MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

labda situwesheni aliyonayo waifu wake wa ndoa inaweza kuwa compliketed kiaina!

kinyume na hilo kwa wenye ndoa zao zilizodumu WANAWAELEWA WANAUME.hakika,sio kitu kipya saana kwa wanaume wa karne hii.ai miin KAWAIDA SANA

wachaaa!!! OMG!!! why do people get married then???????????
 
wachaaa!!! OMG!!!
THAT'S THAT pal!

there is this friend of mine ambae alikuwa anapenda sana totooz(huko iringa).jamaa alikuwa na kijifremu chake anabiashara kubwa tu.kama kawaida wanawake wanalewa sana na cash.jamaa alianza kumchukua dem fulani asijue ni ''nyumba ndogo ya mtu bwana''!imeenda saana jamaa anakula mzigo.baadae mwenye nyumba ndogo yake alimwambia jamaa aache jamaa KIBURI na matuc baa.

mtu mzima akamtumia jamaa watu wakamkalakasha kweupeeeeeee na mapanga kwa wingi wakazikata nyeti wakamuwekea mdomoni.wakaandika na ujumbe,wakambeba wakampeleka mlangoni kwa mke wake kama saa mbili usiku hiivi....(waifu wa jamaa ni classmate wangu)

NIAMBIE YULE MKE WA MAREHEMU ALIJIFEEL VIPI?

TUELEZANE UKWELI WANDUGU....wanaume ndivyo walivyo
 
THAT'S THAT pal!

there is this friend of mine ambae alikuwa anapenda sana totooz(huko iringa).jamaa alikuwa na kijifremu chake anabiashara kubwa tu.kama kawaida wanawake wanalewa sana na cash.jamaa alianza kumchukua dem fulani asijue ni ''nyumba ndogo ya mtu bwana''!imeenda saana jamaa anakula mzigo.baadae mwenye nyumba ndogo yake alimwambia jamaa aache jamaa KIBURI na matuc baa.

mtu mzima akamtumia jamaa watu wakamkalakasha kweupeeeeeee na mapanga kwa wingi wakazikata nyeti wakamuwekea mdomoni.wakaandika na ujumbe,wakambeba wakampeleka mlangoni kwa mke wake kama saa mbili usiku hiivi....(waifu wa jamaa ni classmate wangu)

NIAMBIE YULE MKE WA MAREHEMU ALIJIFEEL VIPI?

TUELEZANE UKWELI WANDUGU....wanaume ndivyo walivyo
hii ni anaza kesi. wape pole wafiwa. leo mnatoa mahabari ya imosheni tu,haka kabiriani nazani katanishinda kukafakamia.
 
THAT'S THAT pal!

there is this friend of mine ambae alikuwa anapenda sana totooz(huko iringa).jamaa alikuwa na kijifremu chake anabiashara kubwa tu.kama kawaida wanawake wanalewa sana na cash.jamaa alianza kumchukua dem fulani asijue ni ''nyumba ndogo ya mtu bwana''!imeenda saana jamaa anakula mzigo.baadae mwenye nyumba ndogo yake alimwambia jamaa aache jamaa KIBURI na matuc baa.

mtu mzima akamtumia jamaa watu wakamkalakasha kweupeeeeeee na mapanga kwa wingi wakazikata nyeti wakamuwekea mdomoni.wakaandika na ujumbe,wakambeba wakampeleka mlangoni kwa mke wake kama saa mbili usiku hiivi....(waifu wa jamaa ni classmate wangu)

NIAMBIE YULE MKE WA MAREHEMU ALIJIFEEL VIPI?

TUELEZANE UKWELI WANDUGU....wanaume ndivyo walivyo

Mungu wa Ibrahimu na Yakobo loh!!! dunia ina mambo!!!!!!!!!! why are getting married then!!!!!!!
 
hii ni anaza kesi. wape pole wafiwa. leo mnatoa mahabari ya imosheni tu,haka kabiriani nazani katanishinda kukafakamia.
unajua watu wanachanganya mambo,wanadhani ndoa ni hiyo mambo tu!.......hiyo mambo huwa inakiifu mapema tu hata kabla hanemuni haijaisha

ndoa ni MSALABA!.....
 
unajua watu wanachanganya mambo,wanadhani ndoa ni hiyo mambo tu!.......hiyo mambo huwa inakiifu mapema tu hata kabla hanemuni haijaisha

ndoa ni MSALABA!.....
mwaga lekcha zee la febuari!
 
akifa tutafungua sredi ya kumpa pole na yeye. kinadada mna hasira na jinsia yenu!

HAtuna hacra na jinsia yetu ila tu tunashangaa mnavyojihalalishia maovu. Huyu kafa kosani nanyi mnampongeza ndo nikauliza kama katika tukio hili angekufa mwanamke mngeturuhusu kusema mwanaume ni silent killers? Ofcoz am very proud to be a WOMAN my dia and I thank GOD for making me ONE.
 
unajua watu wanachanganya mambo,wanadhani ndoa ni hiyo mambo tu!.......hiyo mambo huwa inakiifu mapema tu hata kabla hanemuni haijaisha

ndoa ni MSALABA!.....

kwa hiyo upo tayari kujitwisha!!!!!!!!!

mahusiano yoyote ya mapenzi si ndoa tu its not all about having sex there is more than that kwa kweli!!!!!!!!
 
