Mdogo wangu aikosa ndoa kisa michirizi

Mdogo wangu aikosa ndoa kisa michirizi

sure Mkuu ukisoma anavyojieleza utajua tu kua ni yy mwenyewe, anayoyaeleza ni Mambo ya kuunga unga ili ionekane anamsaidia mdogo wake ila katika hali ya kawaida huez enda Kwa dada mtu kuelezea michiriz

Matatizo , hayajakupata ndiyo maana unaandika hivi.

Usisikie, mtu harusi imepangwa mwezi wa 8 kisha mtu analeta habari kama hiyo bado 2 months harusi ifanyike Aiseeee!!
 
[emoji12] [emoji12] kama ninayo mm ninawasi wasi gani, wakati nipo kwenye ndoa mwaka wa5 huu, na bado nipo feat kama nimeolewa Jana.

Kama huna point kaa kimyaaa[emoji108] [emoji108] [emoji108]
Imekuuma eeeeehhhhh!!!!!!!!
Kumbe wewe ndo unayo, MAZIMOLO
 
Huyo mwanaume ni tamaa tu kapata mtu mpya sasa newness inamsumbua.
Niliwahi kumpigia mchepuko wa boyfriend kwa simu yake baada yakuona hiyo namba inapigwa sana mara nyingi tukiwa pamoja. Aliniacha eti sababu ni tabia mbaya sana nimepigia watu mkwala kwa simu yake. Nikanyamaza nikaumia nikasahau. Miezi 9 Hivi ooohhh madam nakukumbuka sana caring, loving, wise and kind ulinijali sikuwa na kitu huwezi amini sasa nina pesa kiasi lakini unakuta mtu hakudhamini ni madharau tu nimejuta sana come back sitarudia kosa.
Nikamjibu simple tu we endelea maana tabia ulioniacha nayo sijaiacha kwakuwa sitaweza madharau unapigiwa simu na wanawake mara 20 umekaa tu unaniambia achana na mimj ntapokea nikipenda.
Madharau aliyoonyesha kipindi hicho sikuamini maana nilimuomba msamaha miezi 2 kavu ndo kwanza hajibu sms wala call.

HUYO KAPATA MWANAMKE MWINGINE KAPATA SABABU HIYO MICHIRIZI AACHANE NAYE KIUFUPI NI MBABE HANA HURUMA, HAJALI, ATAMDHARAU BAADAE
 
Huwezi amini huyu jamaa ndo alie mtoa bikra Dogo, na akawa anamsomesha kwanzia mwaka wa pili hadi kamaliza Chuo. Na huyu jamaa anatokea huko Serengeti mkoa wa Mara yaan tumejaribu kumshauri haelewi na anampenda sna mchumbaake lakin hii michilizi ndo inamchanganya
Dogo huyo alizingua we umependwa ukiwa modo unajiachia tena uwe binge na mpenzi ni yuleyule....uchizi huu
Kwani yeye wamekaa mda wote hajui kama jamaa hapendi watu wanene??? Anajua

Basi ujinga wake unamponza [emoji122] [emoji122] [emoji122] kwa jamaaaaaaaa
 
Jamaa wa ajabu sana huyo anamkataa mwamke mwenye mistari ya utamu!!!
 
mwambie mdogo wako aache kutumia mikorogo.hakuna michirizi ya unene
Mmmmhhh si kila mtoka michirizi anatumia mkorogo..jikague mwili wako wote km hauna michirizi ...na km huna basi wewe ni kimbaumbau zaidi ya happiness magese...
Michiriz ya utamu asilia huijui eeh...
waulize vidume watakwambia
inavutiaaa hasa ya kwenye hips/paja
 
Wakuu habari za w,keend,

Wakuu naombeni ushauri juu ya huyu mdogo wangu,

Mdogo wangu ana mchumba wake ambae alishafanya proses zote za ndoa, ilibaki kumsubiri dogo amalize chuo wafunge ndoa.

Sasa tatizo limekuja mdogo wangu baada ya kumaliza chuo, amejiachia sana yaani kanenepa alafu kawa na michilizi kiunoni mpaka kwenye makalio na inavyoelekea inaendelea kumtoka maana anaviashiria kama inaendelea kumtoka hadi mapajani.

Sasa baada ya jamaa kumuona hivyo mchumba wake anamwambia jitahidi hiyo mistari ikutoke hangaika kama ni gharama nitalipia lakini hiyo mistari siitaki kuiona mbona wakati unasoma ulikua modo huna hiyo mistari kama ikishindwa kutoka mimi na wewe basi, mimi hiyo mistari inanitisha.

