Membe: Tunasubiri talaka Jumuiya Afrika Mashariki

Membe: Tunasubiri talaka Jumuiya Afrika Mashariki

Tunaogopa kuungana na Waafrika wenzetu eti wanatamani utajiri wetu lakini tumekuwa radhi kuwaachia Wageni (Wazungu,Wachina,Waarabu) watuibie hizi rasilimali zetu kisha wakajenge kwao Ulaya,Asia na Arabuni.Juzi kuna Mchina inasemekana ameonwa na Madini ya TANZANITE.It doesn't make any sense to me!We are so mean and stingy against our fellow Africans but in the mean time we look very generous towards the Foreigners.This is totally absurd and ridiculous!

Kenya ndio nchi inayojulikana duniani kwa kuuza Tanzanite, tena wanafanya magendo, wala hatujalalamika! Mchina, mmarekani, mwingereza, mkenya, mnyarwanda, Mganda na Mrundi wote ni wageni tu, wakiiba wakajenga kwao hainisaidii chochote! Sana sana jirani ataniongezea na kejeli juu!
 
Ndugu zangu

Nikinukuu filosofia ya Mwalimu JK, maadamu wao ndio wanaotutenga InshaAllah sisi tutabaki wamoja.
Wao waendelee tu na mipango yao, sisi nasi tunapambana kujenga nchi yetu.

Mungu hamtupi mja wake

Respect !!!
 
Delete futa kabisa huo umoja wa Eac
Kwanza hatufaidiki nao cha chochote kile

Hizo nchi na viongozi wao ambazo hazishirikishi wananchi wake kwenya maamuzi magumu kama hayo ya shirikisho la kisiasa ni bomu la kutega ardhini, ukikanyaga tu linaripuka! Yaani ni Madikteta wa kutisha.
 
Hizo nchi na viongozi wao ambazo hazishirikishi wananchi wake kwenya maamuzi magumu kama hayo ya shirikisho la kisiasa ni bomu la kutega ardhini, ukikanyaga tu linaripuka! Yaani ni Madikteta wa kutisha.

Ni kweli kabisa, hao jamaa tuwaachie tu huo umoja then sisi tuangalie yetu
 
Hizo nchi na viongozi wao ambazo hazishirikishi wananchi wake kwenya maamuzi magumu kama hayo ya shirikisho la kisiasa ni bomu la kutega ardhini, ukikanyaga tu linaripuka! Yaani ni Madikteta wa kutisha.

Kwani muungano wa tanzania una ridhaa ya wananchi wake?huwa nawashangaa watanganyika wametolewa eac wanalalamika mbona z'br ikitaka kujitoa kwenye muungao inakuwa nongwa?kama tanganyika mmetolewa kwenye eac basi iachieni zanzbr huru ijiunge.
 
Mawazo yako nimeyapenda sana. Hizi nchi za Kenya, Rwanda, Uganda name Burundi naona wana lao jambo. Madikteta wakubwa!
 
Huyu jamaa wa ajabu sana badala ya kuwaambia hao jamaa wa Kenya, Uganda na Rwanda hizi issue anaenda zungumzia Clouds!! watasikia kweli? au ni yaleyale ya kusemea chumbani ukitoka nje kimya..

Yeye alikuwa akiongea na wasikilizaji wanaosikiliza hiyo radio hakuwa EAC
 
Kwani muungano wa tanzania una ridhaa ya wananchi wake?huwa nawashangaa watanganyika wametolewa eac wanalalamika mbona z'br ikitaka kujitoa kwenye muungao inakuwa nongwa?kama tanganyika mmetolewa kwenye eac basi iachieni zanzbr huru ijiunge.
Mdembwedo!!! Yakheeee!!!
 
Hizo nchi na viongozi wao ambazo hazishirikishi wananchi wake kwenya maamuzi magumu kama hayo ya shirikisho la kisiasa ni bomu la kutega ardhini, ukikanyaga tu linaripuka! Yaani ni Madikteta wa kutisha.

Kiongozi ukiwa unaongozwa na Wananchi wako ni hatari.Kuwa Kiongozi inamaanisha kuongoza njia.Kuna baadhi ya mambo mazito Wananchi hawana uelewa nayo wa kutosha maana tungetumia busara hiyo hiyo ya kuheshimu MAONI ya Wananchi nahisi leo hii tungekuwa bado tupo katika mfumo wa Chama kimoja.Watanzania hii mentality yetu ya kubadilika pole pole mno wakati sehemu nyingine za Dunia zinabadilika kwa kasi.Binafsi nafurahishwa na hatua za mageuzi ya kiuchumi zinazochukuliwa na Rwanda na hasa ile mipango yao ya kujenga jiji jipya na la kisasa kabisa la Kigari pamoja na kuanzishwa kwa matumizi ya IT bure ambayo inalenga kutengeneza mazingira mazuri ya kibiashara na uewekezaji Nchini Rwanda.Hizi ndio faida tungeweza kuzipata ktk EAC kupitia kubadilishana uzoefu na Nchi nyingine.
 
