Mengi yazidi kuibuka kuhusu Nyalandu

Mengi yazidi kuibuka kuhusu Nyalandu

Ben huko aliko ajue tu jamaa ni mwanafamilia sasa. CDM watajaribu kuuza kwa Wananchi mizigo kama hii 2020. Isipo uzika utasikia tumeibiwa!.
Dr. Slaa alisema hana tatizo na choo pale kinapokuwa chooni, bali tatizo ukikihamishia sebuleni.
Isipouzika? Kwahiyo hiyo mizigo Ilipokuwa ikiuzika ikiwa ndani ya ccm ni sawa na ni sahihi kabisa, lakini sasa haitauzika tena kwa kuwa ni upinzani! Yani unaona ni sawa tu... Hapo ndo unaona umetumia akili kweli kweli!😀

Yani kwa mujibu wako wewe na Slaa, wananchi wanatakiwa wapewe au wawekwe chooni kabisa!
 
Swali moja tu
Mtoa mada unataka kusema kuna kulindana ndani systm kama sio hii hoja ilikuwa wapi siku zote?
Najaribu kuwaza kwa maandishi!!!
 
Mengi huibuka mtu akihama CCM. Tuache siasa uchwara. Basi sasa tutakuwa na wachafu wangapi ambao tumewaficha?
 
Kama ni kweli kwa hii serikali ya magu huyu naye hatopona mwendo ni mdogo mdogo tutaona mengi kipindi hiki tusubiri wanakwenda kuisoma namba mapema sana
Magu mwenyewe mwizi ila kajificha ndani ya kondoo,
 
WanaJF,

Heri ya Mwaka mpya.

Manyerere Jackton na Balile pamoja na timu nzima ya jamhuri mnafanya kazi yenu vizuri.Hii ndio inaitwa investigative journalism(Uandishi wa Kiuchunguzi) sio wale wambea wengine wanajiitawaandishi wa habari za kiuchunguzi

BTW: Sasa inabidi Nyalandu atoke hadharani aeleze ukweli.Serikali nayo ichukue hatua za kisheria baada ya uchunguzi

Hivi kweli mtu anaweza kuwa waziri wa jamhuri ya muungano na kufanya mambo yasiyo ya kizaelendo tena ambayo ni ya kuhujumu uchumi na pia kuhatarisha usalama wa taifa kiasi hiki bila Idara ya usalama kujua na kuchukua hatua muafaka?

Kabla hamjampokea kwa bashasha na mbwembwe basi ajitoke hadharani na akanushe kwanza
 
Back
Top Bottom