Tony Gwanco
JF-Expert Member
- Jan 22, 2013
- 5,913
- 1,218
Sasa Mchange ni chama gani? Anataka kutaga au ni nini?
Wewe ni zwazwa
Sasa Mchange ni chama gani? Anataka kutaga au ni nini?
Unajichekesha wakati Mnyika yupo hoi.
acha shobo wewe
waliokuwa star tv si viongozi wenu
ni wa CCM au CUF
waliokuwa wanarushiana maneno si viongozi wenu
TUNAWATIZAMA TU
pita mbali nami wewe tomboy
sisi tunatizama mpira unavyopelekwa kwa JIRANI
Wewe ni zwazwa
"brind" resembles "blind" better than "bright". It seems the aim was "blind man".Inawezekana alitaka andika "bright man" thats gnd
Wapo huumu humu mkuu subir uone watakavyokushutumu
Sent from my iPhone using JamiiForums.í-½í´©í-½í´¨uuuu
"brind" resembles "blind" better than "bright". It seems the aim was "blind man".
Sasa huyu bwana Mchange analialia kama demu aliyepigwa mtungo.
sisi yetu macho WATATAJANA TU
sisi yetu macho WATATAJANA TU
Mpaka sasa Mchange ameongea kwa zaidi ya Dk 20 kaanza saa tatu na anaendelea kuwaga umbea
Kipindi kinaisha saa tatu na nusu
Mnyika ataongea kwa mudagani? Hiyo ndiyo kazi ya Evona Kamuntu
Huyu bwana mdogo kawashika pabaya.
Kaongoza chama au saccos huyu makengeza! by the way, ukimuona mtu kilema ujue ana laana ya Mungu na tutamcheka tu.