Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Sina hakika kama huyu Habib Mchange anaweza kuyakumbuka maneno anayoyasema!!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Mkuu inatia huruma sana jitu zima kukubali kujitoa ufahamu ili upate mkate wako. Hivi hana shughuli zingine anazoweza kufanya? Mwanzo walipoleta tuhuma zake za kuiba simu nilidhani ni siasa za majitaka,ila baada ya kumfatilia hizi tabia na maneno yake nimeamini ni mtu anayeweza kuiba sii simu tuu bali hata akikuta mihogo ya kuchoma naye ana njaa.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Nimefuatilia kipindi cha star tv sasa hivi mchange anatoa maelezo yake,kwakweli huyu jamaa hafai hata kuongoza ujumbe wa nyumba kumi kabisa.

Hafai hata kuongoza Ujumbe wa Nyumba moja!!
 
Ritz na Mchange uelewa wenu upo sawa kabisa. Iwapo vijana tulionao ni aina yenu basi tumekwisha. Hatuna Taifa la kesho. Majanga matupu. Ila nawe kama hujamaliza shule urudi ukamalizie masomo maana nameona hapa kuwa Mchange kakimbia UDOM hakumalizia Shahada yake
Umri wangu unaweza kuwa sawa na mzee wako.
 
Machange anafaakuwa mpuliza vuvuzela wa timu ya yanga wakiwa na yule anaye lianga hafai kuwa mwanasiasa ata mjumbe wa nyumba kumi

Hata vuvuzela lina tararibu zake kulipuliza. Mchange akipewa atakuwa anajambajamba kama anavyofanya hapo. Huyo anafaa kwa kazi moja tuu nayo makao makuu yake ni pale kwa macheni migo migo
 
Wameongea nini? Mimi sijapata wasaa wa kuwasikiliza.
 
Mbona muda hauko fair na kwa nini hakuna descipline huyu mchange akiongea anapewa mda mwingi na mnyika ametulia akipewa nafasi mnyika huyu mchange anaingilia ingilia au ndo ngumu kumeza

Mchange hajiamini anaongea tu ilimradi kaongea
 
Mbona muda hauko fair na kwa nini hakuna descipline huyu mchange akiongea anapewa mda mwingi na mnyika ametulia akipewa nafasi mnyika huyu mchange anaingilia ingilia au ndo ngumu kumeza

wote lakini ni Viongozi wenu?
 
Kuweni makini, huyu jamaa Mchange, ana lake. Kama nikutumwa haya kajizatiti kweli. Kwanini aibuke leo na tuhuma hizi nzito wakati tunaelekea uchaguzi mkuu? Kuna kitu hapa? Fungueni macho!
 
Mbona muda hauko fair na kwa nini hakuna descipline huyu mchange akiongea anapewa mda mwingi na mnyika ametulia akipewa nafasi mnyika huyu mchange anaingilia ingilia au ndo ngumu kumeza

TV yako mbovu
 
Unapokuwa na watangazji washenzi kama Evona kamuntu Bado tutakuwa nasafari ndefu kudhibiti upotoshaji na uzushi.

Star Tv kupitia Vilaza kama akina Evona kamuntu nikaburi la dhana kwa jitihada za vyombo vya habari kujinasua na ubabaishaji na propaganda ilikujenga heshima na weledi kwenye vyombo vyetu vya habari

Nasema Evona kamuntu anatumika kwasbabu vipindi vyake vyote ni mtu wa kujikomba na kujifaraguwa akiamini kupta chochote siku moja huko ccm.

Ameingilia mjadala ilikutimiza yale yaliyopangwa na ccm, yaani kumpa muda wa kutosha mropokaji mchange ambaye kwa chombo makini nikama kujiabisha na kujishushia heshima

- kwahili Star tv kupitia Evona inajishushia heshima siku baada ya siku.
 
Kwa nini mbona mnatoa taarifa nusunusu? Wengine hatupo jirani na tv.
 
Kwa nini star tv hawakuwaita madiwani waliotoa shutuma kwa Mchange, Mwigulu, Masele na wengine? Wamehamisha focus kwenye tuhuma nyingine kwa CDM badala ya kuwapambanisha Mchange na wenzake na Madiwani.
 
Dah leo ndo nimeelewa kuwa nchi hii kuna vilaza. Sasa huyu jamaa angeshindaje uchaguzi Bavicha if he cant even put his shit together.
 
Back
Top Bottom