Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

:crying:
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
:shocked: :faint2:
:crying:
 
nani kaenda kufufua uzi mwaka majuzi jama? Msimkumbushe kamanda bujibuji machungu aliokwisha yasahau. . . .tena nyie hamjui kama bujibuji ni mwepesi sana kulia kama mtoto wa mkulima?
 
Pole sana n.a. Hondera kwa huduma mzuri anazotoa mama watoto anaoneka ni fundi mpaka kutumiwa msj si mchezo n.a. Wengine wennye tabia kama hizo muzione simu za mama watoto wenu kama kituo cha polisi
 
Sina la.kuchangia aisee, najiandaa na hiyo inayoitwa ndoano.
 
ukichunguza mwanamke kwa makini sana hatuwezi kuishi na mwanamke yoyote sms umemwacha je akimkuta anatoka gesti na mwanaume
 
nasikia harufu ya mtu kunyofolewa meno ,,,,,,,na koleo
 
Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo la ppf tower.
Pale tukakutana na wafanyakazi wenzangu na hivyo basi mama watoto akawa akibadilishana nao mawazo.
Wakiwa wanaendelea na mazoezi nikawa nimeishika simu ya mama watoto ili nichue namba ya shangazi yangu aliyeko shamba.
Baada ya kuichukua ile namba nikaingia kwenye meseji.
Sina utamaduni wa kukagua simu ya mama watoto, hata yeye analijua hilo lakini leo sijui ni kitu gani kimetuma kufanya hivyo.
Hii ndiyo sms niliyoikuta kwenye simu yake "mi sina la kusema, coz najua hou u make me crazy on bed, roll it babe!"

basi nikajiforwadia kwenye simu yangu, na nikaichukua namba ya huyo mtumaji ambaye anaitwa coleman.
Mpaka naachana na wife sikusema chochote na nikajaribu kuficha machungu yangu ili kati yetu asiwepo wa kujua na kuniuliza ni nini kimetokea.
Sitaki mnielekeze kuwa nimsamehe au nimuadhibu..
Nimeongea hapa ili kutoa donge la hasira na uchungu vilivyonijaa moyoni.
tembelea hapa kupata baadhi ya uelewa wa kisheria kwa mambo hayo ya ndoa. bofya SHERIA KWA KISWAHILI
 
Mbona Bujibuji sikuamini, huwa naziona threads zako nyingi zimekaa kiuongo uongo, anyway ngoja ni assume kuwa ni kweli ili nijifunze kwetu.
 
IDUNDA, book shop yenu iko wapi? nadhani nitapata machapisho mengi zaidi kuliko haya mliyoyabandika kwenye ubao wa bulogu
karibu sana bujibuji, kama uko dsm, nenda pale TPH bookshop au imalaseko supermarket unapoingia tu kwenye shelves za vitabu utakikuta. ila pale TPH ndo kuna vitabu vya kila aina. kama uko arusha nenda kwenye duka kubwa kuliko yote tz nafikiri, linaitwa KASE BOOK STORE. kama uko mwanza, nenda pale victoria bookshop mtaa wa salva conie au wengine wanaita bantu street. humo kwenye blog kuna ukichunguza sana, utakuta eneo linalosema wapi vitabu vinapatikana SHERIA KWA KISWAHILI
 
duh kama nakuona kijasho chembamba kilivyokutoka ila ukapotezea bado unaonyesha maumivu unayo kichwana kunywa panadol kupunguza maumivu zaidi..

siku nyingine usirudie tena utakutana na msg nzuri na tamu zaidi ya hiyo rafiki
 
nani kaenda kufufua uzi mwaka majuzi jama? Msimkumbushe kamanda bujibuji machungu aliokwisha yasahau. . . .tena nyie hamjui kama bujibuji ni mwepesi sana kulia kama mtoto wa mkulima?

kwakwa kwa,umenifurahisha hapo kwa mtoto wa mkulima.
uwiii
 
Back
Top Bottom