HAtuna hacra na jinsia yetu ila tu tunashangaa mnavyojihalalishia maovu. Huyu kafa kosani nanyi mnampongeza ndo nikauliza kama katika tukio hili angekufa mwanamke mngeturuhusu kusema mwanaume ni silent killers? Ofcoz am very proud to be a WOMAN my dia and I thank GOD for making me ONE.

wajihalalishia haramu!!!! shahara wa dhambi ni mauti wee waache wajifariji kwa style ya mbuni
 
mwaga lekcha zee la febuari!
hahahahahah!
mchango utatoa lakini?

enewei nitaendelea bwana mkubwa.

unapoamua kuoa nilazima uwe umesha kalkuleti risks zote na uone kama unaweza kuzibeba.adhawaisi UTAKUJA KULIA BURE!

WANAWAKE NI WAHANGA WA KUBWA WA MATESO NDANI YA NDOA.wanaonewa kwelikweli

wanawake:
WANALETEWA UKIMWI NDANI
WANAACHIWA WATOTO WAATHIRIKA
WANA BAHATI MBAYA YA KUISHI MUDA MREFU NA VIRUSI
WANAPIGWA SANA
 
hahahahahah!
mchango utatoa lakini?

enewei nitaendelea bwana mkubwa.

unapoamua kuoa nilazima uwe umesha kalkuleti risks zote na uone kama unaweza kuzibeba.adhawaisi UTAKUJA KULIA BURE!

WANAWAKE NI WAHANGA WA KUBWA WA MATESO NDANI YA NDOA.wanaonewa kwelikweli

wanawake:
WANALETEWA UKIMWI NDANI
WANAACHIWA WATOTO WAATHIRIKA
WANA BAHATI MBAYA YA KUISHI MUDA MREFU NA VIRUSI
WANAPIGWA SANA

kheeee is this you mpwa Goeff!!!! endelea kutanabaisha ukweli ndo huo
 
HAtuna hacra na jinsia yetu ila tu tunashangaa mnavyojihalalishia maovu. Huyu kafa kosani nanyi mnampongeza ndo nikauliza kama katika tukio hili angekufa mwanamke mngeturuhusu kusema mwanaume ni silent killers? Ofcoz am very proud to be a WOMAN my dia and I thank GOD for making me ONE.

mmmmh! thibitisha hili mj1
 
kwa hiyo upo tayari kujitwisha!!!!!!!!!

mahusiano yoyote ya mapenzi si ndoa tu its not all about having sex there is more than that kwa kweli!!!!!!!!
lakini ndoa ni chungu mama!
uzuri wa uboi/gerifrendo ni kwamba hakuna SERIOUS COMMITTMENTS!
 
HAtuna hacra na jinsia yetu ila tu tunashangaa mnavyojihalalishia maovu. Huyu kafa kosani nanyi mnampongeza ndo nikauliza kama katika tukio hili angekufa mwanamke mngeturuhusu kusema mwanaume ni silent killers? Ofcoz am very proud to be a WOMAN my dia and I thank GOD for making me ONE.
kasuala kagumu. geoff aka zee la febuari okoa jahazi!
 
HAtuna hacra na jinsia yetu ila tu tunashangaa mnavyojihalalishia maovu. Huyu kafa kosani nanyi mnampongeza ndo nikauliza kama katika tukio hili angekufa mwanamke mngeturuhusu kusema mwanaume ni silent killers? Ofcoz am very proud to be a WOMAN my dia and I thank GOD for making me ONE.

mmh angekuwa mwanamke kesi nyingine lol wangesema hao
 
hahahahahah!
mchango utatoa lakini?

enewei nitaendelea bwana mkubwa.

unapoamua kuoa nilazima uwe umesha kalkuleti risks zote na uone kama unaweza kuzibeba.adhawaisi UTAKUJA KULIA BURE!

WANAWAKE NI WAHANGA WA KUBWA WA MATESO NDANI YA NDOA.wanaonewa kwelikweli

wanawake:
WANALETEWA UKIMWI NDANI
WANAACHIWA WATOTO WAATHIRIKA
WANA BAHATI MBAYA YA KUISHI MUDA MREFU NA VIRUSI
WANAPIGWA SANA

Bahati mbaya hakuna ruhusa ya kuongeza senks ya pili mpwa leo ungezifaidi sana. Yaani ni kweli kabisa ila tu hapo kwenye kuishi muda mrefu si bahati mbaya bali ni kwa sababu ya moyo wao wa uvumilivu, mwanaume akikumbwa na misukosuko ya mwanamke hachukui round na ndio maana mbaba aliyefiwa na mke siku zake za kuishi zinahesabika hasa akiwa mzee wa kushindwa kuoa tena!
 
Back
Top Bottom