MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu


Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
1,180
Likes
29
Points
145
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
1,180 29 145
Date: 1/5/2010[FONT=&quot]
[/FONT]
Daniel Mjema,Moshi

MSHEREHESHAJI maarufu katika mikoa ya Kilimanjaro na Arusha, Willy Lema alifariki akiwa anafanya mapenzi na mwanamke ambaye ni mke wa mkazi mmoja wa Nzega mkoani Tabora, Mwananchi imebaini.

Lema, ambaye alifariki akiwa kwenye chumba cha Hoteli ya Newcastle mjini Moshi, ana mke mwenye watoto na familia yao inaishi jijini Arusha.

Uchunguzi wa Mwananchi wa tukio hilo ambalo limekuwa gumzo katika miji hii miwili, umebaini kuwa mwanamke huyo anashikiliwa na polisi kwa mahojiano baada ya tukio hilo.

Habari za kuaminika kutoka ndani ya Jeshi la Polisi zinadai kuwa marehemu na mwanamke huyo walikuwa na mahusiano ya kimapenzi ya siri tangu mwaka 2001.

Vyanzo mbalimbali vilivyomkariri mwanamke huyo akitoa maelezo polisi, vimedai kuwa baada ya kufanya awamu ya kwanza ya tendo la ndoa, Lema alimuomba mwanamke huyo wafanye tendo hilo kwa ‘staili’ nyingine, jambo ambalo alilitekeleza.

‘Baada ya marehemu kufanya tendo hilo kwa staili na kumaliza aliishiwa nguvu’, amedokeza mpashaji wa Mwananchi ambaye pia alieleza kuwa kabla ya kufika hotelini, mshereheshaji huyo alichanganya pombe kali ili kupata ‘nguvu’ ya kufanya tendo hilo.

Baadhi ya marafiki waliokuwa na marehemu kabla hajaelekea kwenye eneo la tukio na ambao wameomba majina yao yahifadhiwe, walidokeza kuwa marehemu alikuwa akinywa, bia lakini alipokaribia kuondoka alichanganya kwa wingi na pombe kali aina ya Konyagi.

Inadaiwa marehemu pamoja na mwanamke huyo wote ni wenyeji wa Machame wilayani Hai na walikuwa wamekuja mkoani Kilimanjaro kwa mapumziko ya mwisho ya mwaka ambao ni utamaduni uliozoeleka kwa wenyeji wa hapa.

Habari hizo zinadai kuwa baada ya marehemu kufanya tendo la ndoa kwa awamu ya pili na kuishiwa nguvu alikimbizwa Hospitali ya Rufaa ya KCMC ambako baada ya wauguzi kumpima waligundua alishafariki kitambo.

Inadaiwa kuwa baada ya kuarifiwa hivyo, mwanamke huyo alitaka kutimua mbio lakini yeye pamoja na dereva wa taxi waliompeleka MC huyo KCMC walizuiwa hadi polisi walipoitwa na kuwachukua kwa mahojiano.

Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Nghoboko alisema polisi hawawezi kuingilia starehe za watu bali walichokuwa wakichunguza ni kama marehemu alinyongwa shingo au la lakini wamegundua hilo halikuwepo.

‘Hayo mambo mengine ni faragha za watu... sisi tulichokuwa tunachunguza ni kama alinyongwa au vipi hayo mengine kwa kweli hatuhusiki nayo na hakuna dalili zozote za kunyongwa’, alisema Kamanda Nghoboko.

Watalaamu wa afya wanahisi kuwa huenda marehemu alikunywa vidonge vya kuongeza nguvu (viagra) ambavyo pamoja na pombe nyingine alizokunywa zilisababisha kiwango cha sukari kushuka hadi chini kabisa.

