Mchumba wa kike kuvuta sigara mbele za wakwe!!


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,631
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,631 280
Jamani,
Bro katoka Uingereza na mchumba wake, wote ni Watanzania na wameenda ughaibuni mwaka 2010 wakiwa ma boyfriend na nyumbani wakiwa hawamjui huyo binti.
Juzi usiku wameingia Tz kwa ajili ya kutambulisha uchumba wao na mapumziko ya Xmas.
Leo usiku kulikuwa na sherehe ndogo ya utambulisho, baada ya utambulisho binti akaliwasha li Malboro lake.
Moshi nyumba nzima, kwa aibu mama akamuambia tunaomba ukavutie nje, sisi huku Tanzania hatujazoea kuvutia sigara ndani.
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
29
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 29 135
Duhhh huyo kaka yako awe makini na kumchunga huyo bibie Bujibuji tunavyokujua kwa kupenda wadada,kaka yako akizubaa kidogo tu anakatwa kidizaini!

Mwanangu akija kutambulisha mchumba wake na huyo mchumba awe wa kiume au wa kike akalipuliza mbele yetu,nitawafukuza kwa kweli
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,631
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,631 280
Duhhh huyo kaka yako awe makini na kumchunga huyo bibie Bujibuji tunavyokujua kwa kupenda wadada,kaka yako akizubaa kidogo tu anakatwa kidizaini!

Mwanangu akija kutambulisha mchumba wake na huyo mchumba awe wa kiume au wa kike akalipuliza mbele yetu,nitawafukuza kwa kweli
Kimoyomoyo nikasema hivi huyu binti kukaa nje tumiaka tuchache tu kisha sahau mila zetu, je akikaa miaka 10, si atasahau hadi wakweze?
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,463
Likes
6,755
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,463 6,755 280
Kuiga tamaduni za watu ni USHAMBA...

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Kimoyomoyo nikasema hivi huyu binti kukaa nje tumiaka tuchache tu kisha sahau mila zetu, je akikaa miaka 10, si atasahau hadi wakweze?
Hajasahau kuongea kiswahili?? msubiri makubwa zaidi ya hayoo!!!
Bujibuji bado unaishi kwenuu!!
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
mh..wakwe wa siku hizi ni hatal.usikute hata huko alikotoka alikuwa havuti basi tu ushololo.....na kutaka kujionyesha kwamba ameathirika na tamaduni za watu..aende akavute mbele ya wazaz wake..
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
50
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 50 145
Mchumba amefanya jambo jema na ni jasiri. mchumba anatekeleza sera ya UWAZI na UKWELI.
Hataki matatizo baada ya commitment.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,631
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,631 280
Mchumba amefanya jambo jema na ni jasiri. mchumba anatekeleza sera ya UWAZI na UKWELI.
Hataki matatizo baada ya commitment.






kila jambo na wakati wake.
Kuvuta sigara sebuleni sidhani kama ni ujasiri....
Hata ofisini huwezi kuvutia misigara yako, utaenda kuvutia nje.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,631
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,631 280
Hajasahau kuongea kiswahili?? msubiri makubwa zaidi ya hayoo!!!
Bujibuji bado unaishi kwenuu!!
Ni utamaduni wetu kujumuika pamoja, sisi na wake zetu na watoto wetu na wazazi wetu kipindi cha mwisho wa mwaka
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Ni kweli kwetu Mbeya, Uswazi,Soko Matola,Mtaa wa
kanisa, nyumba namba 4, jirani na makaburi ya
Loleza.
Nadhan ametosheka na jibu maana paka nimepaliwa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Issue ni moja, kuvuta sigar hadharani ni kosa la jinai na sio ustaarabu. Ningekuwa wifi yako hizo chafya 30 zingezofuata angeona aibu mwenyewe.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,631
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,631 280
Issue ni moja, kuvuta sigar hadharani ni kosa la jinai na sio ustaarabu. Ningekuwa wifi yako hizo chafya 30 zingezofuata angeona aibu mwenyewe.

King'asti huyu binti hana adabu hata chembe, kwa mimambo yake haya ya madharau nyumbani kwetu sidhani kama kuna mtu ataweza kumtembelea nyumbani kwake.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,097
Members 490,586
Posts 30,500,880