Dogo kanisimulia nikazani utani, kumbe jamaa yupo serious. Sijakaa vizuri huyu jamaa ambae ni shemu wangu akaniibukia mpaka Tanga. Anasema nipo serious na hii inshu jitahidi ukae na mdogo wako umsaidie apake dawa gani ili kuondoa hiyo mistari alafu ni mingi.

Wakuu dogo week ijayo anakuja kwangu nimsaidie maana mimi ndo dadaake mkubwa, alafu harusi ilipangwa mwezi wa na nane na jamaa kama hivyo haelewi somo.

Msaada please kuinusuru ndoa ya mdogo wetu.
Anatafuta sababu achaneni na ndoa hiyo, mpatie ushauri. Asiumie na kuathirika kisaikolojia. Hakuna muoaji hapo.
 
HEHEHE....IKO HIVI HUYO MWANAUME AMEAMUA KUWA MUWAZI HUWENDA MICHIRIZI IS A BIG TURN OFF KWAKE..INGAWA ANAMPENDA HUYO BINTI...SASA KATIKA MAHUSIANO ILI YASHAMIRI NAKUWA NA HURUMA NDANI YAKE LAZIMA PHYSICAL BEAUTY INAHUSIKA SANA KWA MWANAMKE..(NDIO MAANA MWANAMKE MZURI HUONEKANA HARAKA SANA KATIKA MACHO YA MWANAUME,NAKILA MWANAUME HUTAMANI KUWA NA MREMBO,MEN GOT WIDE CHOICES)..SASA APUNGUZE UNENE TU,NA ATUMIE DAWA KUONDOA MICHIRIZI.MWANAMKE NI PAMBO..JITENGENEZENI.
 
Hivi Madame B na wewe upo hapa bize kuchangia hii mada ya michirizi na sio kumshauri huyo binti asepe?

Kama kuna kitu kwa mwenza wako na hukipendi kwanza jiulize swali hili;
Je, Kinaweza kubadilika? (Can I change it?)

Kama kinabadilika msaidie kukibadili na sio kumtupia yeye lawama. Kama kanenepa kidogo, amka naye asubuhi nenda naye mazoezi. Kama ni katabia kapya, kabla hakajakomaa kuwa active kumsaidia kukiacha. Kamwe usimpe mwenza wako mzigo wa, "Usipo..basi nita..." Mtu yeyote anayetumia sentensi hiyo ujue siku nyingi sana alishafanya maamuzi na keshachukua hamsini zake.

Kama hakiwezi kubadilika ujiulize, je, kinaathiri upendo wangu kwake? (Is it a deal breaker to me?) Kama ndiyo basi mweleze wazi na usepe. Kama siyo deal breaker kwako basi muombe Mungu akupe busara na hekima ya kukivumilia na kumchukulia mwenza wako kwa upendo ule ule.

Wewe dada Vero usimtese mdogo wako kisa sijui kamsomesha wala sijui alikuwa mwanaume wake wa kwanza. Mapenzi sio masharti.

Lakini ushauri mwingine kwa vijana wote walioko kwenye mahusiano na wanaotarajia kuingia kwenye mahusiano. Someni 1 Wakorintho 13:1-8. Hapo ndipo utapata maana halisi ya upendo. Hapo utaweza kujipima mwenyewe na kumpima mwenza wako. Hakuna kipimo kingine kizuri cha upendo kama hiyo mistari.

Kila la kheri.
Mdogo wangu Mentor.....mie bado siamini kama ameachwa.....yaani haiingii akilini kabisa.
Ila itakuwa kuna jambo la ziada linafichwa hapa ili kufanya tuamini kuwa sababu kuu ni michirizi.
Siwezi kukataa wala kukubali usemayo.

Wanawake wengi wananyanyasika ndoani ila hawaondoki sababu ya watoto.
Na pia huwezi jua kwa huyu kwanini hataki kuondoka hata kama akilini mwake anajua hapendwi.

Ngoja nikipata wasaa, nitaenda soma hayo maandiko.
ila nyumba zina siri nyingi....nina amini kuna la ziada zaidi ya michirizi.

Asante
 
Hicho ni kimeo,

Mwambie mdogo wako awaze vizuri la sivyo atajutia miaka yote.
 
3d292f3a72846360326da4fbff266ae4.jpg
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom