MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

Sure. Ngoja nami niwahi Zero pub nikapunguze mawazo!


hivi nyie mkianzaga pombe saa hizi ikifika maucku c mnakuwa pwacha pwacha, mnajuaga hata nanilii za nanilii zenu zipo kwa wapi? mcjezitafutia mgongoni....ngoja nikampikie ma mkwe mie hii JF itanifanya nisahau majukumu bure.....
 
shetani alimpitia!!! bora hata yeye aliyekifa, as you say pole kwa wife na yule hubby aliyesaidiwa mke na marehemu!!!! too bad

sijui style gani hii ilimfanya jamaa akadead.....tuijui ili angalau tuwe keaful tusije tukaua!!!!!!!1

Mimi nafikiri jambo la muhimu sio kuwa careful kujua style aliyotumia jamaa mpaka akafariki ili uikwepe. Utakuwa very careful kama utakuwa mwaminifu kwa mpenzi wako na kuacha zinaa. Nadhani MC angefia kifuani kwa Mrs wake hii wala isingekuwa issue kama inavyoonekana sasa. Badala yake watu wangesikitika tu kwamba binadamu mwenzetu katutangulia kwenye haki na kumwombea mapokezi mema ya roho yake mbinguni.
 
hivi nyie mkianzaga pombe saa hizi ikifika maucku c mnakuwa pwacha pwacha, mnajuaga hata nanilii za nanilii zenu zipo kwa wapi? mcjezitafutia mgongoni....ngoja nikampikie ma mkwe mie hii JF itanifanya nisahau majukumu bure.....
heheheh!
umenichekesha sana
ngoja nikae kae kidogo
 
nazani ni style ya "pailot wa dubei" hii staili iliwahi kuuwa pia miaka ya samanini.
dah! poleni wafiwa.
 
hivi nyie mkianzaga pombe saa hizi ikifika maucku c mnakuwa pwacha pwacha, mnajuaga hata nanilii za nanilii zenu zipo kwa wapi? mcjezitafutia mgongoni....ngoja nikampikie ma mkwe mie hii JF itanifanya nisahau majukumu bure.....

hahaaaa Nyamayao na wewe huishagi kunichekesha aaah!!! mwaya kapalilie ndoa mida hii!!!
 
rip mc willy lema.
natoa pole za dhati kwa familia ya bwana na bibi lema kwa kuondokewa na nguzo muhimu katika familia.
binafsi namfahamu sana bwana lema kwani niliwahi kufanya nae kazi general tyre (ea) ltd kwa muda mrefu,bwana lema alikuwa assuarance manager mpaka general tyre ilipochimbiwa kaburi na kuzikwa mwishoni mwa mwaka jana.
msiba ni msiba hata kama unaaambatana na aibu kiasi gani naitakia heri na baraka familia ya bwana lema ambae pia alikuwa mwenyekiti wa mc mkoa wa arusha.
bwana lema ametuachia funzo kubwa sisi tuliobaki,tujaribu kuwa makini sana hasa katika mahusianao nje ya ndoa.
amin.
 
RIP lema, si busara kumcheka mwenzio anapopata matatizo coz hujui ya kwako ni lini na yatakuja kivipi?
 
aaaah MCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC juu ya nini?atakuwa alipewa style za humu JF hasa ile dip stick mapigo ya moyo yakaenda mchomo hahaaaaaaaa.R.I.P MC
 
aaaah MCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC juu ya nini?atakuwa alipewa style za humu JF hasa ile dip stick mapigo ya moyo yakaenda mchomo hahaaaaaaaa.R.I.P MC

Inamaana hakujua kuwa style nyingine za humu JF ni Ideal???
 
Bujibuji mimi nina maswali yafuatayo: katika amri kumi za Jehova alizompa Musa pale mlima Sinai, amri ya sita inakataza kuzini na amri ya tisa inakataza kumtamani mke wa mtu mwingine. Sasa huyu Mc alitoa sababu auexcuse gani kwa Jehova kuhusu kukaidi kwake kutotii amri zake? Hivi tunaweza kusema Mc ame RIP kweli wakati tunajua Jehova ni Mungu mwenye wivu? Yaani hapendi mtu avunje amri zake. Je Mc wakati ananengeneka mpaka anabadili staili ya malavidavi alipata muda wa kutubu kwa Jehova?

Wana Theology naomba ufafanuzi!
swali gani unauliza wewe? apate wapi muda wa kutubu na unaambiwa kazimikia kiuoni? ebo?
 
.....“Baada ya marehemu kufanya tendo hilo kwa staili na kumaliza aliishiwa nguvu,” amedokeza mpashaji wa Mwananchi ambaye pia alieleza kuwa kabla ya kufika hotelini, mshereheshaji huyo alichanganya pombe kali ili kupata ‘nguvu’ ya kufanya tendo hilo.

Baadhi ya marafiki waliokuwa na marehemu kabla hajaelekea kwenye eneo la tukio na ambao wameomba majina yao yahifadhiwe, walidokeza kuwa marehemu alikuwa akinywa, bia lakini alipokaribia kuondoka alichanganya kwa wingi na pombe kali aina ya Konyagi.

Ati ukiwa umekunywa pombe nyingi na utaweza kufanya tendo la ndoa au ukifika tu mwajibwaga kwa bed then kukikaribia kukucha ndio mwajisanula hizo style mzitakazo??

........Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng’hoboko alisema polisi hawawezi kuingilia starehe za watu bali walichokuwa wakichunguza ni kama marehemu alinyongwa shingo au la lakini wamegundua hilo halikuwepo....

Toka lini Police wakawa na vifaaa vya kuweza kuchunguza mtu kanyongwa au na kama wanavyo hawavitumii hivyo vifaaaaa na ndio maaana kesi nyingi hu yeyuka tuuuuu na kuambiwa hushaidi wakutosha hakuna mtuhumiwa yuko huru





 
swali gani unauliza wewe? apate wapi muda wa kutubu na unaambiwa kazimikia kiuoni? ebo?
Zegere huyo anayeuliza swali amri za mungu..je kama marehemu kabla ya kifo chake alikumbuka kuomba Toba hasamehewi??
na ndo maana hatuijui siri ya kifo
god bless us Amen
 
Back
Top Bottom