Mdada asiyeamini/ asiyeukubali uchawi


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
Mimi nakataa kwamba hapa duniani kuna uchawi na nimeshatoa changamoto nyingi tu, hapa JF na hata nje ya JF kuwa kama kweli uchawi upo basi yeyote yule mwenye uwezo wa kuniroga ili tu kunithibitishia kuwa kweli upo, na afanye hivyo.

Mpaka sasa hakuna lolote. Watu wameishia kutoa vitisho hewa tu na Ngabu bado nipo nadunda tu.

Nimejaribu kufanya kauchunguzi kangu kasiko rasmi na nimebaini kwamba, kwa Tanzania hii wadada ambao hawaukubali uchawi ni wachache mno na pengine hawapo kabisa.

Hapo namaanisha nini? Namaanisha wale wenye mtazamo sawa na wa kwangu kuwa uchawi pamoja na nguvu au uwezo wake, kiuhalisia haupo bali ni simulizi tu.

Wadada wengi ambao nimewachunguza katika huo utafiti wangu, kama hawaukubali uchawi basi wanafanya hivyo kwa msingi wa imani ya mungu na si vinginevyo kama niukataavyo mimi.

Yaani, wanakubali kuwa uchawi upo lakini wao wamewekeza zaidi nguvu zao katika imani ya mungu.

Sasa jambo linalonitatiza ni uwepo wa wadada ambao wanakataa uwepo wa uchawi na nguvu zake bila kuingiza mambo ya mungu.

Kwa hadhira ya hapa jamvini, mpo nyie wadada?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
Hivi nikisema kwa mfano wateja wengi wa hawa ma ustaadh ni wanawake nitakuwa nakosea?

20160611_133605-jpg.366521
20160608_175410-jpg.366522
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,010
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,010 280
nami pia huwa siuuamini
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
nami pia huwa siuuamini
Kuna wadada wapumbavu kweli aisee.

Yaani unakuta wanaamini huo upuuzi hadi wanakuwa mazuzu.

Eti sijui limbwata au wanapewa sijui nyama gani za ajabu ajabu wawalishe wanaume zao.

Kinyama kitamfanyaje mtu akupende sasa? Nawadharau sana wanawake wa hivyo.

Kuna kimoja eti kilinitisha kuwa nitaendewa kwa waganga na wanawake wa Dar.

Hahahaaa....that's just incredibly stupid, to put it charitably.
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
724
Likes
1,203
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
724 1,203 180
Nyani Ngabu kama kweli unataka kurogwa ni pm jina lako halisi na la mama yako halafu chagua mwenyewe unataka urogwe vipi uende chooni every one minute,upige kelele hovyo hovyo au urogwe UKIMWI ni pm mkuu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
Nyani Ngabu kama kweli unataka kurogwa ni pm jina lako halisi na la mama yako halafu chagua mwenyewe unataka urogwe vipi uende chooni every one minute,upige kelele hovyo hovyo au urogwe UKIMWI ni pm mkuu
Mwenzio gfsonwin alikuja na hiyo hiyo mbinu yako miaka kama mitatu hivi iliyopita na nikampatia vyote alivyoomba lakini hadi leo bado nipo.

Kama kweli uchawi upo wala huna haja ya kuomba majina yangu na ya mama yangu halafu eti nichague mwenyewe uniroge vipi.

Uchawi ni pango la watu wenye akili ndogo.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,684
Likes
4,168
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,684 4,168 280
Jambo usilolijua ni usiku wa giza,sikushangai
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
724
Likes
1,203
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
724 1,203 180
Mwenzio gfsonwin alikuja na hiyo hiyo mbinu yako miaka kama mitatu hivi iliyopita na nikampatia vyote alivyoomba lakini hadi leo bado nipo.

Kama kweli uchawi upo wala huna haja ya kuomba majina yangu na ya mama yangu halafu eti nichague mwenyewe uniroge vipi.

Uchawi ni pango la watu wenye akili ndogo.
acha kujidanganya wewe! uchawi upo sema tu wewe huamini kama upo ngoja yakutokee ndio utaleta mrejesho humu kwamba uchawi noma
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
Kuna wadada wapumbavu kweli aisee.

Yaani unakuta wanaamini huo upuuzi hadi wanakuwa mazuzu.

Eti sijui limbwata au wanapewa sijui nyama gani za ajabu ajabu wawalishe wanaume zao.

Kinyama kitamfanyaje mtu akupende sasa? Nawadharau sana wanawake wa hivyo.

Kuna kimoja eti kilinitisha kuwa nitaendewa kwa waganga na wanawake wa Dar.

Hahahaaa....that's just incredibly stupid, to put it charitably.
Hiv vitu mkuu vipo amini usiamini lkn ukweli upo pale pale.
Dunia ina mambo mkuu, ww bado hayajakukuta, siku yakikukuta sidhan km utakuja kubisha
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,354
Likes
20,249
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,354 20,249 280
tembea uone huko sumbawanga radi zinauzwa pale singida shelui kuna bibi alikua anahamishia mvua shambani kwake
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,354
Likes
20,249
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,354 20,249 280
tembea uone huko sumbawanga radi zinauzwa pale singida shelui kuna bibi alikua anahamishia mvua shambani kwake
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
acha kujidanganya wewe! uchawi upo sema tu wewe huamini kama upo ngoja yakutokee ndio utaleta mrejesho humu kwamba uchawi noma
Hakuna cha uchawi wala ndumba.

Kama upo nitoleeni mfano mimi.

Zaidi ya hapo ni vitisho hewa tu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
tembea uone huko sumbawanga radi zinauzwa pale singida shelui kuna bibi alikua anahamishia mvua shambani kwake
Hakuna lolote.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
Hiv vitu mkuu vipo amini usiamini lkn ukweli upo pale pale.
Dunia ina mambo mkuu, ww bado hayajakukuta, siku yakikukuta sidhan km utakuja kubisha
Hakuna...uchawi ni simulizi tu.

Huo uchawi ungekuwepo basi hakuna ambaye angechepuka mjini hapa.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,042
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,042 280
me i do no,wajuvi wa mambo yenyewe hebu mpigeni pigo moja balaa ili alete mrejesho huenda na mm nkaamn..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,880
Likes
46,376
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,880 46,376 280
me i do no,wajuvi wa mambo yenyewe hebu mpigeni pigo moja balaa ili alete mrejesho huenda na mm nkaamn..
Hahaaa there is no there there when it comes to sorcery!

It's fictional.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,674
Likes
3,550
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,674 3,550 280
Mwenzio gfsonwin alikuja na hiyo hiyo mbinu yako miaka kama mitatu hivi iliyopita na nikampatia vyote alivyoomba lakini hadi leo bado nipo.

Kama kweli uchawi upo wala huna haja ya kuomba majina yangu na ya mama yangu halafu eti nichague mwenyewe uniroge vipi.

Uchawi ni pango la watu wenye akili ndogo.
NN unajua kuniita kwenye uzi kama huu unanitaka nini lakin??
afu kusema wateja wakubwa awa hao wanaovuta wapenzi ni wanawake you are very wrong.
for sure its a two way. there are women who go for the service as well as men.
kuna wanawake wanalia kabisa kisa aina ya ndoa walizoolewa nikimaanisha waliolewa na wanaume ambao waliwavuta hao wanawake kichawi hadi mwanamke kukubali kuolewa nae.
wapo wanawake waliopata waume kwa njia hizo hizo. siku hizi biashara ya kuvuta wapenzi na yenyewe haina mashiko biashara yao kubwa imebaki kuwa kuvuta watu kwenda kwenye ufreemason na kutoa pesa za bahati ama kuwapa hela za majini.
Bila Mungu mjin hapa hukawii kulishwa kinyesi cha mbuzi ukidhan ni korosho za mtwara
 

Forum statistics

Threads 1,237,272
Members 475,501
Posts 29,283,197