Mwili wa marehemu ambao umehifadhiwa KCMC mjini Moshi kwa uchunguzi zaidi, utazikwa kesho kijijini kwake Machame.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Toba yailahi!!
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Duh! Haya mambo jamani! Sasa hiyo style nyingine aliyopewa jamaa mpaka anapoteza uhai ni ipi? au alipewa tigo makamuzi mpaka akapoteza muelekeo? Dunia ina mambo ya ajabu kabisa.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
deh deh deh! maziko saa ngapi?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
R.I.P mc

mimi nakupongeza kwa ujasiri wako wa kulala na mke wa mtu.
...kama hukum'baka HAINA MBAYA!
PUMZIKA MC wangu!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Nasikiaga kule Nzega wanawekaga pin code kwa wake zao, ukigusa tu unakwenda na maji sijui kama ni kweli nasikiaga tu mie mtoto wa watu
 
GP

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
20
Points
135
GP

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 20 135
isije ikawa alikua anamega sana mabibi harusi huyu MC!!.
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Daniel Mjema,Moshi

MSHEREHESHAJI maarufu katika mikoa ya Kilimanjaro na Arusha, Willy Lema alifariki akiwa anafanya mapenzi na mwanamke ambaye ni mke wa mkazi mmoja wa Nzega mkoani Tabora, Mwananchi imebaini.

Lema, ambaye alifariki akiwa kwenye chumba cha Hoteli ya Newcastle mjini Moshi, ana mke mwenye watoto na familia yao inaishi jijini Arusha.

Uchunguzi wa Mwananchi wa tukio hilo ambalo limekuwa gumzo katika miji hii miwili, umebaini kuwa mwanamke huyo anashikiliwa na polisi kwa mahojiano baada ya tukio hilo.

Habari za kuaminika kutoka ndani ya Jeshi la Polisi zinadai kuwa marehemu na mwanamke huyo walikuwa na mahusiano ya kimapenzi ya siri tangu mwaka 2001.

Vyanzo mbalimbali vilivyomkariri mwanamke huyo akitoa maelezo polisi, vimedai kuwa baada ya kufanya awamu ya kwanza ya tendo la ndoa, Lema alimuomba mwanamke huyo wafanye tendo hilo kwa ‘staili’ nyingine, jambo ambalo alilitekeleza.

“Baada ya marehemu kufanya tendo hilo kwa staili na kumaliza aliishiwa nguvu,” amedokeza mpashaji wa Mwananchi ambaye pia alieleza kuwa kabla ya kufika hotelini, mshereheshaji huyo alichanganya pombe kali ili kupata ‘nguvu’ ya kufanya tendo hilo.

Baadhi ya marafiki waliokuwa na marehemu kabla hajaelekea kwenye eneo la tukio na ambao wameomba majina yao yahifadhiwe, walidokeza kuwa marehemu alikuwa akinywa, bia lakini alipokaribia kuondoka alichanganya kwa wingi na pombe kali aina ya Konyagi.

Inadaiwa marehemu pamoja na mwanamke huyo wote ni wenyeji wa Machame wilayani Hai na walikuwa wamekuja mkoani Kilimanjaro kwa mapumziko ya mwisho ya mwaka ambao ni utamaduni uliozoeleka kwa wenyeji wa hapa.

Habari hizo zinadai kuwa baada ya marehemu kufanya tendo la ndoa kwa awamu ya pili na kuishiwa nguvu alikimbizwa Hospitali ya Rufaa ya KCMC ambako baada ya wauguzi kumpima waligundua alishafariki kitambo.

Inadaiwa kuwa baada ya kuarifiwa hivyo, mwanamke huyo alitaka kutimua mbio lakini yeye pamoja na dereva wa taxi waliompeleka MC huyo KCMC walizuiwa hadi polisi walipoitwa na kuwachukua kwa mahojiano.

Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng’hoboko alisema polisi hawawezi kuingilia starehe za watu bali walichokuwa wakichunguza ni kama marehemu alinyongwa shingo au la lakini wamegundua hilo halikuwepo.

“Hayo mambo mengine ni faragha za watu... sisi tulichokuwa tunachunguza ni kama alinyongwa au vipi hayo mengine kwa kweli hatuhusiki nayo na hakuna dalili zozote za kunyongwa,” alisema Kamanda Ng’hoboko.

Watalaamu wa afya wanahisi kuwa huenda marehemu alikunywa vidonge vya kuongeza nguvu (viagra) ambavyo pamoja na pombe nyingine alizokunywa zilisababisha kiwango cha sukari kushuka hadi chini kabisa.

Mwili wa marehemu ambao umehifadhiwa KCMC mjini Moshi kwa uchunguzi zaidi, utazikwa kesho kijijini kwake Machame.


