MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

uwiii i knew it, mana huko machame wana mcmamo yao ki kweli kweli/migumu......inanikumbusha mcba mmoja nilienda huko nao aligomewa kuzikwa na church kisa alifariki kwenye ujambazi....eeh kweli majonzi!....

HEEEE tena kama ni pale Mudio yule mchungaji anamikwara kumzidi askofu mwenye jimbo lol!!!!

lakini Nyamayao kwa utaratinu na sheria za kanisa huyu mtu hatazikwa kwa heshima hiyo!!! anaenda 'kutupwa' wenyewe wanasemaga....
 
PUMZIKA MC-LEMA!
WE ARE MISSING YOU BROTHER
TUNAKULILIA SANA SISI VIJANA WAKO WAZEE WA MILA!

huyo mwanamke hukumu inamkabili!vijana wenzangu wazee wa mila tuwe makini na hawa wanawake.mkakati-mbinu waliokuja nao ''unanipa presha''!

PUMZIKA KWA AMANI MC-LEMA

see you there!

HUNA MAKOSA KABISA
 
HEEEE tena kama ni pale Mudio yule mchungaji anamikwara kumzidi askofu mwenye jimbo lol!!!!

lakini Nyamayao kwa utaratinu na sheria za kanisa huyu mtu hatazikwa kwa heshima hiyo!!! anaenda 'kutupwa' wenyewe wanasemaga....


unajua bht inackitisha sana, m2 na ndoa yake takatifu ya kanisani leo unakuja kuzikwa kimya kimya tunasemaga "unatupwa kama mbwa"...kweli kweli inaumiza sana tena sana....kifo kickilizie kwa mwenzio.
 
PUMZIKA MC-LEMA!
WE ARE MISSING YOU BROTHER
TUNAKULILIA SANA SISI VIJANA WAKO WAZEE WA MILA!

huyo mwanamke hukumu inamkabili!vijana wenzangu wazee wa mila tuwe makini na hawa wanawake.mkakati-mbinu waliokuja nao ''unanipa presha''!

PUMZIKA KWA AMANI MC-LEMA

see you there!

HUNA MAKOSA KABISA

AMEN! Haleluya!
Tangulia kamanda! Tutaziba pengo lako! Ratio inaongezeka toka 1:5 mpaka 1:6 kuziba pengo la kamanda!
MILA na IDUMU!
 
AMEN! Haleluya!
Tangulia kamanda! Tutaziba pengo lako! Ratio inaongezeka toka 1:5 mpaka 1:6 kuziba pengo la kamanda!
MILA na IDUMU!
....😀😀
raha ya milele apewe MC-LEMAAAAA-NAMWANGA WA MILELE UMUANGAZIE

APUMZIKE KWA AMANI-AMINA

x-pin tunaomba pambio tafadhali........
 
uwiii i knew it, mana huko machame wana mcmamo yao ki kweli kweli/migumu......inanikumbusha mcba mmoja nilienda huko nao aligomewa kuzikwa na church kisa alifariki kwenye ujambazi....eeh kweli majonzi!....

Nyamayao nitakuwa nakufahamu nini ?.Nadhani unamzungumzia mtoto wa Mzee kileo mwenyekiti wa CCM wilaya ya Arusha kanisa liligoma kumzika kwasababu aliuwawa kwenye tukio la ujambazi.


Unajua KKKT kanda ya kaskazini wanamisimamo ya kilokole hata kinywaji [mbege] kinywaji cha kimila cha wachagga hawatakikiwepo kwenye misiba siwezi kushangaa wakimtenga MC Lema.
 
unajua bht inackitisha sana, m2 na ndoa yake takatifu ya kanisani leo unakuja kuzikwa kimya kimya tunasemaga "unatupwa kama mbwa"...kweli kweli inaumiza sana tena sana....kifo kickilizie kwa mwenzio.

kweli afu hapo inawezekana sehemu kubwa ya maisha mzee aliishi vizuri tu, mwishoni ndo balaa linamkuta!!

ndo maana nasema Nyamayao huu msiba kwa kweli ni zaidi ya msiba, umefiwa na mume/baba/kaka....., tena kifo cha aibu jamani utalia lipi uache lipi. wako kwenye hali ngumu sana wahusika. (put youself in their shoes) mi nahisi vingenipwaya kabisaaaaa!!!
 
....😀😀
raha ya milele apewe MC-LEMAAAAA-NAMWANGA WA MILELE UMUANGAZIE

APUMZIKE KWA AMANI-AMINA

x-pin tunaomba pambio tafadhali........

MC LEMAAA mapenzi sisi tunayoooooo
Yakulala sisi na wewe kaburini
Lakini kaburi lako dogo sana sanduku lako dogo saaaana,
Kamanda latoshaaa..... Latosha peke yakoooooo!
 
....😀😀
raha ya milele apewe MC-LEMAAAAA-NAMWANGA WA MILELE UMUANGAZIE

APUMZIKE KWA AMANI-AMINA

x-pin tunaomba pambio tafadhali........

nyie sijui mmesoma seminari gani aaaaaaaaah!!!!
 
MC LEMAAA mapenzi sisi tunayoooooo
Yakulala sisi na wewe kaburini
Lakini kaburi lako dogo sana sanduku lako dogo saaaana,
Kamanda latoshaaa..... Latosha peke yakoooooo!
ahsante sana kamanda WIMBO MZURI NA KWAKWELI UMEKULA SENKSI

naomba nianzishe pambio:

TUMPELEKE TUMPELEKEEE *3

TUMPELEKE TUMPELEKEEE *3


TUMPELEKE TUMPELEKEEE *3

KWNYE NYUMBA YA MILELEEEE
 
festiledi umeadimika kama maringi ya meli? how aa yuu. natafta mtu wa kusmamia garama za uchapishaji ,hii kesi nitaitungia kitabu fo fyucha referens.
hahahaha nipo hujanitafuta ..ila hii ndo mitihani ya maisha mie nimekosa hata la kuongea kwenye hii Topic
 
ahsante sana kamanda WIMBO MZURI NA KWAKWELI UMEKULA SENKSI

naomba nianzishe pambio:

TUMPELEKE TUMPELEKEEE *3

TUMPELEKE TUMPELEKEEE *3


TUMPELEKE TUMPELEKEEE *3

KWNYE NYUMBA YA MILELEEEE

Parapanda italia parapandaaa*4
MC Lemaa atakuwa amekwisha nyakuliwa (Kweeenda)
Kumlaki Bwana Yesu Mawinguniiii!
 
hahahaha nipo hujanitafuta ..ila hii ndo mitihani ya maisha mie nimekosa hata la kuongea kwenye hii Topic
nilituma pm kwako lakini naona akawa anazijibu invizibo, ndo nikajua kumbe hata jf kuna c/o aka impitie fulani.

beki to ze topik : tuhuzurieni mazikoni kwa wingi!
 
Back
Top Bottom