Safari_ni_Safari
JF-Expert Member
- Oct 5, 2007
- 23,263
- 17,138
Kabla hamjampokea kwa bashasha na mbwembwe basi ajitoke hadharani na akanushe kwanza
Hiyo ni kazi ya nani na alikuwa wapi siku zote hizo asimkamate Nyalandu?
Kabla hamjampokea kwa bashasha na mbwembwe basi ajitoke hadharani na akanushe kwanza
Hiyo ni kazi ya nani na alikuwa wapi siku zote hizo asimkamate Nyalandu?
Jipu sasa limeomba hifadhi kwa watetea mafisadi Mbowe aseme naloJPM jipu hilooo sema nalo.
Chama chetu ndio hivo tena kinampokeaWanaJF,
Heri ya Mwaka mpya.
Manyerere Jackton na Balile pamoja na timu nzima ya jamhuri mnafanya kazi yenu vizuri.Hii ndio inaitwa investigative journalism(Uandishi wa Kiuchunguzi) sio wale wambea wengine wanajiitawaandishi wa habari za kiuchunguzi
BTW: Sasa inabidi Nyalandu atoke hadharani aeleze ukweli.Serikali nayo ichukue hatua za kisheria baada ya uchunguzi
Hivi kweli mtu anaweza kuwa waziri wa jamhuri ya muungano na kufanya mambo yasiyo ya kizaelendo tena ambayo ni ya kuhujumu uchumi na pia kuhatarisha usalama wa taifa kiasi hiki bila Idara ya usalama kujua na kuchukua hatua muafaka?
Kwan hoja imetolewa na nan usiwe kama tomaso
Endelea kuwa salama huko ulipo na kama haupo hai lala pema[emoji22]WanaJF,
Heri ya Mwaka mpya.
Manyerere Jackton na Balile pamoja na timu nzima ya jamhuri mnafanya kazi yenu vizuri.Hii ndio inaitwa investigative journalism(Uandishi wa Kiuchunguzi) sio wale wambea wengine wanajiitawaandishi wa habari za kiuchunguzi
BTW: Sasa inabidi Nyalandu atoke hadharani aeleze ukweli.Serikali nayo ichukue hatua za kisheria baada ya uchunguzi
Hivi kweli mtu anaweza kuwa waziri wa jamhuri ya muungano na kufanya mambo yasiyo ya kizaelendo tena ambayo ni ya kuhujumu uchumi na pia kuhatarisha usalama wa taifa kiasi hiki bila Idara ya usalama kujua na kuchukua hatua muafaka?
Sasa hivi ni bavicha ndiyo wanahangaika Na kumsafisha NyalanduNgoja nisubiri wachangiaji kutoka lumumba naona wanaitana.
Kwani Bulaya kasoma Iilboru; si wamekutana bungeni tu?Na wewe ulikuwa mwana UKWATA wa kike?
Sasa hivi kaja huko kwenu anaonekana amejitambua Na. I msafi kabisaImagine huyu nate alichukia fomu ya kugombea urais? Angepata?
CCM kwa kupika na kuungaunga propaganda ni no 1 duniani na ndilo kaburi lake liko hapo.
Ukiichambua vizuri hii taarifa imeungw ungwa ikaumbiika kwa kusudi fulani tu
Tunamsubori Nape mwana wa Moses Nnauye naye wamenuandalia kapu lake
Ila wale wanaobaki woote ni watakatifu na wenye heri
Amina
Sasa hivi mnaye kwenuView attachment 324976 View attachment 324977
Ni kweli,hii chopa iliyodondoka ndio alitumia Nyalandu kwenye kampeni zake,na hapo ipo kwenye kijiji cha Singida Kaskazini.Hata magari ya kampeni yalikuwa ni hao jamaa na ni yale ya kitalii.Hapa baada ya ajali magazeti ya nje yalimnukuu zaidi Nyalandu kuliko walivyomnukuu Prof Maghembe
Kwetu wapi?Sasa hivi kaja huko kwenu anaonekana amejitambua Na. I msafi kabisa
Thread ya muda hii!Mbona leo
si haya hapa yaliandikwa hapa mkuu?? tatizo CCM almost 90% ni wezi, hawawezi kukamatana......chadema wao wanafakamia tu haya masazaHaya mambo ukiwa ndani ya KIDUMU mboni hawayatoi publicly!!?
kwani waliosema ni wachafu si chadema?Mengi huibuka mtu akihama CCM. Tuache siasa uchwara. Basi sasa tutakuwa na wachafu wangapi ambao tumewaficha?