Meeting with Mr. President


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Leo mida ya saa nane kamili (14:00 EAT) Mheshimiwa Rais Jakaya Kikwete atakuwa na mkutano na waandishi (wachache) wa habari Ikulu. Ajenda kuu ikiwa ni kuongelea uongozi wa nchi chini yake ndani ya miaka miwili.

Nitakuwepo? Sijui, ndo naelekea huko. More info to follow...
 
S

Shetani

Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
30
Likes
0
Points
0
S

Shetani

Member
Joined Oct 23, 2007
30 0 0
we nenda kanywe chai tu huko na kumpigia makofi jk. Halafu tuletee umbea wa kawaida wa hapa kuhusu fanicha za Ikulu, unene wa JK, vikombe vya Ikulu nk.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
we nenda kanywe chai tu huko na kumpigia makofi jk. Halafu tuletee umbea wa kawaida wa hapa kuhusu fanicha za Ikulu, unene wa JK, vikombe vya Ikulu nk.
Can you clarify that? Unaona moderator wetu ni mtu ambaye hajawahi kuona samani za kisasa au hajawahi kunywa Chai kama wanayokunywa ikulu? Au unaona yeye ni mtu wa udaku tu! NI vema usim-judge kabla hajafanya alichosema ataka kufanya, just for the sake of fairness!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
we nenda kanywe chai tu huko na kumpigia makofi jk. Halafu tuletee umbea wa kawaida wa hapa kuhusu fanicha za Ikulu, unene wa JK, vikombe vya Ikulu nk.
Naona humtendei haki bwana Invisible maana sio mtu wa hayo unayoyaandika hapo juu.

Chai anaweza hata kunywa nyumbani kwake na sio lazima aifuate chai Ikulu. Hata siku moja sijawahi kuona Invisible analeta Umbeya hapa JF.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
we nenda kanywe chai tu huko na kumpigia makofi jk. Halafu tuletee umbea wa kawaida wa hapa kuhusu fanicha za Ikulu, unene wa JK, vikombe vya Ikulu nk.
Bila shaka jina lako linasadifu maandiko yako pia. Jaribu kumfahamu Invisible kabla hujakengeuka kwa maoni ya kumhukumu bila ya ithbati yoyote.
 
J

Judy

Senior Member
Joined
Aug 13, 2007
Messages
195
Likes
1
Points
0
J

Judy

Senior Member
Joined Aug 13, 2007
195 1 0
we nenda kanywe chai tu huko na kumpigia makofi jk. Halafu tuletee umbea wa kawaida wa hapa kuhusu fanicha za Ikulu, unene wa JK, vikombe vya Ikulu nk.
We shetani una matatizo gani? yani umeshindwa hata kusubiri ushaanza kutuonyesha jinsi usivyo na busara, sasa invisible kakukosea nini? kama hupendi alichoandika kwa kuona kinagusa maslahi yako we tulia tupo tunaopenda kujua, hayo ya chai na vikombe vya ikulu tunakuachia wewe coz inaonekana ndo mambo yanayotawala ubongo wako, yamtokayo mtu ndo yalomjaza. btw ikulu kwani kuna nini cha ajabu? au kuna vikombe vya dhahabu?
Big up Invisible, dont let them shut you up, tunangojea mkubwa atasemaje, how i wish amfute kazi karamagi, msolla na wengineo wengi.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
...acheni hizo nyie mbona inaonekana kama joke tuu au ni zile tabia za kiswahili za kujipendekeza tuu maana mnachomshambulia huyo jamaa wala sikioni,jokes ni muhimu hata kama zinaudhi
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
nadhani mambo yote kuhusu kubadili baraza la mawaziri inaweza kuwa Leo,Navyomfahamu DR. Kikwete,atazungumzia hoja dhaifu na mafanikio ya safari zake alizofanya kwa miaka miwili.na hili suala alilozungumzia mama sitta jana kuhusu asilimia 90% kwenda shule za sekondari,hapa ndipo aytaweka mkazo sana sababu alishasifiwa na jumuia ya kimataifa kasaidia maendeleo ya Elimu ya Msingi..
 
M

Mpiganaji

Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15
Likes
0
Points
0
M

Mpiganaji

Member
Joined Oct 10, 2007
15 0 0
joke nyingine bwana, watu wanaongea vitu serious wengine wanaleta utani, au unatamani nafasi hiyo ungepata wewe, tabia zako ni kama jina lao nini?? jaribu kuwa na busara bwana. invisible eeh tafadhali nenda na uje utueleze yaliyojili achana na huyo shetwani.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Shetani wewe!! shetani shetani shetani katika jina lipitayo yote nakuamuru legea!

