Meck Sadick Vipi Tena Uvaaji Huu?

Meck Sadick Vipi Tena Uvaaji Huu?

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,263
Reaction score
17,140
Picha+na+2.JPG
 
Huyu mzee Sadiki anapenda sana kuuza nyago
 
Huyu mzee Sadiki anapenda sana kuuza nyago
Asipouza ataonekanaje Kuwa anafanya kazi? Hivyi vyeo vya umbea lazima uwe Mtu wa kujipigisha round utafte sehemu ya kuongea ili usikike nafkir na posho inahusika
 
Rasilimali za nchi zinapotea bure. Hivi mwenge usipopita miradi haitazinduliwa?.
 
Rasilimali za nchi zinapotea bure. Hivi mwenge usipopita miradi haitazinduliwa?.

shughuli za mwenge zinaambatana na posho usipokuwepo ile ASILIMIA sabini ya utawala katika budget? Acha tule posho maendeleo baadae
 
Nakumbuka kuna siku aligoma kufanya uzinduzi kwa vile waandishi wa habari wa TV hawakuwepo akasema hawezi fungua
 
Nadhani kwa sasa huu mwenge ungewekwa makumbusho tuu, na kwa anayetaka kuuona aende huko makumbusho....(iwe historia tuu) Tunapoteze fedha za walipa kodi tuuuuu.....(wala hakuna la maana zaidi ya kuchochea ongezeko la VVU)
 
Ila huyu jamaa huwa anavaaga hovyo kabisa...ananikeraga anapovaaga visuti vya mikono mifupi bila fulana laini ya ndani, anabaki kifua wazi! ameshafanya hivi mara nyingi..ila alinikera zaidi siku ya kumuaga Bob Nyanga Makani! Kifua kimechoooka ka mnywa 'chimpumu' halafu unakionyesha onyesha!
 
ila huyu jamaa huwa anavaaga hovyo kabisa...ananikeraga anapovaaga visuti vya mikono mifupi bila fulana laini ya ndani, anabaki kifua wazi! Ameshafanya hivi mara nyingi..ila alinikera zaidi siku ya kumuaga bob nyanga makani! Kifua kimechoooka ka mnywa 'chimpumu' halafu unakionyesha onyesha!

mimi hiyo kofia kuvaa hivyo mbele ya mwenge? Labda kama mwenge hauna maana tena!
 
Mwenge ufisadi na wizi wa mali za umma vina uhusiano wa karibu sana.stop mwenge ni utapeli mtupu!
 
Matumizi mabaya ya rasilimali.....mabastola ya nini?.....nani ataiba KIBATALI?


Picha+no+6.JPG


Hivi kwa mwaka serikali inatumia kiasi gani kwa kuzungusha mwenge nchi nzima?

mafuta ya magari, allowance za washiriki, hospitality na above all man hours lost.
 
Ningelikua mimi ni Raisi wa nchi hii nilingelipiga marufuku mbio za mwenge kwakua umepitwa na wakati.
 
Hiki ndicho kiuchawi cha Tz uvaaji huo ni sunna ukiutazamma mwengee
 
Magwanda wakikosa hoja huwa wanaanza viroja!
 
nadhani amevaa hivi kwasababu maalum, Kandoro nilimuona kwenye tv amevaa kama hivi pia.
 
matumizi mabaya ya rasilimali.....mabastola ya nini?.....nani ataiba kibatali?


picha+no+6.jpg
siku nikishachukua hatamu navugumisha mbali hiki kibatari..tuupa kule sijui kina maana gani tunapoteza pesa kwa mambo yaso yamsingi...mwanangu aliniuliza dingi hii nn nikamwambia hao walozunguka hapo nadhani wehu na mm na biashara za wehu ni tofauti...
 
Back
Top Bottom