Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Kabla hujachukua hatua hebu jiulize kama wewe hujawahi "kutoka nje"
 
Ahhhhh Bujibuji pole kiongozi wangu...mi yamenikuta kama hayo jamaa linamwambia wife ur so sweet i will never leave you alone....mi nilitaka nipigane...nikamtaiti wife akasema kweli jamaa kagonga ngozi kama mara 3 hivi...nikamwambia aache mungu hapendi.
Haaahaaaaaahaaaa ngozi haaahaaaaaaaa
 
basi kama ujumbe umeupata sasa jitahidi ukiwa kitandani mpe vitu vya nguvu sawa?? akikuuliza kwani vp mwambie nilisoma sms yako hivyo nimeona bora nibadili gia Angani
 
Coleman naamini nimshikaji wangu nilisoma nae Minaki Boys, maana anafanya kazi mitaa ya Samora . kama ni huyo anamke mzuri sana, peleleza uthibitishe kama ni yeye, kisha nakushauri mmegee mkewe kwa kiwango kilekile ulichotendewa , kisha akikutumia msg yakukushukuru mahaba yako nawe jidai umesahau simu sebuleni ili mkeo aisome, akikomplain unamwambia huyo ni mke wa Coleman. ananishukuru kwa starehe nimpayo , tafadhali akikisha unaitunza hiyo msg vizuri ili akizidi kelele unamsomea huo ujumbe....otherwise pole, usimuache mkeo ila sera yako iwe jino kwa jino, sikio kwa sikio.
Minaki high school ulimaliza mwaka gani? You are my schoolmate
 
I've been there personally. Pole sana. Kuishi na mtu msaliti ni ngumu mnono esp pale anapokuwa ni mkeo na mna watoto.

Please, please.. Keep it cool for the sake of your kids. Binafsi nilichukua hatua ifuatwayo :

- Keep cool
- Acha kushiriki tendo mara MOJA. Coz hujui chochote kuhusu huyó mwizi.
- Tafuta mwanamke mwingine. Atakusahaulisha machungu yote. Weka mapenzi yako hapo.
- ishi na mkeo kama partner mliezaa watoto tu. Somesheni na watunzeni watoto. Muda ukifika mtaamua tu kama watu wazima muachane au muendelee na maisha.
 
He,heh..poleeee ila nyie ndo mnatufanyaga tuchepuke,timizeni majukumu yenu muone km tutachepuka.
 
Mkuu hilo ni tatixo kubwa sana hilo Mimi limenikuta wiki iliopita Mimi kuna Dada nilizaa nae mtoto ambaye unamwona kwenye profile hapo tumedumu nae muda wa miaka 9 sasa Na unaenda wa kumi kwa kweli nilimpenda sana natukaaidiana tutakuja kuishi kama mume Na mke Na bahati mbaya Mimi Na yeye tunaishi mikoa tofauti Mimi Niko arusha Na yeye yuko morogoro sasa mkuu juxi natoka arusha namfuata my baby morogoro kufika akanichangamkia kama kawaida Na kunipokea sasa yeye huwa anatoka asubui Na kwenda kazini siku moja nikiwa nimekaa chumbani nikaangalia juu Na kuona simu yake moja huwa anaenda nayo job Na hii huwa anaiacha sasa Mimi huwa sina tabia ya kukagua simu yake nikawa nataka niandike namba nikawa naandika kwenye simu yake sasa kuna kitu kikanishawishi niende kwenye sent items yake kwenye SMS msg nilizozikuta sikuamini BT kuna msg moja nilikuta amemtumia jamaa ( baby kama usingekuja Jana nisingepata usingizi acha kufanya mchezo Na kupenda) mkuu don't trust a girl
 
Mkuu hilo ni tatixo kubwa sana hilo Mimi limenikuta wiki iliopita Mimi kuna Dada nilizaa nae mtoto ambaye unamwona kwenye profile hapo tumedumu nae muda wa miaka 9 sasa Na unaenda wa kumi kwa kweli nilimpenda sana natukaaidiana tutakuja kuishi kama mume Na mke Na bahati mbaya Mimi Na yeye tunaishi mikoa tofauti Mimi Niko arusha Na yeye yuko morogoro sasa mkuu juxi natoka arusha namfuata my baby morogoro kufika akanichangamkia kama kawaida Na kunipokea sasa yeye huwa anatoka asubui Na kwenda kazini siku moja nikiwa nimekaa chumbani nikaangalia juu Na kuona simu yake moja huwa anaenda nayo job Na hii huwa anaiacha sasa Mimi huwa sina tabia ya kukagua simu yake nikawa nataka niandike namba nikawa naandika kwenye simu yake sasa kuna kitu kikanishawishi niende kwenye sent items yake kwenye SMS msg nilizozikuta sikuamini BT kuna msg moja nilikuta amemtumia jamaa ( baby kama usingekuja Jana nisingepata usingizi acha kufanya mchezo Na kupenda) mkuu don't trust a girl

Pole sana mkuu
 
I've been there personally. Pole sana. Kuishi na mtu msaliti ni ngumu mnono esp pale anapokuwa ni mkeo na mna watoto.

Please, please.. Keep it cool for the sake of your kids. Binafsi nilichukua hatua ifuatwayo :

- Keep cool
- Acha kushiriki tendo mara MOJA. Coz hujui chochote kuhusu huyó mwizi.
- Tafuta mwanamke mwingine. Atakusahaulisha machungu yote. Weka mapenzi yako hapo.
- ishi na mkeo kama partner mliezaa watoto tu. Somesheni na watunzeni watoto. Muda ukifika mtaamua tu kama watu wazima muachane au muendelee na maisha.
Seriously unamshauri atafute mwanamke mwengine??????,sasa hapo si unazidi kubomoa ndugu yangu
 
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la PPF tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

Basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
Ukome kuchunguza chunguza simu ya mkeo.
 
Dear Poster,"akili za kuambiwa changanya na zako" halafu ufanye maamuzi ambayo hayatokuumiza wewe wala watoto....all the best
 
Ni rahisi kumshauri mtu aachanane na ampendae lkn kitendo cha kumwacha mtu ni kigumu kuliko maelezo.. Mchepuko tu kumwacha inahitaji nguvu ya ziada ije kua mke?
 
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la PPF tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

Basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.

MKUU fukuza as soon as possible atakuua na UKIMWI HUYO
 
Seriously unamshauri atafute mwanamke mwengine??????,sasa hapo si unazidi kubomoa ndugu yangu
We unaonaje? Mpk hapo si imeharibika. Halaf km unaweza kuchanganua vzuri, haaribu kitu kupitia mfumo huo, in the long run. Inasaidia afanye maamuzi sahihi on a psychological perspective.

Kwanza anahitaji mtu wa kumconsole, a companion to run to intimately.

Pili hilo atajifunza she's not the only woman in the world. (Halaf nisisahau tafuta mwanamke kisu brother)

Tatu, makosa ya namna hii huwa hayana tiba. Labda msaliti aweze kuwa muwazi 100%, aseme sababu za kutoka nje.. ambapo ni ngumu.
 
Back
Top Bottom