Hapo kwenye red nadhani mwandishi alimaanisha kiwango cha presha/msukumo wa damu na sio sukari


Dah! What a way to go!!
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,074
Likes
177
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,074 177 160
Nasikiaga kule Nzega wanawekaga pin code kwa wake zao, ukigusa tu unakwenda na maji sijui kama ni kweli nasikiaga tu mie mtoto wa watu
Nasikia wamekua pamoja tangu mwaka 2001. Dunia imejaa dhambi, miaka 8 yote unakula tu mke wa mtu. Halafu MC ni mchaga oroginal, krismasi kwa krismasi wanakutana Moshi. Wachaga chungeni sana, ooh, unajua twende Moshi tupeleke watoto, tudumishe mila, kumbe kuna njemba fulani.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
au shehe yahaya kafanya vitu vyake?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,389
Likes
4,001
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,389 4,001 280
RIP Mc Willy Lema.
Natoa pole za dhati kwa familia ya Bwana na Bibi Lema kwa kuondokewa na nguzo muhimu katika familia.
Binafsi namfahamu sana Bwana Lema kwani niliwahi kufanya nae kazi General Tyre (ea) Ltd kwa muda mrefu,Bwana Lema alikuwa assuarance Manager mpaka General Tyre ilipochimbiwa kaburi na kuzikwa mwishoni mwa mwaka jana.
Msiba ni msiba hata kama unaaambatana na aibu kiasi gani naitakia heri na baraka familia ya Bwana Lema ambae pia alikuwa mwenyekiti wa MC mkoa wa Arusha.
Bwana Lema ametuachia funzo kubwa sisi tuliobaki,tujaribu kuwa makini sana hasa katika mahusianao nje ya ndoa.

 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
3
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 3 35
Ma MC washakuwa matapeli... ningependa kujua staili hiyo iliyommaliza... labda "shika kitanzi, kifo chaja"
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,074
Likes
177
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,074 177 160
R.I.P mc

mimi nakupongeza kwa ujasiri wako wa kulala na mke wa mtu.
...kama hukum'baka HAINA MBAYA!
PUMZIKA MC wangu!

Je angekuwa wa kwako? Roho inakudunda, pumzi inakuishia, roho inakutoka mwanawane, wewe fikiria mkeo kaliwa Viagra, imepigwa raundi mbili, duh. Mimi nampa pole mume wa huyo mama ingawa labda hatazipata pole zangu.
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
yaani nilish2ka sana, pole sana ma dearest friend Lilian...wish ningekuwa bado nipo moshi nije kukufariji kwa karibu.
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,074
Likes
177
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,074 177 160
tangu nimekua hadi leo, sijawahi kusikia mtu anaishiwa pumzi na kufa katika tendo hilo likiwa ndani ya ndoa, hivi inakuwaje? Au labda huwa hayasemwi kama ni katika ndoa?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Je angekuwa wa kwako? Roho inakudunda, pumzi inakuishia, roho inakutoka mwanawane, wewe fikiria mkeo kaliwa Viagra, imepigwa raundi mbili, duh. Mimi nampa pole mume wa huyo mama ingawa labda hatazipata pole zangu.
........huyo mwanamke ALIBAKWA!??....
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,074
Likes
177
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,074 177 160
........huyo mwanamke ALIBAKWA!??....

Hata kama hajabakwa, je ni halali kumtendea mwenzio jambo kama hilo? We mwenyewe ungeua mtu yangekukuta
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Ma MC washakuwa matapeli... ningependa kujua staili hiyo iliyommaliza... labda "shika kitanzi, kifo chaja"

huyu mc alikuwa mstaarabu/heshimu kazi yake kupitiliza, akiwa kwenye shughuli yake utamkubali mwenyewe ni mc mzuri sana, sema mambo ndio kama haya tena, i feel sory kwa ma best frnd.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Hata kama hajabakwa, je ni halali kumtendea mwenzio jambo kama hilo? We mwenyewe ungeua mtu yangekukuta
SASA nitamuua nani wakati waifu mwenyewe KWA RIDHAA YAKE AMEAMUA KUVUA!

mbaya zaidi amekutwa kwenye nyumba ya kulala wageni,meaning kwamba angespend hapo hata siku mbili WHICH IMPLIES THE possibilities za kutotumia kondom,WHICH JUSTFIES KWAMBA kuna uwezekano watoto mlionao sio wako,WHICH WILL MEAN TO ME kwamba ni lazima nikachek DNA...

yaani SCIENTIFICALLY kuna so many implications.....!tuwe wakweli tuache siasa
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759