MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

hiyo ndo faida ya uzinzi, sasa mbinguni atafikaje?

sheria za Mungu zipo kutulinda sisi lakini ndo hivo tena ibilisi nae anatuzidi nguvu at times!!! tutamuombea misa za wafu
 
Mungu ailaze pema roho yake lakini kwetu sisi tulio hai hili liwe funzo maana kwanza jamaa ameacha aibu kwa familia yake na vilevile tufahamu kuwa adhabu ya zinaa mbele ya mungu ni mbaya sana lakini zinaa na mke wa mtu ni maradufu zaidi na anaweza tu kusamehewa iwapo mwenye mke atamsamehe na sidhani kama itakuwa hivyo na mwisho uwezekano wa huyo mwanamke kuendelea na ndoa yake ni mdogo sana hivyo wote mume/mke na watoto wataathirika sana kisaikolojia
 
Date::1/5/2010 Mume afa akiwa na mke wa mtu Kilimanjaro

Daniel Mjema,Moshi
MSHEREHESHAJI maarufu katika mikoa ya Kilimanjaro na Arusha, Willy Lema alifariki akiwa anafanya mapenzi na mwanamke ambaye ni mke wa mkazi mmoja wa Nzega mkoani Tabora, Mwananchi imebaini.
Lema, ambaye alifariki akiwa kwenye chumba cha Hoteli ya Newcastle mjini Moshi, ana mke mwenye watoto na familia yao inaishi jijini Arusha.
Uchunguzi wa Mwananchi wa tukio hilo ambalo limekuwa gumzo katika miji hii miwili, umebaini kuwa mwanamke huyo anashikiliwa na polisi kwa mahojiano baada ya tukio hilo.

Wajamani nina swali kwa Mwandishi Daniel Njema na kwenu wana JF.

Ilikuwa ni BUSARA kuandika jina la jamaa na kuweka data zake zote hapa?

Kwa kufanya hivyo, si tunawapa adhabu familia nzima ambao hawana hatia?
 
Kumbe you know them? LOL! Leo tena mbanie access kuwatakia marehemu wa resti in piis!

familia ya huo ukoo mmoja unakaa arusha, nimesoma na mwanae ambae ni frnd wangu watajiita watoto wa baba mdogo/mkubwa....huyo frnd wangu ndio alinical kunieleza na wakati ho wewe ulishasema huo lakini ckujua kama ndio huo...bad luck ckufanikiwa kuja kwenye mazishi lakini nilikuja kumpa frnd pole baada ya mazishi, sema niliongozana na mr sasa ningekutafuta icngenoga, mana nilitaka tukakeshe malindi...ucje niambia ulitoka moshi bila kula nyama choma hapo.....hapo kwenye red huo ni uharibifu wa ndoa ya mwenzio sasa...lol
 
mama hii kitu kwa thiori tu ningumu!unless YOU APPROVE PRACTIKO!......😀
am waiting

jamani jamani!!!!!!!!!

we Goeff hebu anza na theory kwanza niifahamu then nikafanye practiko na muhusika mwenyewe!!! (bt naogopa kumuua my love wangu)
 
familia ya huo ukoo mmoja unakaa arusha, mwanae nimesoma nae, watajiita watoto wa baba mdogo/mkubwa....huyo frnd wangu ndio alinical kunieleza na wakati ho wewe ulishasema huo lakini ckujua kama ndio huo...bad luck ckufanikiwa kuja kwenye mazishi lakini nilikuja kumpa frnd pole baada ya mazishi, sema niliongozana na mr sasa ningekutafuta icngenoga, mana nilitaka tukakeshe malindi...ucje niambia ulitoka moshi bila kula nyama choma hapo.....hapo kwenye red huo ni uharibifu wa ndoa ya mwenzio sasa...lol

He is a force of distruction always!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
jamani hii news mbona inatisha kama radi
Sina coment mwenzenu 🙁
 
Amekufa akizini

Bujibuji mimi nina maswali yafuatayo: katika amri kumi za Jehova alizompa Musa pale mlima Sinai, amri ya sita inakataza kuzini na amri ya tisa inakataza kumtamani mke wa mtu mwingine. Sasa huyu Mc alitoa sababu auexcuse gani kwa Jehova kuhusu kukaidi kwake kutotii amri zake? Hivi tunaweza kusema Mc ame RIP kweli wakati tunajua Jehova ni Mungu mwenye wivu? Yaani hapendi mtu avunje amri zake. Je Mc wakati ananengeneka mpaka anabadili staili ya malavidavi alipata muda wa kutubu kwa Jehova?

Wana Theology naomba ufafanuzi!
 
Nimetoka msibani muda mfupi hali ni ya simanzi sana kila muombolezaji anasema lake,ndugu wa karibu wako katika hali ya mtafaruku/taharuki kwani kuna taarifa kutoka kijijini kwamba MC Lema hatazikwa na kanisa [KKKT].

Wanajamvi tulioko Arusha naomba tushiriki kwa hali na mali kuifariji familia ya MC Lema wakati huu mgumu badala ya kukejeli.MC Lema ameshatangulia mbele ya haki mwenyezi mungu mwenye wingi wa rehma anajua alichomwandalia sisi siku yetu nayo itakuja hatujui tutakavyoondoka tumwombe mungu atujalie tuondoke vizuri.
 
hiii thread siipo tayari mbona tunachanganyana sasa!!!
 
familia ya huo ukoo mmoja unakaa arusha, nimesoma na mwanae ambae ni frnd wangu watajiita watoto wa baba mdogo/mkubwa....huyo frnd wangu ndio alinical kunieleza na wakati ho wewe ulishasema huo lakini ckujua kama ndio huo...bad luck ckufanikiwa kuja kwenye mazishi lakini nilikuja kumpa frnd pole baada ya mazishi, sema niliongozana na mr sasa ningekutafuta icngenoga, mana nilitaka tukakeshe malindi...ucje niambia ulitoka moshi bila kula nyama choma hapo.....hapo kwenye red huo ni uharibifu wa ndoa ya mwenzio sasa...lol

I see! Thikujua bana! Hapo kwenye blue hapo! Wewe nyamayao wewe! Hahahaha! LOL! Mkesha unauweza wewe? Wenzio tushazoea! Malindi ndipo nilipomalizia uchungu wa ule msiba! Hapo kwenye red, mwambie mzee aache kukubana sana bana. Si unaona katukosesha bahati ya kukesha pamoja! Hahaha!
 
Nimetoka msibani muda mfupi hali ni ya simanzi sana kila muombolezaji anasema lake,ndugu wa karibu wako katika hali ya mtafaruku/taharuki kwani kuna taarifa kutoka kijijini kwamba MC Lema hatazikwa na kanisa [KKKT].

Wanajamvi tulioko Arusha naomba tushiriki kwa hali na mali kuifariji familia ya MC Lema wakati huu mgumu badala ya kukejeli.MC Lema ameshatangulia mbele ya haki mwenyezi mungu mwenye wingi wa rehma anajua alichomwandalia sisi siku yetu nayo itakuja hatujui tutakavyoondoka tumwombe mungu atujalie tuondoke vizuri.


uwiii i knew it, mana huko machame wana mcmamo yao ki kweli kweli/migumu......inanikumbusha mcba mmoja nilienda huko nao aligomewa kuzikwa na church kisa alifariki kwenye ujambazi....eeh kweli majonzi!....
 
jamani jamani!!!!!!!!!

we Goeff hebu anza na theory kwanza niifahamu then nikafanye practiko na muhusika mwenyewe!!! (bt naogopa kumuua my love wangu)
sasa ile kwa thiori pekee ni ngu sana mpwa wangu!
hebu jaribu kufikiria mara mbili....😀
 
Nimetoka msibani muda mfupi hali ni ya simanzi sana kila muombolezaji anasema lake,ndugu wa karibu wako katika hali ya mtafaruku/taharuki kwani kuna taarifa kutoka kijijini kwamba MC Lema hatazikwa na kanisa [KKKT].

Wanajamvi tulioko Arusha naomba tushiriki kwa hali na mali kuifariji familia ya MC Lema wakati huu mgumu badala ya kukejeli.MC Lema ameshatangulia mbele ya haki mwenyezi mungu mwenye wingi wa rehma anajua alichomwandalia sisi siku yetu nayo itakuja hatujui tutakavyoondoka tumwombe mungu atujalie tuondoke vizuri.
shukrani mkuu!
TUPO PAMOJA

alichokifanya mc lema mimi sioni kama ni kosa KWA DUME LENYE UHAKIKA!

mimi nalia na huyo mke wa mtu.kwanin amemsababishia jamaa wa watu MAUTI?
 
shukrani mkuu!
TUPO PAMOJA

alichokifanya mc lema mimi sioni kama ni kosa KWA DUME LENYE UHAKIKA!

mimi nalia na huyo mke wa mtu.kwanin amemsababishia jamaa wa watu MAUTI?

Tuko pamoja. Mwenye makosa hapo ni huyo mama! Mke wa mtu hana ruhusa ya kudumisha Mila! Rest In Peace MC. Tutakutana huko mbinguni!
 
shukrani mkuu!
TUPO PAMOJA

alichokifanya mc lema mimi sioni kama ni kosa KWA DUME LENYE UHAKIKA!

mimi nalia na huyo mke wa mtu.kwanin amemsababishia jamaa wa watu MAUTI?



alimsababishiaje sasa na wewe? hebu tulia tumuombee marehemu Mungu ampumzishe salama.
 
shukrani mkuu!
TUPO PAMOJA

alichokifanya mc lema mimi sioni kama ni kosa KWA DUME LENYE UHAKIKA!

mimi nalia na huyo mke wa mtu.kwanin amemsababishia jamaa wa watu MAUTI?
Tena mauti yenyewe at ze begining of nyuu yaa, hapa tunajifunza kuwa wanawake ni masailensi killer
 
Nimetoka msibani muda mfupi hali ni ya simanzi sana kila muombolezaji anasema lake,ndugu wa karibu wako katika hali ya mtafaruku/taharuki kwani kuna taarifa kutoka kijijini kwamba MC Lema hatazikwa na kanisa [KKKT].

Wanajamvi tulioko Arusha naomba tushiriki kwa hali na mali kuifariji familia ya MC Lema wakati huu mgumu badala ya kukejeli.MC Lema ameshatangulia mbele ya haki mwenyezi mungu mwenye wingi wa rehma anajua alichomwandalia sisi siku yetu nayo itakuja hatujui tutakavyoondoka tumwombe mungu atujalie tuondoke vizuri.

mwenyezi mungu akubaliki na aendelee kukupa hekima
Amen
 
Tuko pamoja. Mwenye makosa hapo ni huyo mama! Mke wa mtu hana ruhusa ya kudumisha Mila! Rest In Peace MC. Tutakutana huko mbinguni!

me nachukia ...kwanini mwanamke? wote wana makosa, 2sihukumu hapa wacha marehemu apumzike.
 
Back
Top Bottom