Hawa wenzetu wanadhani wana akili ya kutuendesha tumewashtukia na namshauri mh. Raisi kuzidi kukaza uzi wasituburuze
 
quote_icon.png
By Candid Scope
Akihojiwa jana asubuhi na Cloud Radio, Membe alisema kuwa nchi hizo hazina sababu ya kufanya mambo kwa siri kwani kama wameshindwa na ni vema kuieleza Tanzania. “Kama ni talaka moja watupe tu. Sisi tunasubiri kupewa talaka.”

Nisaidieni jamani mi naona kwenye picha kuna kipaza sauti cha BBC mbona mnasema anahojiwa na Clouds?Kama ni clouds ana haki ya majibu alotoa kwani ni redio ya mashoga naye anapaswa aende nao kama walivyo.
kama ni BBC anatakiwa ajue mume/mke wote wanaweza kutoa talaka asa kama unaona mke ana ujauzito wa mwanaume mwingine,umemfumania mara kadhaa,hakuheshimu,hutoka kwenda kulala kwa wanaume anarudi kubadili nguo asbh na kuondoka badala ya kuachana naye wewe unakalia kusema eti unasubiri talaka!Labda kama kweli limbwata lipo.

 
eac ife na wakenya wote waganda na wanyaru warudi kwao haraka

kauli yako kali sana vipi kuhusu watz wanaoishi kenya,ug na rwanda,mgogoro mdogo na rwanda wa kupandisha ushuru magari ya tz tumeyumba na kulegeza msimamo
 
Tunaogopa kuungana na Waafrika wenzetu eti wanatamani utajiri wetu lakini tumekuwa radhi kuwaachia Wageni (Wazungu,Wachina,Waarabu) watuibie hizi rasilimali zetu kisha wakajenge kwao Ulaya,Asia na Arabuni.Juzi kuna Mchina inasemekana ameonwa na Madini ya TANZANITE.It doesn't make any sense to me!We are so mean and stingy against our fellow Africans but in the mean time we look very generous towards the Foreigners.This is totally absurd and ridiculous!

Usipotoshe. Hoja ya Tanzania iko wazi labda uamue tu kutotaka kuielewa. Kuungana ni process sio announcement na hasa kama kuungana kwenyewe ni kwa Nchi. Tanzania msimamo wake uko wazi kwamba Muunganiko wa kisiasa utokane na kuimarika kwa muunganiko wa kiuchumi; Umoja wa Forodha, Soko la Pamoja na Umoja wa Fedha. Hivi leo hizi nchi ziko katika hatua ya Soko la Pamoja, kabla hatujaenda mbali, unadhani Afrika Mashariki imefikia hata vigezo vya utekelezaji wa Soko la Pamoja? Au unataka kutuambia ni feasible kuanza Shirikisho la Kisiasa pasipo kuimarika kwa misingi ya Kiuchumi? Uchambuzi mzuri sio ni kupinga kila kitu. Au tupe japo mfano wa Mtangamano wowote wa Kikanda duniani ulionza na Siasa kisha kuelekea kwenye Uchumi. Hata hizo Taasisi za kisiasa zitatekelezaje maujukumu yake kama hakuna Economic Integration?
 
Akihojiwa jana asubuhi na Cloud Radio, Membe alisema kuwa nchi hizo hazina sababu ya kufanya mambo kwa siri kwani kama wameshindwa na ni vema kuieleza Tanzania. "Kama ni talaka moja watupe tu. Sisi tunasubiri kupewa talaka."

Dalili ya mvua ni mawingu; kama M7, Kagame; Uhuruto na Pierre wameshakaa vikao vitatu bila JK kushirikishwa; wakaanzisha miradi mikubwa minne na kuanzisha mchakato wa shirikisho kivyaovyao tu! kwa nini tunasubiri kufurushwa? si tufungashe virago vyetu tujiondoe tuwaachie vinchi vyao watese!
Kifuatacho ni kuwasaka wahamiaji haramu na kuwafurusha!
 
Back
Top Bottom