Huu siyo wakati wa kuleta utani.. ni kumkoma nyani kweupeeeee
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
115
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 115 0
Leo mida ya saa nane kamili (14:00 EAT) Mheshimiwa Rais Jakaya Kikwete atakuwa na mkutano na waandishi (wachache) wa habari Ikulu. Ajenda kuu ikiwa ni kuongelea uongozi wa nchi chini yake ndani ya miaka miwili.

Nitakuwepo? Sijui, ndo naelekea huko. More info to follow...
mrekodi kisha lete video then sisi tutafanya the rest...
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
nadhani mambo yote kuhusu kubadili baraza la mawaziri inaweza kuwa Leo,Navyomfahamu DR. Kikwete,atazungumzia hoja dhaifu na mafanikio......
oh kumbe mheshimiwa ni Doktori..?! Sikuwahi kujua. Pls Invisible mpelekee pongezi kwa hiyo taito ya udakta pia!
 
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
Jamani, nilikua huko, kimefanyika kituko, Ikulu wamegawa makundi mya watu wanne wanne, sisi tumerudishiwa getini tumepangiwa muda mwingine (sitaji muda watanijua)... kwa hiyo hiyo ndio hali halisi, kwamba leo kutwa nzima Rais atakua na kazi ya kuzungumza na waandishi wa habari
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
SIpendi na nachukia tabia ya kupeana udaktari wa kwenye bahasha!!

Wengine ulitusotesha na bado wengi wapo wana usotea hadi vipala, wengine wanagawiwa tu kama peremende!! huku ni kuushushia hadhi udaktari!
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Jamani, nilikua huko, kimefanyika kituko, Ikulu wamegawa makundi mya watu wanne wanne, sisi tumerudishiwa getini tumepangiwa muda mwingine (sitaji muda watanijua)... kwa hiyo hiyo ndio hali halisi, kwamba leo kutwa nzima Rais atakua na kazi ya kuzungumza na waandishi wa habari
Nahisi muungwana anatafuta Kina Rweyemamu wengine! kwanini wanne wanne?? mwaenda lishwa yamini ama?? haya tusubilie
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
we nenda kanywe chai tu huko na kumpigia makofi jk. Halafu tuletee umbea wa kawaida wa hapa kuhusu fanicha za Ikulu, unene wa JK, vikombe vya Ikulu nk.

Umerudi tena?
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Jamani, nilikua huko, kimefanyika kituko, Ikulu wamegawa makundi mya watu wanne wanne, sisi tumerudishiwa getini tumepangiwa muda mwingine (sitaji muda watanijua)... kwa hiyo hiyo ndio hali halisi, kwamba leo kutwa nzima Rais atakua na kazi ya kuzungumza na waandishi wa habari.
Vituko na maajabu ya Mussa, huyu ndiye rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania. Anaona aibu hata kuongea na waandishi wote wa habari kwa mara moja kwani hoja ikipamba moto hataki wengine wakoleze. Hiyo ndio style mpya ya kugawa bahasha, courtesy ya EL na RA na bado mwaka huu tutaona mengi.

Maji yakimwagika hayazoleki.
 
J

Judy

Senior Member
Joined
Aug 13, 2007
Messages
195
Likes
1
Points
0
J

Judy

Senior Member
Joined Aug 13, 2007
195 1 0
...acheni hizo nyie mbona inaonekana kama joke tuu au ni zile tabia za kiswahili za kujipendekeza tuu maana mnachomshambulia huyo jamaa wala sikioni,jokes ni muhimu hata kama zinaudhi
sasa Koba, what do you need to discover that, the guy was not joking, Mbona hiyo iko wazi au tuunde tume tuchunguze? Usiwambie watu wanajipendekeza, who needs kujipendekeza kwa mtu asiyemjua? ili nini? au ndo zako mkuu, may be huwa unachangia mada kwa kujipendekeza,enjoy.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,321
Likes
2,823
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,321 2,823 280
SIpendi na nachukia tabia ya kupeana udaktari wa kwenye bahasha!!

Wengine ulitusotesha na bado wengi wapo wana usotea hadi vipala, wengine wanagawiwa tu kama peremende!! huku ni kuushushia hadhi udaktari!
Mkuu Rwabugiri, heshima mbele,
unashangaa ndugu yetu smiling boy kuwa dr. (waitaliano huita dottore),ni udokta wa nini kwanza?literature,sanaa,utalii,uchumi,sayansi,it,au?hata mama rwakatare naye si walimpatia?kuna dr.mkapa,soon tutaweza kuwa na dr. salma kikwete (joke)...

cha muhimu tunataka kujua kuwa waliompa huo udoctor (bila shaka wa heshima) wangekuwa waungwana na kutuelezea ni kwa jambo gani (moja tu) ambalo limemfanya astahili kuwa dr. wa heshima.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
He, sijui kama THISDAY na Mwanahalisi wapo, maana Mwanahalisi leo hata mitaani halipo....
 

Forum statistics

Threads 1,235,722
Members 474,712
Posts 29,232,201