada wa watu pazia ndo nini sasa. maadili yako wapi hapo??? one could see wat kind of a husband/wife u can get frm such a familiy
 
kumbe ni hawara yake na hapo nyumbani wanalijua na ana mtoto na huyo mdada, sasa imagine mama mkwe wako/mawifi/mashemeji wanamjua na wamemkubali mpaka anakuja hapo nyumbani na wanajua mkaka ana mke.

Hii ipo sana mbona na kama ndo ameongeza idadi ya ukoo ndugu wana minya tu wakwambiwe wewe ili iweje? Mwambie atulie u ajali watoto wake maisha yaendelee kutengana sio suruhisho.
 
jamani huyo mama alikosa nini kwa mumewe lakini??? I cant stand that!!!!!!!!

frnd wangu alikuwa moshi kwa wakwe zake wa mapumziko ya kumaliza mwaka, amenical cku hiyo ananiambia anatengana na mr, kumuuliza kulikoni, ananiambia mr alikuwa anakuja na mdada hapo kwa mama yake na anamtambulisha kama mfanyakazi mwenzake, kumbe ni hawara yake na hapo nyumbani wanalijua na ana mtoto na huyo mdada, sasa imagine mama mkwe wako/mawifi/mashemeji wanamjua na wamemkubali mpaka anakuja hapo nyumbani na wanajua mkaka ana mke, wanamu enjoy tu? na huyu mkaka ana watoto wa3 wa nje kazaa zaa tu huko huyu dada ndio alikuwa anawalea, sasa aongezewe na huyu tena? ninavyokuambia mdada kashaanza maisha yake na mwanae arusha...hebu niambie bht.
ndo maana nasema hizi ndoa zetu zinahitaji maombi ya ziada na moyo mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom