Mchumba

Pdraze

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
616
500
Msichana mrembo anaejiamin na intellectual aged between 18 up 23 nakuhitaji tufanye maisha(serious relationship) na kuoana later im 24 npo college..just Pm me,.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,656
2,000
hivi mlishaona humu ni sehemu ya mahabati enhee kama vipi nenda corner bar sinza kupunguza stress..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom