Mchumba wa kike kuvuta sigara mbele za wakwe!!

Mchumba wa kike kuvuta sigara mbele za wakwe!!

Kama hapendi wageni mtakuwa mmemnyima kunde.mimi ukiingia sebleni kwangu na sigara mkononi junior atakurudisha nayo uone aibu
King'asti huyu binti hana adabu hata chembe, kwa mimambo yake haya ya madharau nyumbani kwetu sidhani kama kuna mtu ataweza kumtembelea nyumbani kwake.
 
Last edited by a moderator:
Kimoyomoyo nikasema hivi huyu binti kukaa nje tumiaka tuchache tu kisha sahau mila zetu, je akikaa miaka 10, si atasahau hadi wakweze?

Hujakutana na mtu kakaa kenya wiki mbili tu anarudi bongo anaongea kama chalii wa naroo?
 
hiyo siyo heshima
hata mwanaume kuvuta sigara ukweni tu nayo haijakaa vizuri asee
 
Huu ni umbea na hao wakwe ni waswazi.

Jirani sasa naona leo nikukosoe....hivi unajua kuwa smoking in public ni against bylaws?

Najua wafahamu madhara ya moshi wa sigara kwa wale wauvutao unfiltered...
 
Kwa wazungu ndio na c sana hila kwetu ningemuelewesha hataki nampiga chini sigara ugonjwa....
 
Jamani,
Bro katoka Uingereza na mchumba wake, wote ni Watanzania na wameenda ughaibuni mwaka 2010 wakiwa ma boyfriend na nyumbani wakiwa hawamjui huyo binti.
Juzi usiku wameingia Tz kwa ajili ya kutambulisha uchumba wao na mapumziko ya Xmas.
Leo usiku kulikuwa na sherehe ndogo ya utambulisho, baada ya utambulisho binti akaliwasha li Malboro lake.
Moshi nyumba nzima, kwa aibu mama akamuambia tunaomba ukavutie nje, sisi huku Tanzania hatujazoea kuvutia sigara ndani.

huyo ana act tu....kama kweli anatoka UK angejua wapi unaruhusiwa kuvuta sigara wapi huruhusiwi...UK siku hizi hata ndani ya BAR huruhusiwi kuvuta sigara
 
Ni kweli kwetu Mbeya, Uswazi,Soko Matola,Mtaa wa
kanisa, nyumba namba 4, jirani na makaburi ya
Loleza.

Heheh mkuu umenikumbusha Mbeya, mtaa wa kanisa la Moravian sio barabara ya kwenda mbata/majengo/ghana.. nilikua mby last July ningekutafuta kaka. Me ni Mbeya born&raised
 
Jamani,
Bro katoka Uingereza na mchumba wake, wote ni Watanzania na wameenda ughaibuni mwaka 2010 wakiwa ma boyfriend na nyumbani wakiwa hawamjui huyo binti.
Juzi usiku wameingia Tz kwa ajili ya kutambulisha uchumba wao na mapumziko ya Xmas.
Leo usiku kulikuwa na sherehe ndogo ya utambulisho, baada ya utambulisho binti akaliwasha li Malboro lake.
Moshi nyumba nzima, kwa aibu mama akamuambia tunaomba ukavutie nje, sisi huku Tanzania hatujazoea kuvutia sigara ndani.

Yawezekana hata ndumu anavuta jaribu kumnunulia.
 
Duh shemeji kavunja ukimya ungemuunga mkono kwa kugongena hacjickie upweke haaahaa duh 2010 hapa juzi kabadilika mpk anatoa fegi kwa ma'mkwe uyo ni NGULI
 
Heheh mkuu umenikumbusha Mbeya, mtaa wa kanisa la Moravian sio barabara ya kwenda mbata/majengo/ghana.. nilikua mby last July ningekutafuta kaka. Me ni Mbeya born&raised

Bufa Mby sehemu gani? Mbata, Ghana , Majengo kote kwangu. Pale kanisa la Moravian ndipo nilipo zaliwa. Nikasoma shule ya awali OLOFEA
 
Last edited by a moderator:
Bufa Mby sehemu gani? Mbata, Ghana , Majengo kote kwangu. Pale kanisa la Moravian ndipo nilipo zaliwa. Nikasoma shule ya awali OLOFEA

Mby forest ya zamani ndo pande zangu karibu na magereza. Miaka ya nyuma maza alikua na duka pande za soko matola kipindi kile s/matola ndio mjini
 
Last edited by a moderator:
Mchumba fyatu huyo, anawezaje kuvuta sigara ndani?
Kakako ajipange sana,si ajabu hata wazazi waliwasalimia hi...!
 
Jamani,
Bro katoka Uingereza na mchumba wake, wote ni Watanzania na wameenda ughaibuni mwaka 2010 wakiwa ma boyfriend na nyumbani wakiwa hawamjui huyo binti.
Juzi usiku wameingia Tz kwa ajili ya kutambulisha uchumba wao na mapumziko ya Xmas.
Leo usiku kulikuwa na sherehe ndogo ya utambulisho, baada ya utambulisho binti akaliwasha li Malboro lake.
Moshi nyumba nzima, kwa aibu mama akamuambia tunaomba ukavutie nje, sisi huku Tanzania hatujazoea kuvutia sigara ndani.
Lakini afadhali kawaonyesha tabia yake, mngeiona baada ya ndoa si ndio mngechanganyikiwa kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom